[Funland] [THẢO LUẬN] Đàn bà xấu thường tốt tính và ngược lại ?

Babetta6868

Xe tăng
Em đẹp, em có quyền, anh vừa nghèo vừa xấu không chiếm được em vì thế anh gọi em là CHẢNH CHÓ!

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Không có phụ nữ xấu nhé...
Chỉ có Phụ nữ rất xinh - phụ nữ xinh vừa - phụ nữ xinh
(Đúng quy trình chưa...)

zolahn

Xe điện
Kính cccm,
Nhân dịp 8/3 sắp đến, e muốn mở thớt thảo luận về phụ nữ :). E biết trên OF đã có rất nhiều thớt về pn, nhưng e chỉ muốn bàn luận về mối liên quan giữa hình thức và nội dung của người phụ nữ thôi. Theo e, câu nói "không có phụ nữ xấu ..." chỉ có ý nghĩa động viên thôi nên e mạn phép dùng tạm từ "xấu", mong cccm thông cảm :D
Là đàn ông, ai cũng muốn tìm cho mình người pn "đẹp người đẹp nết" nhưng điều này khó như lên trời vậy ~X(. Nên hầu hết chúng ta đều phải tìm 1 giải pháp dung hoà cho mình.
Có ý kiến cho rằng theo "luật bù trừ" và "trời không cho ai mọi thứ" nên đàn bà xấu thường tốt tính và ngược lại đàn bà đẹp thường xấu tính :-??
Cccm có đồng ý với quan điểm đó k ạ?
Cũng ko hẳn, đàn bà xấu đẹp ko quan trọng, tốt tính hay ko là do các cụ hết, đàn bà xấu các cụ chê ko tán nên ko có cơ hội để mà sa ngã, còn đàn bà đẹp nhiều cụ ve vãn nên dễ sa ngã hơn :D

Xecongamthap

Xe hơi
Tướng tùy tâm sinh cụ ah.
Người có lòng khoan dung, phúc hậu, nhân từ thì khuôn mặt sẽ có phúc, người dịu dàng, hiền lành sẽ có khuôn mặt xinh đẹp, còn người không đoan chính, sẽ có khuôn mặt hung dữ.
Người có phẩm chất đoan chính, tấm lòng nhân hậu, thiện lương thì không cần cố gồng mà từ họ tự nhiên sẽ tỏa ra một loại khí chất đặc biệt, khiến người ta yêu mến.
=> khuôn mặt của một người sẽ phản ánh được quá trình tu tâm, dưỡng tính lâu dài của người đó.
Em đấy cụ ạ! :))

hanoipho79

Xe lăn
Kính cccm,
Nhân dịp 8/3 sắp đến, e muốn mở thớt thảo luận về phụ nữ :). E biết trên OF đã có rất nhiều thớt về pn, nhưng e chỉ muốn bàn luận về mối liên quan giữa hình thức và nội dung của người phụ nữ thôi. Theo e, câu nói "không có phụ nữ xấu ..." chỉ có ý nghĩa động viên thôi nên e mạn phép dùng tạm từ "xấu", mong cccm thông cảm :D
Là đàn ông, ai cũng muốn tìm cho mình người pn "đẹp người đẹp nết" nhưng điều này khó như lên trời vậy ~X(. Nên hầu hết chúng ta đều phải tìm 1 giải pháp dung hoà cho mình.
Có ý kiến cho rằng theo "luật bù trừ" và "trời không cho ai mọi thứ" nên đàn bà xấu thường tốt tính và ngược lại đàn bà đẹp thường xấu tính :-??
Cccm có đồng ý với quan điểm đó k ạ?
Sai lầm, bà chị vợ nhà em xấu kinh khủng mà tính cách thì cực tởm: sn 79 mà lười - đến giờ việc nhà vẫn để mẹ làm hết (mẹ đi đâu tầm 1 ngày thì gọi về ngay và chỉ 1 ngày mà cái nhà đã biến thành chuồng lợn), tính cáu kỉnh và toàm nghĩ xấu xung quanh, hơi tý chửi bới, suốt ngày đọc và mơ tưởng mấy cái như : phu nhân của cliton với obama,... Mà kiến thức thì " cho 1 ngón tay vào ổ điện không sao,.....", tháng lương có 3tr mà suốt ngày gọi cho vợ em rủ đi spa, shopping,.... Và tất nhiên vợ em trả ( bằng thẻ tín dụng của em)

scorp8x

Xe container
Nghe tả giống thánh cô tụt 80% ấy nhỉ :)) :)) :))
Sai lầm, bà chị vợ nhà em xấu kinh khủng mà tính cách thì cực tởm: sn 79 mà lười - đến giờ việc nhà vẫn để mẹ làm hết (mẹ đi đâu tầm 1 ngày thì gọi về ngay và chỉ 1 ngày mà cái nhà đã biến thành chuồng lợn), tính cáu kỉnh và toàm nghĩ xấu xung quanh, hơi tý chửi bới, suốt ngày đọc và mơ tưởng mấy cái như : phu nhân của cliton với obama,... Mà kiến thức thì " cho 1 ngón tay vào ổ điện không sao,.....", tháng lương có 3tr mà suốt ngày gọi cho vợ em rủ đi spa, shopping,.... Và tất nhiên vợ em trả ( bằng thẻ tín dụng của em)