Thêm hàng lông mày trông em Kia Forte hầm hố hơn phải không ạ.

taymonkh4nh

Xe đạp
thêm hàng lông mày đi đêm thì ngon lành, mấy anh xxx là bồ kết lắm

Cerato Koup

Xe tải
011, KP Mỹ Hoàng, ĐL Nguyễn Văn Linh, P. Tân Phong
Em đang trong quá trình hoàn thiện cặp mắt em Mec C 2010. Đây là những bức hình ngẫu hứng em chụp chới, mời các Bác góp ý nhé.
- Đầu tiên là mắt quỉ Devil Eyes.!

Thêm 2 hàng chân mày nữa.

- Em sẽ cập nhật tiếp hình sau khi hoàn thiện ạ.

Kiabuoisang

Xe container
hề hề, em chưa hiểu lắm về cái cái định nghĩa Projector INFINITY FX35 zin hàng tháo xe nhé, Bóng Xenon Philip chính hãng, Ballast Denso hàng tháo xe !!! Nhiều nơi thấy nói đến toàn linh kiện tháo xe. Thấy lạ lắm ạ, xe đâu mà tháo nhiều thế, chắc tháo từ các xe tai nạn, xe phá ở bển về phải không ạ ???!!!! Hay ở xe cũ nó lởm quá nên chủ xe họ tháo ra thay bằng cái khác hịn hơn phải không ạ ???!!!. Nguồn gốc phụ tùng thấy lạ lắm ạ !!!!. Theo em có lẽ chỉ nên đưa thương hiệu và bỏ từ tháo xe đi thì hơn vì nó không hợp lý cho lắm. Trừ khi vật luôn xe nguyên bản, hàng hịn tháo trước mặt để gắn sang xe em mới tin.
Cụ Ngoctuyen85 có nhiều sản phẩm hay lắm, tiếc là ở tận Sài thành nên hơi vất vả tiếp cận.

katenguyen

Xe điện
Hay nhỉ, ngẫm nghĩ xem có nên phẫu thuật thẩm mỹ em morning ko, giá rổ thế nào cụ chủ ơi :P

zukuzuk

Xe đạp
Lúc nào e lấy đc xe chắc cũng nhờ các kụ thêu hộ e bộ lông mày xe KM 2012 với a j

Cerato Koup

Xe tải
Em xin up tiếp hình ảnh gần hoàn thiện của em Mec C này nhé. Rất mong nhận được ý kiến và sự ủng hộ của các Bác.

Hi hi, các Bác thấy thế nào ạ, bộ mí này cũng đơn giản và dễ làm thôi ạ, cái này em thấy mấy xe Audi lắp đèn hậu chạy đầy ngoài đường nè, vì Audi là người tiên phong áp dụng Led lên xe hơi mà. Thấy rồi học hỏi áp dụng ra đèn trước thôi, chứ chẳng sáng tạo gì đâu nhé. [sm=21.gif]. Em nghĩ chắc không ai dám tự nhận mình là người sáng tạo ra kiểu này đâu. Nếu có chắc vài hôm nữa sẽ có tin các nhà thiết kế đèn đóm xe hơi của các thương hiệu nổi tiếng như Mec, BMW, Audi, Toy, Lexus... phải sang VN mình học 1 khóa làm mí mắt này về áp dụng lên xe hơi quá. Hoặc phải nhìn mấy tấm ảnh độ đèn ở VN mình rồi bắt chước ha [sm=24.gif][sm=24.gif][sm=24.gif]

Cerato Koup

Xe tải
Các Bác xem thử cặp mí của em này như thế nào nhé. Có gì thiếu sót các Bác đừng ném đá em nhé.
- Em ngồi chờ góp ý của các Bác đây ạ. Em chụp bằng cái ĐT cùi bắp nên hình hơi xấu, các Bác thông cảm nha. Bộ này Bác chủ lấy ý tưởng từ BMW i8 Concept và ấp ủ đã lâu, nay đã trở thành hiện thực, tuy ko bằng nhưng cũng tạm chấp nhận vậy.
- Nguyên mẫu ý tưởng của em nó.

- " Chôm chỉa " ý tưởng thì thành như vầy.

- Em chân thành cảm ơn các Bác đã ủng hộ và giúp đỡ em trong thời gian qua ạ.

Cerato Koup

Xe tải
Em mới vọc được em Kia Morning 2008. Bác chủ là người vui tính dễ thương nhưng lại khoái đi tông màu nóng mới lạ chứ.
.
- Đây là loại Bi lắp vừa với tất cả các loại xe mà ko cần phải cắt chóa, sau này có thể trả cề zin được. Vòng AE và DE có đủ các màu cho các Bác chọn nhé.

nvhai1999

Xe hơi
Mấy loại B này dùng được bao lâu cụ chủ? Giống như mấy dải led thì em chả chơi

De-Pa

Xe hơi
Trông như mắt xe Đức các cụ nhỉ

congtu1985

Xe hơi
bác có làm cho sorento ko, cho e xin cái ảnh tham khảo nhé