[Funland] Thanh xuân của cụ mợ là gì?

Marance

Xe điện
Em cũng sắp bán nhà về quê đây. Chết đói
Hà Nội vẫn tốt hơn về y tế, giáo dục, vui chơi giải trí... mợ ơi. Thua mỗi nhà quê bọn em cái không khí.
Êm cách nội thành 35km, tháng nào cũng mò về ăn và chơi.
kiên trì bước qua khó khăn chung cùng toàn xã hội, mợ nhé!

Chè mợ Su

Xe buýt
Hà Nội vẫn tốt hơn về y tế, giáo dục, vui chơi giải trí... mợ ơi. Thua mỗi nhà quê bọn em cái không khí.
Êm cách nội thành 35km, tháng nào cũng mò về ăn và chơi.
kiên trì bước qua khó khăn chung cùng toàn xã hội, mợ nhé!
Vâng . Cảm ơn cụ

ubisapro

Xe trâu
E đâu cần ảnh đỉa ;))

Nói vậy thôi. Năm 2001, e đi tắm suối. Chọn chỗ nước trong, khá sâu. E nhảy xuống thoả sức vũng vẫy. Đang bơi thì nhìn thấy mấy con như cá bơi quanh mình. Nhìn kỹ thì là đỉa. Giật mình nhảy lên, kiểm tra quanh mình kể cả … lỗ mít. Ơn giời an toàn. :((

Lam__Phương

Xe điện
Thanh xuân của mợ chủ đẹp quá, cá tính nữa:)

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Tính cách con người khó thay đổi lắm, chỉ là nó biến đổi cho phù hợp hoàn cảnh lứa tuổi thôi

15cm45p

Xe điện
Thanh xuân của em là đi cày trên mọi mặt trận:))

BacQuePhuong

Xe tải
9x đời đầu thì mợ vẫn còn trẻ lắm, cơ quan cháu các cháu 9x vẫn chưa chồng 1 loạt, vẫn chăm chỉ váy vóc cafe post ảnh và du lịch cùng nhau lắm, mình cảm giác chúng nó chỉ đang ở tuổi teen thôi
quay lại nhìn vào gương tự hỏi thanh xuân của mình là gì nhỉ, đã qua chưa hay là vẫn đang rồi lại giật mình nhớ tối nay phải đóng tiền học piano cho đứa lớn, tiền lớp tiếng anh cho thằng nhỏ, tiền điện tháng vừa rồi tăng gấp đôi, sắp sinh nhật vợ mà điện thoại của ẻm thì cũ rồi lâu cũng chưa có cái túi nào mới, cái xe của mình dạo này bắt đầu có dấu hiệu xổ mũi nhức đầu....thôi em quay lại cày đây kệ bà nó thanh xuân đi đâu thì đi

Chè mợ Su

Xe buýt
9x đời đầu thì mợ vẫn còn trẻ lắm, cơ quan cháu các cháu 9x vẫn chưa chồng 1 loạt, vẫn chăm chỉ váy vóc cafe post ảnh và du lịch cùng nhau lắm, mình cảm giác chúng nó chỉ đang ở tuổi teen thôi
quay lại nhìn vào gương tự hỏi thanh xuân của mình là gì nhỉ, đã qua chưa hay là vẫn đang rồi lại giật mình nhớ tối nay phải đóng tiền học piano cho đứa lớn, tiền lớp tiếng anh cho thằng nhỏ, tiền điện tháng vừa rồi tăng gấp đôi, sắp sinh nhật vợ mà điện thoại của ẻm thì cũ rồi lâu cũng chưa có cái túi nào mới, cái xe của mình dạo này bắt đầu có dấu hiệu xổ mũi nhức đầu....thôi em quay lại cày đây kệ bà nó thanh xuân đi đâu thì đi
Ngồi đọc tâm thư của cụ mà nghĩ mình có nên tiếp tục thanh xuân không? Hay là quay về với cuộc sống hiện tại .