Chi hội Thành lập hội magnus,mời a e magnus vào báo danh nào!

vankhuonthep

Xe tăng
Báo cáo cụ là em mới bịt 2 con cảm biến trước, 2 con sau chưa làm. Cảm giác ko khác gì lúc chưa bịt ạ.
Lúc chưa bịt em dùng máy test đo dòng qua các cảm biến thấy vẫn bình thường và đều nhau. Sau khi thay thì chưa ktra.
Xe em để ko tải thì vòng tua khoảng 550, theo em là hơi nhỏ và em ko biết làm cách nào để cho nó to lên. Cảm giác là xe vẫn bị thiếu gió. Cao thủ nào có hướng bày em cách để em triển luôn với ạ.
Càng ngày càng yêu quý mắc nợ vì đã đầu tư khá nhiều tâm huyết ( mặc dù em đã cưới thêm vk 3 rồi nhưng hàng Việt lắp nên em ko khoe)
Khoản máy móc em ngờ u lắm, toàn tàu ngầm xem các cụ bình luận, nhưng từ hôm bác bảo chạy hộp vs động cơ thấy máy nổ ngon thật, đúng là càng ngày càng yêu MN ạ. Bên hội Vịt em thấy các cụ ấy soi Cam trước và sau khi chạy vs động cơ. Lâu lâu hội mình chưa thấy ọp ẹp gì nhỉ các Cụ ơi.

vankhuonthep

Xe tăng
Vợ cả nhà em

Vợ 2

Vợ 3

Vợ 4 trốn thuế

Đó là nguyên do em kg có thời gian chăm sóc con vợ 2 được. Đẻ *** xong vợ cả e có nhu cầu e lại tìm tiếp mn để đi.
Vợ nào của Cụ cũng đáng yêu ghê...đại gia đây chứ đâu.

Quandd

Xe hơi
Báo cáo cụ là em mới bịt 2 con cảm biến trước, 2 con sau chưa làm. Cảm giác ko khác gì lúc chưa bịt ạ.
Lúc chưa bịt em dùng máy test đo dòng qua các cảm biến thấy vẫn bình thường và đều nhau. Sau khi thay thì chưa ktra.
Xe em để ko tải thì vòng tua khoảng 550, theo em là hơi nhỏ và em ko biết làm cách nào để cho nó to lên. Cảm giác là xe vẫn bị thiếu gió. Cao thủ nào có hướng bày em cách để em triển luôn với ạ.
Càng ngày càng yêu quý mắc nợ vì đã đầu tư khá nhiều tâm huyết ( mặc dù em đã cưới thêm vk 3 rồi nhưng hàng Việt lắp nên em ko khoe)
Bịt con cảm biến vào có phải là để nó bốc hơn đâu cụ. Nó chỉ là để không nổi đèn Check lỗi cảm biến khí thải nữa thôi. Và như xe của em thì chỉ có 2 con chứ ko phải 4 cụ ạ. Xe em là Diamond.
Riêng vụ vòng tua xe em cũng chỉ 550 đến 600 cụ ạ. Lúc trước em cũng cứ sợ nó hơi thấp, em ra chỗ ông bạn mà bịt giúp em con cảm biến ấy ông ấy bảo nâng được. Mở cái nắp chụp (6 con ốc lục giác nhỏ tí) dưới chỗ cái con cảm biến nằm trên họng ga ý (nó nằm sát chỗ bầu trợ lực phanh, luồn lục giác nhỏ vào tháo được, ko cần tháo họng ga). Trong đó có vài cái bánh răng nhựa rất đơn giản. Lúc này cụ muốn nâng nó lên bao nhiêu thì kê bằng ấy. Em cũng thử nâng lên 900 rồi, nhưng sau đó em lại trả lại nguyên bản vì em thấy 600 cũng ko chết máy và ko sao cả.

Hai_75

Xe điện
Cái bướm ga nó điều khiển điện và có chế độ bù ga buổi sáng. Vòng tua không tải cũng chỉ 550-600 vòng là chuẩn rồi. Em không hiểu các cụ can thiệp mấy con cảm biến nó có tác dụng thực không?

Quandd

Xe hơi
Cái bướm ga nó điều khiển điện và có chế độ bù ga buổi sáng. Vòng tua không tải cũng chỉ 550-600 vòng là chuẩn rồi. Em không hiểu các cụ can thiệp mấy con cảm biến nó có tác dụng thực không?
Can thiệp vào con cảm biến khí thải là do xe của em đã đục bộ trung hòa khí thải nên cứ tí tí lại nổi đèn Check lỗi cảm biến khí thải, em mới phải bịt vào cho nó khỏi báo đèn Check thôi cụ ạ. Còn vụ vòng tua không tải thì em thử nâng nó lên rồi lại trả lại nó về nguyên bản khoảng 600 rồi. Nó chả khác gì nhau cả.

Europe

Xe buýt
Mình cũng có ý này!start stop cho lên 1 đẳng cấp mới!!
Vấn đề là mình mất chìa khoá điện nên mở cốp cũng không mở được và hệ thống chống trộm cũng ngừng hoạt động. Chỉ có chìa khoá chính hãng mới sử dụng lại được các chức năng đấy còn chìa độ thì phải làm hệ thống chống trộm khác. Mình đã hỏi một số chỗ làm khoá thì thấy họ bảo thế.

santafe_9999

Xe tải
Can thiệp vào con cảm biến khí thải là do xe của em đã đục bộ trung hòa khí thải nên cứ tí tí lại nổi đèn Check lỗi cảm biến khí thải, em mới phải bịt vào cho nó khỏi báo đèn Check thôi cụ ạ. Còn vụ vòng tua không tải thì em thử nâng nó lên rồi lại trả lại nó về nguyên bản khoảng 600 rồi. Nó chả khác gì nhau cả.
Cụ thử đổ E5 chạy một tuần xem.

santafe_9999

Xe tải
Vấn đề là mình mất chìa khoá điện nên mở cốp cũng không mở được và hệ thống chống trộm cũng ngừng hoạt động. Chỉ có chìa khoá chính hãng mới sử dụng lại được các chức năng đấy còn chìa độ thì phải làm hệ thống chống trộm khác. Mình đã hỏi một số chỗ làm khoá thì thấy họ bảo thế.
Theo ý kiến riêng của e: "Cụ không nên lắp star-stop, mất thời gian, mất tiền. Giá 1 bộ khoá mới của mn e nhớ kg nhầm thì gần 2tr"

vankhuonthep

Xe tăng
Cụ xuống ngã 4 cầu giấy,bên tay trái,ngay góc cầu và chợ,có 1 đồng chí chuyên làm chìa,chìa điều khiển khoảng 1.8tr!
Bác Lâm chủ tịch mải làm ăn xa ít gặp gỡ các thành viên quá, hôm nào về hn Bác hô câu để a e giao lưu tí Bác nhỉ.

Đăng Thông

Xe hơi
Có bác nào biết chỗ bán ốp gương k nhỉ. Em định mua bộ ốp để chế hai tai đèn mà k biết chỗ nào

lamthaithinh

Xe buýt
Vợ cả nhà em

Vợ 2

Vợ 3

Vợ 4 trốn thuế

Đó là nguyên do em kg có thời gian chăm sóc con vợ 2 được. Đẻ *** xong vợ cả e có nhu cầu e lại tìm tiếp mn để đi.
Mình cũng ưng cái bụng cái thằng 3 thằng 4 ,chúng nó hiền,mà khỏe như con bò rừng,đấy là nói theo cách bà con vùng cao cụ santefe_999 nhỉ??

santafe_9999

Xe tải
Ch
Mình cũng ưng cái bụng cái thằng 3 thằng 4 ,chúng nó hiền,mà khỏe như con bò rừng,đấy là nói theo cách bà con vùng cao cụ santefe_999 nhỉ??
Chuẩn đới lão ạ. Nghề như em và lão chỉ có mấy em đó là phù hợp.