Thanhbinh audio nhân viên giao tiếp cực kém!

Original Car

Xe hơi
thì lặn rồi Fun chứ sao cụ. ở HN có vô số cửa hàng làm điện nội thất mà cụ ;)

cụ ơi.. xe đời sâu những nv kỹ thuật bình thường ko thể trả lời đc câu hỏi của cụ chủ ah, chứ đừng nói cụ ở xa rồi ship cho cụ ah ;)

nói đi nói lại cũng phải công tâm, có 2 v/đề đặt ra:
- e nhân viên giao tiếp lởm khởm là đúng. vd là e thì e sẽ lưu lại số alo của cụ và chờ người có trách nhiệm, có trình độ tư vấn rồi trả lời cho chuẩn.
- trường hợp của cụ chủ là trường hợp khó. 1 e amateur ko thể giải quyết đc. vd như e hoặc đa số các cụ đang còm trong bài này cũng ko thể trả lời qua 1 cuộc đth đc. mà nếu chưa từng lắp 1 e nào tương tự cũng ko dám khẳng định qua đth đc. e thề :D
chúc các cụ vui ;)
Bác nói cũng không sai nhưng chưa đủ, em gửi bác câu của các cụ ợ : " Lời nói chẳng mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau"

tiensydien

Xe buýt
NỘI THẤT Ô TÔ TÂN HỘI.số6 cầu dậu linh đàm. 094511
hị hị hị. thế mà bác không đến chỗ em. Chỗ em có chè thái bán hàng lại quê tuyên quang bác ạ. Em thề.
bác không tin thì cứ đến em.

Siso

Xe hơi
Cụ ABC gì đó (thú thật em ko xem lại nick) nói em dai. Nói thẳng luôn là em thích dai. Em thích dập là dập cho tới bến luôn. Ghét là ghét cái thái độ của cả chủ cả tớ. Dập cho càng nhiều anh em OF biết càng tốt. Dập cho đúc rút kn thực sự chứ ko lấp liếm xin lỗi suông cho qua chuyện. Theo gương bác Thanh Đà Nẵng hay nói: "Tóm lại ông làm được không? Ko làm được thì xuống. Để người khác làm"