Thêm hàng lông mày trông em Kia Forte hầm hố hơn phải không ạ.

tomcar

Xe hơi
Làm mý đèn fa và làm led hậu cho KM 2005 kụ có phương án nào cho e cái ảnh và giá rổ em xin gấu xèng

Cerato Koup

Xe tải
011, KP Mỹ Hoàng, ĐL Nguyễn Văn Linh, P. Tân Phong
Làm mý đèn fa và làm led hậu cho KM 2005 kụ có phương án nào cho e cái ảnh và giá rổ em xin gấu xèng
Dạ, KM 2005 của Cụ có phải là đèn vuông ko ạ, loại này thì em chưa có dịp làm. Cụ có thể gởi cho em vài tấm hình chụp đèn trước và sau xe cụ được ko, em sẽ déign rồi gởi qua mail cho cụ nhé. Cụ cho em xin dc mail luôn. Cám ơn Cụ đã quan tâm.

Cerato Koup

Xe tải
Em xin khoe tiếp 1 em Nissan Teanna mới làm thẩm mỹ mắt xong nhé.
Cặp mắt zin của em nó như thế này, trông xũng xinh ra phết đó các Bác ạ. Nhưng em nó lại chưa thấy có tâm hồn.

- Sau khi đo đạc, canh chỉnh, tròng mắt INFINITY FX35 zin tháo từ cặp mắt hoa hậu Nhật.

Trông như 2 cánh bướm xinh xinh ấy nhỉ Hì hì. Em khoái con này quá nên cho em ca tụng nó tí xíu nha các Bác.

Cho em trang điểm cặp mắt em nó tí xíu.

Mi_Tu

Xe hơi
Cụ ơi inbox cho em cái báo giá chi tiết cụ nhé. Em bồ kết quá

uno

Xe máy
cụ cho e hỏi e muốn làm bi xeon ho mắt trước, mí mắt và đèn hậu cho KM 2011 thì rổ rá thế nào và cụ có cái ảnh demo nào ko cho e xin 1 cái. thanks cụ chủ thớt trc

anyee1

Xe hơi
cụ post giá lên đây cho mọi người đi

Cerato Koup

Xe tải
cụ cho e hỏi e muốn làm bi xeon ho mắt trước, mí mắt và đèn hậu cho KM 2011 thì rổ rá thế nào và cụ có cái ảnh demo nào ko cho e xin 1 cái. thanks cụ chủ thớt trc
Dạ, hình của em KM lên Bi đây ạ. Đây là hình lên Bi và ánh sáng, còn led mí mắt em này thì em chưa làm ạ. Cụ thông cảm nha, hay cụ làm chuột bạch cho em đi, em cám ơn cụ rất nhiều đấy ạ.

Chỉnh sửa cuối:

Cerato Koup

Xe tải
cụ post giá lên đây cho mọi người đi
Dạ, cụ thông cảm nha, do đây ko phải thớt mua bán nên em ko posr giá lên được ạ, nếu cụ thích thì em có thể gởi tin nhắn riêng cho cụ nha, hoặc cụ cho em xin dc mail để em gởi bảng báo giá chi tiết qua luôn ạ.

Cerato Koup

Xe tải
- Hiện tai thì Morning 2012 cũng có xe có hàng mí trắng, nhưng ko em thấy chưa có ai độ đèn vào mí cho những chiếc như thế này. Và đây là chiếc đầu tiên do em làm, hi vọng ko ai làm giống vậy để Bác chủ khỏi bị mất "hàng độc "
- Đây là hình ảnh em nó lúc mới đến chỗ em, trông em nó cũng đã xinh xắn lắm rồi, nhưng Bác chủ vẫn chưa ưng ý vì em nó chỉ có 1 mí như các em chân dài Hàn Cuốc, và mắt thì hơi cận nên đi xa hok khoái lắm.

Chân mày 1 mí (zin) của em nó đây.

Sau 1 ngày hì hục làm thẩm mỹ cho em nó thì kết quả cũng tạm tạm.
Đầu tiên là làm tăng sáng đôi mắt với cấu hình Projector INFINITY FX35 zin hàng tháo xe nhé, Bóng Xenon Philip chính hãng, Ballast Denso hàng tháo xe.

Còn đây là mí mắt đã được nâng cấp cho giống mấy em hoa hậu BMW đến từ Đức.

Mắt em nhìn lúc dịu dàng, đằm thắm.

Nhưng khi em nó trừng mắt, liếc một ai đó thì sẽ như thế này, em nó mà trừng mắt là em nó ko hài lòng ai zồi đó nha

boychinakm

Xe buýt
Morning 2010 của anh Hải có lắp được ko hả cụ? rổ giá ra sao?

Cerato Koup

Xe tải
Morning 2010 của anh Hải có lắp được ko hả cụ? rổ giá ra sao?
Dạ, được Bác ơi, Bác cho em hỏi luôn là xe MN 2012 của Bác là hàng mí có sẵn chưa ạ, và nó màu trắng hay đen vậy. Giá rỗ em sẽ gởi qua thư riêng cho Bác nha.

psbachelor

Xe buýt
Website
www.idk.vn
Hình như cụ chủ trong SG ah, em rất thích các mảng Led sáng như thế này, Accent của em cũng có 1 vệt mý như KM2012, cụ chủ có thi công ngoài HN này ko thế? nếu có thì giá cả thế nào ợ?

Cerato Koup

Xe tải
Hình như cụ chủ trong SG ah, em rất thích các mảng Led sáng như thế này, Accent của em cũng có 1 vệt mý như KM2012, cụ chủ có thi công ngoài HN này ko thế? nếu có thì giá cả thế nào ợ?
Dạ, ngoài HN thì em cũng đã thi công nhiều rồi ạ, nếu Bác ko ngại thì Bác có thể tháo đèn ra và gởi vào cho em, em sẽ làm xong và gởi ra cho Bác ngay. Thông thường khách hay gởi qua chuyển phát nhanh của Tín Thành, thời gian đi và về mất khaonr tử 5-6 ngày. Cám ơn Bác đã quan tâm đến sản phẩm của em.

Rất mong nhận được sự ủng hộ của Bác ạ.
- Địa chỉ của em là : 011 KP Mỹ Hoàng, Đại lộ Nguyễn Văn Linh, Phú Mỹ Hưng, P.Tân Phong, Q7, TP.HCM ạ.
- Số cầm tay của em đây : 091234.0245.
- Em tên Tuyến ạ.
- Cám ơn Bác.

mverick_bmt

Xe máy
đẹp quá bác ạ . theo cá nhân e , nhìn từ xa , hao hao bim 7 . rất là ngầu .

Thành lò rèn

Xe máy
- Hiện tai thì Morning 2012 cũng có xe có hàng mí trắng, nhưng ko em thấy chưa có ai độ đèn vào mí cho những chiếc như thế này. Và đây là chiếc đầu tiên do em làm, hi vọng ko ai làm giống vậy để Bác chủ khỏi bị mất "hàng độc "
- Đây là hình ảnh em nó lúc mới đến chỗ em, trông em nó cũng đã xinh xắn lắm rồi, nhưng Bác chủ vẫn chưa ưng ý vì em nó chỉ có 1 mí như các em chân dài Hàn Cuốc, và mắt thì hơi cận nên đi xa hok khoái lắm.

Chân mày 1 mí (zin) của em nó đây.

Sau 1 ngày hì hục làm thẩm mỹ cho em nó thì kết quả cũng tạm tạm.
Đầu tiên là làm tăng sáng đôi mắt với cấu hình Projector INFINITY FX35 zin hàng tháo xe nhé, Bóng Xenon Philip chính hãng, Ballast Denso hàng tháo xe.

Còn đây là mí mắt đã được nâng cấp cho giống mấy em hoa hậu BMW đến từ Đức.

Mắt em nhìn lúc dịu dàng, đằm thắm.

Nhưng khi em nó trừng mắt, liếc một ai đó thì sẽ như thế này, em nó mà trừng mắt là em nó ko hài lòng ai zồi đó nha

Cụ quả đã làm cho đôi mắt em nó sắc như "Dao Cau quyét vào mỏm đá' roaid đấy=D>