Thay chân dài cho X5 3.0si E70

hieu_bill

Xe buýt
Được ngày nghỉ, lôi xe ra đi rửa rồi nghịch ngợm. Xe nhà thì chưa coding mà toàn đi coding cho các cụ: Bấm đóng-mở cốp điện bằng chìa khoá hoặc nút bấm trong xe; cài đặt tốc độ khoá cửa xe khi chạy; cài đặt mở-cụp gương tự động khi khoá-mở xe; đặt thời gian mở-cụp gương khi khoá-mở xe; coding cho đèn pha và đèn angel eyes sáng hơn... Hôm nay đè X5 nhà ra để code bấm đóng-mở cốp điện bằng chìa khoá và bằng nút bấm trong xe (cái này trước có bác đã hỏi nhờ cụ Bigdog và V8_Northstar và được thông báo giá coding là 70USD, giờ em tự coding luôn bằng phần mềm có bản quyền và thiết bị chính hãng cung cấp!), rồi mở-cụp gương tự động! Tiện thể thay luôn hốc gió inox của 4.8 xem nó có phê thuốc lào không, thêm nữa là làm cho đôi đèn pha X5 bị rạn, xước trở nên trong veo! Và dành cả ngày để nghiên cứu cài đặt để trợ lực dầu nhẹ như trợ lực điện, khắc phục tay lái nặng khi đánh lái trong phố tốc độ thấp... Hihi, nhiều việc quá!

Và em đã sơn lại lazang!

Ngược thời gian 1 chút:
Trước khi sơn đổi màu lazang:

Và nguyên bản thuở khai sinh:

Các bác có nhu cầu coding thì inbox cho em để giao lưu, học hỏi nhé.
Thân ái
Tuấn Nghĩa VOV
Bác cho em hỏi tý giá xe này tầm bao nhiêu thì múc được

step321

Xe tăng
Ồ, cụ Tuấn Nghĩa cũng ở Hà Đông ạ?

seconde epouse

Xe tải
Website
www.vovworld.vn

seconde epouse

Xe tải
Website
www.vovworld.vn
Bác cho em hỏi tý giá xe này tầm bao nhiêu thì múc được
Xe của em là bản Full Options, đời 2008. Xe em hiện tại có người trả 1,2 tỷ nhưng em không bán.
Riêng vụ HUD kính theo xe đã có giá hơn 5.000 USD, chưa kể bộ ghế Sport giống như ghế Boeing, ôm lưng, ôm eo, mát xa, sấy và quạt làm mát ghế giá ngót nghét 100tr mà rất hiếm xe có nữa.
Thử hỏi vì sao đều là X5 mà giá cả lại chênh nhau cả mấy trăm triệu.
Xe em Renew lại mới gần như 95%, ngay cả những chi tiết nhựa cao su nhỏ nhất!
Để hiểu về X5, các tính năng, kiến thức và kinh nghiệm chạy xe rất thiết thực, xin mời các cụ qua trang facebook của nhóm BMW X5 Club Việt Nam.
Cụ vào sinh hoạt cùng anh em hội chơi X5 Việt Nam cho vui ạ.
Tuấn Nghĩa VOV

Chỉnh sửa cuối:

seconde epouse

Xe tải
Website
www.vovworld.vn
Tất cả mọi kinh nghiệm chạy xe, kỹ thuật, coding các chức năng ẩn của xe, đọc, chẩn đoán và xoá lỗi, tăng độ sáng đèn pha và đèn angel eyes, cách sửa chữa, khắc phục... đều được em chia sẻ trên facebook của group BMW X5 Club Việt Nam.
Em dùng máy có thể check được chính xác số km từng xe đã chạy, xe đã thay bao nhiêu lần má phanh truớc, má phanh sau, dầu phanh, dầu động cơ, số lần bảo dưỡng tổng thể, chất lượng dầu, má phanh còn lại bao nhiêu.v.v.v... Em đều làm được hết. Những việc em đã làm và có thể làm đều được post trên Facebook của group!

Chỉnh sửa cuối:

anhtuantt

Xe buýt

k biet ki nao thi viet nam co cai nay nhi da ai xa thu chua

djokotom

Xe hơi
Chào cụ Tuấn Nghĩa , em cũng đang kết X5 mà chưa đủ hiểu biết về em nó . May quá lướt qua thớt và biết đc cụ . Có gì hôm nào cụ rảnh em mời cụ bữa cafe cho em học hỏi ít kinh nghiệm nhé

anhtuantt

Xe buýt
Chào cụ Tuấn Nghĩa , em cũng đang kết X5 mà chưa đủ hiểu biết về em nó . May quá lướt qua thớt và biết đc cụ . Có gì hôm nào cụ rảnh em mời cụ bữa cafe cho em học hỏi ít kinh nghiệm nhé
choi luon e 2008 dep thoai mai co gi dau

0979920000

Xe hơi
Được ngày nghỉ, lôi xe ra đi rửa rồi nghịch ngợm. Xe nhà thì chưa coding mà toàn đi coding cho các cụ: Bấm đóng-mở cốp điện bằng chìa khoá hoặc nút bấm trong xe; cài đặt tốc độ khoá cửa xe khi chạy; cài đặt mở-cụp gương tự động khi khoá-mở xe; đặt thời gian mở-cụp gương khi khoá-mở xe; coding cho đèn pha và đèn angel eyes sáng hơn... Hôm nay đè X5 nhà ra để code bấm đóng-mở cốp điện bằng chìa khoá và bằng nút bấm trong xe (cái này trước có bác đã hỏi nhờ cụ Bigdog và V8_Northstar và được thông báo giá coding là 70USD, giờ em tự coding luôn bằng phần mềm có bản quyền phải trả tiền và thiết bị chính hãng phần mềm cung cấp!), rồi mở-cụp gương tự động! Tiện thể thay luôn hốc gió inox của 4.8 xem nó có phê thuốc lào không, thêm nữa là làm cho đôi đèn pha X5 bị rạn, xước trở nên trong veo! Và dành cả ngày để nghiên cứu cài đặt để trợ lực dầu nhẹ như trợ lực điện, khắc phục tay lái nặng khi đánh lái trong phố tốc độ thấp... Hihi, nhiều việc quá!

Và em đã sơn lại lazang!

Ngược thời gian 1 chút:
Trước khi sơn đổi màu lazang:

Và nguyên bản thuở khai sinh:

Các bác có nhu cầu coding thì inbox cho em để giao lưu, học hỏi nhé.
Thân ái
Tuấn Nghĩa VOV

Thay ntn chứ a nghia nhi

anhtuantt

Xe buýt

justinlong

Xe tải
Tất cả mọi kinh nghiệm chạy xe, kỹ thuật, coding các chức năng ẩn của xe, đọc, chẩn đoán và xoá lỗi, tăng độ sáng đèn pha và đèn angel eyes, cách sửa chữa, khắc phục... đều được em chia sẻ trên facebook của group BMW X5 Club Việt Nam.
Em dùng máy có thể check được chính xác số km từng xe đã chạy, xe đã thay bao nhiêu lần má phanh truớc, má phanh sau, dầu phanh, dầu động cơ, số lần bảo dưỡng tổng thể, chất lượng dầu, má phanh còn lại bao nhiêu.v.v.v... Em đều làm được hết. Những việc em đã làm và có thể làm đều được post trên Facebook của group!
Cám ơn những kiến thức, kinh nghiệm và chia sẻ của bác về bmw x5. Rất hay ạ.

crv.vt

Xe hơi
Bác SE còn xe ko ạ? Đọc mà thèm xe bác quá :)

blaksunbo

Xe hơi
Vợ 2 của cụ ăn uống khom khem không ạ

seconde epouse

Xe tải
Website
www.vovworld.vn

Tuangb

Xe hơi
Niềm mơ ước của em

Sent from my iPhone using Tapatalk

Vie.ABC

Xe điện
Bản chất của vấn đề là : Những bộ lazang đó có xuất sứ ở đâu ,chất lượng của nó thế nào ....và cuối cùng là cái giá ( chỉ lốp thôi đã mấy chục củ roài ) . Mua xe thì nhiều người có thể , nhưng nuôi xe và dám mua ,dám chơi BMW là một chuyện khác ...

BULLETX5

Xe đạp
Bác Nghĩa và xe của Bác Nghĩa thật là tuyệt vời đó - Em mới chuyển hộ khấu ra Hà Nội mong được xin đi theo Bác Nghĩa và anh em hội X5 nhà ta ở Hà Nội - Mong Bác Nghĩa và anh em sắp xếp giúp đỡ thời gian để ra mắt hội X5 Hà Nội ạ. Kính Beer các Bác tại Hà Nội ạ.