[Funland] [THẢO LUẬN] Đàn bà xấu thường tốt tính và ngược lại ?

PeonyNguyen

Xe buýt
Cuộc sống muôn màu, cụ đâu biết hết được, lắm khi phải đi lòng vòng từ những thằng ăn tạp không có quyền định đoạt để nhằm tác động ít nhiều đến thằng không ăn tạp có quyền sinh quyền sát ý chứ. Nhất trí với cụ là thằng chóp bu gái trẻ nó nhè ra không hết nhưng những thằng điếu đóm có khả năng tác động nó tợp hết cụ ạ.
Xấu thì bán trôn ai thèm mua. Các cụ khốt lãnh đạo thực sự có quyền lực để ban phát ko ăn tạp như cụ tưởng tượng đâu!

dkmaikoduoc

Xe tải

Duy8800

Xe máy
Kính cccm,
Nhân dịp 8/3 sắp đến, e muốn mở thớt thảo luận về phụ nữ :). E biết trên OF đã có rất nhiều thớt về pn, nhưng e chỉ muốn bàn luận về mối liên quan giữa hình thức và nội dung của người phụ nữ thôi. Theo e, câu nói "không có phụ nữ xấu ..." chỉ có ý nghĩa động viên thôi nên e mạn phép dùng tạm từ "xấu", mong cccm thông cảm :D
Là đàn ông, ai cũng muốn tìm cho mình người pn "đẹp người đẹp nết" nhưng điều này khó như lên trời vậy ~X(. Nên hầu hết chúng ta đều phải tìm 1 giải pháp dung hoà cho mình.
Có ý kiến cho rằng theo "luật bù trừ" và "trời không cho ai mọi thứ" nên đàn bà xấu thường tốt tính và ngược lại đàn bà đẹp thường xấu tính :-??
Cccm có đồng ý với quan điểm đó k ạ?
Bác thớt nói thế thì cũng oan uỏng cho con gái đẹp mà ngoan quá nhỉ. Xấu như ma mà gian như chấy cũng đầy rẫy mà. Em nghĩ do môi trường sống và cách dạy bảo sẽ nhào nặn ra con người ntn thôi