Thất vọng OF

Trạng thái
Thớt đang đóng

hnvn1234

Xe điện
ơ mà muốn kiện cáo thì post ở đâu nhỉ,mỗi lần bị treo mõm đều có câu ghi mọi thắc mắc đều không được giải quyết.

Ryan848

Xe container
Bác vào thớt này mà lại không chịu đọc các bài viết trước, vẫn buông lời xéo xắt, chửi đổng nhỉ?

Thôi thì bác trình độ cao nên AQ được, còn BĐH trình độ thấp chỉ đi dọn vệ sinh nên không AQ được. Vậy bác cũng nghỉ chơi 100 ngày như bác trong bài viết em trích nhé. Trân trọng!
Nghi ngờ cụ chuot08 là điệp viên dc cài vào, lập thớt để check tư cách Ofer =))

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
ơ mà muốn kiện cáo thì post ở đâu nhỉ,mỗi lần bị treo mõm đều có câu ghi mọi thắc mắc đều không được giải quyết.
Có mục khiếu nại, góp ý đó cụ, vào đó kêu oan cụ ạ :D, tuy nhiên có thòng câu đó thì thôi chấp nhận án thôi :D

phuongmit

Xe cút kít
Xử 1 người để răn đe muôn người. Từ đó sàng lọc dc những thành viên khác k xứng đáng, đang tự diễn biến, tự chuyển hoá giúp trong sạch vững mạnh diễn đàn ;))

Thành Thị 1

Xe điện
Bác vào thớt này mà lại không chịu đọc các bài viết trước, vẫn buông lời xéo xắt, chửi đổng nhỉ?

Thôi thì bác trình độ cao nên AQ được, còn BĐH trình độ thấp chỉ đi dọn vệ sinh nên không AQ được. Vậy bác cũng nghỉ chơi 100 ngày như bác trong bài viết em trích nhé. Trân trọng!
E hỏi nhỏ chã cái là e cũng hay đá xoáy và buông lời xéo xắt, thế nhưng ko có quy định cụ thể thế nào là xéo xắt thì min mod chỉnh ra sao ạ? Hay là phải chấp nhận view cá nhân của quản trị viên???

E hỏi nhỏ chã cái là e cũng hay đá xoáy và buông lời xéo xắt, thế nhưng ko có quy định cụ thể thế nào là xéo xắt thì min mod chỉnh ra sao ạ? Hay là phải chấp nhận view cá nhân của quản trị viên???
Bác cứ hỏi to đi, để em trả lời cho to. Chứ nhỏ em lại trả lời nhỏ, sợ các bác khác không nghe thấy.

Còn cái bác hỏi, được ghi ở chỗ ngay khi bác đăng ký thành viên, bác được hỏi đã đọc và đồng ý nhé:

28. Khi tiếp xúc với người dùng khác, bạn không được quấy rối, chửi bới, làm phiền hay có bất kỳ hành vi thiếu văn hóa nào đối với người dùng khác.
29. Tuyệt đối nghiệm cấm việc xúc phạm, nhạo báng người khác dưới bất kỳ hình thức nào (nhạo báng, chê bai, kỳ thị tôn giáo, giới tính, sắc tộc…).
48. Đả kích công khai hoặc cợt nhả, xúc phạm đối với những người điều hành diễn đàn trên các chủ đề công cộng.

Opel Astra

Xe điện
Bác cứ hỏi to đi, để em trả lời cho to. Chứ nhỏ em lại trả lời nhỏ, sợ các bác khác không nghe thấy.

Còn cái bác hỏi, được ghi ở chỗ ngay khi bác đăng ký thành viên, bác được hỏi đã đọc và đồng ý nhé:

28. Khi tiếp xúc với người dùng khác, bạn không được quấy rối, chửi bới, làm phiền hay có bất kỳ hành vi thiếu văn hóa nào đối với người dùng khác.
29. Tuyệt đối nghiệm cấm việc xúc phạm, nhạo báng người khác dưới bất kỳ hình thức nào (nhạo báng, chê bai, kỳ thị tôn giáo, giới tính, sắc tộc…).
48. Đả kích công khai hoặc cợt nhả, xúc phạm đối với những người điều hành diễn đàn trên các chủ đề công cộng.

Ây da, hóa ra chê bai thành viên khác bị cấm.
Êm toàn chê ọp pơ yếu, không rõ có làm sao không, bác Túng?
(của đáng tội, YSL thật ạ).

thanh040506

Xe trâu
Ây da, hóa ra chê bai thành viên khác bị cấm.
Êm toàn chê ọp pơ yếu, không rõ có làm sao không, bác Túng?
(của đáng tội, YSL thật ạ).
Cái món YSL này, phải các Mợ chê mới k làm sao, lão nhá. Bác mà chê, liệu hồn.

AnhHong

Xe hơi
E hóng, ủng hộ lọc rác thì mới bền vững đc

Lão móm

Xe hơi
E gửi tới chuot08 vài lời như này ạ:

Diễn đàn cũng như XH hiện tại cụ đang sống, mọi thứ cụ hay mọi người đều phải "uốn dẻo" để có 1 cs thuận lợi thì ở trên này cũng vậy thôi.
...
Tham za cho vui thì cũng ko nên đặt nặng quá, vui thì ghé vào vài còm, chán thì lượn chỗ khác nghỉ ngơi (coi như lần xì lốp này cụ đi nghỉ ở đâu đó ko vào 4rum).
Việc j phải bực mình làm j nhọc thân.
Chúc cụ luôn vui, mạnh khỏe.

Khờ .

Xe tải
Theo một nguồn đáng tin cậy: Dạo này sắp cuối năm, các Mod đang thiếu chỉ tiêu đạt KPI nên chia quân xanh, quân đỏ tạo ra thớt này. Bác "Chuột không tắm" (Chuột hôi) lãnh ấn tiên phong đóng vai phản diện (Nghe đâu hỏa hồng bác Chuột hôi nhận được không dưới 30%).

MuathuHN252

Xe cút kít
Theo một nguồn đáng tin cậy: Dạo này sắp cuối năm, các Mod đang thiếu chỉ tiêu đạt KPI nên chia quân xanh, quân đỏ tạo ra thớt này. Bác "Chuột không tắm" (Chuột hôi) lãnh ấn tiên phong đóng vai phản diện (Nghe đâu hỏa hồng bác Chuột hôi nhận được không dưới 30%).
Khó thế cũng nghĩ ra dc :))

Hự.

Xe điện
Kiểu "đảo chính giả" cho các nick phản diện lộ mặt rồi thịt hả cụ?

Khờ .

Xe tải
Khó thế cũng nghĩ ra dc :))
Nghĩ gì đâu chị. Nhiều mợ kháo nhau rằng đã bắt gặp bác Tien Tung và bác Chuột hôi dìu nhau từ trong Vip Xuka đi ra trước một ngày có thớt này.

Khả năng cao cuối năm nay bác Chuột hôi xây nhà mới với phần ăn chia của mình.

Trạng thái
Thớt đang đóng