Chi hội Thành lập hội magnus,mời a e magnus vào báo danh nào!

dream1616

Xe buýt
hú thông ơi ngon chưa ,tôi vừa thay cẢM BIẾN ÕYXY XONG
không biết còn ăn xăng khonng
Cụ có giữ con cũ lại ko ạ? Hiện tượng sao mà phải thay?
Xe em chả làm sao mà em còn tháo ra bịt bớt lại cho bốc.

dream1616

Xe buýt
Có cụ nào biết chỗ mua chìa khóa điện Magnus ở đâu không? em bị mất chìa khóa điện, hôm trước hỏi hãng và bị hô hơn 3 triệu, đắt quá.
Cụ thay xừ nút ấn đi ạ. Nếu muốn zin thì cụ sang em đổi cho cả hộp điều khiển và đưa chìa zin cho cụ, em đi độ nút.

tuduong

Xe hơi

Em ko giu lại xe e no ăn xăng buzi đen xì,gâra họ tét thấy hết đen buzzi thee la e thay luôn

Quandd

Xe hơi

Độc chiêu này quen quen cụ nhỉ?? Hì hì. Hôm bữa hẹn cụ về Phố Nối uống rượu mà chả thấy cụ đâu.

lamthaithinh

Xe buýt
Có cụ nào biết chỗ mua chìa khóa điện Magnus ở đâu không? em bị mất chìa khóa điện, hôm trước hỏi hãng và bị hô hơn 3 triệu, đắt quá.
Cụ xuống ngã 4 cầu giấy,bên tay trái,ngay góc cầu và chợ,có 1 đồng chí chuyên làm chìa,chìa điều khiển khoảng 1.8tr!

dream1616

Xe buýt
Độc chiêu này quen quen cụ nhỉ?? Hì hì. Hôm bữa hẹn cụ về Phố Nối uống rượu mà chả thấy cụ đâu.
Báo cáo cụ là em mới bịt 2 con cảm biến trước, 2 con sau chưa làm. Cảm giác ko khác gì lúc chưa bịt ạ.
Lúc chưa bịt em dùng máy test đo dòng qua các cảm biến thấy vẫn bình thường và đều nhau. Sau khi thay thì chưa ktra.
Xe em để ko tải thì vòng tua khoảng 550, theo em là hơi nhỏ và em ko biết làm cách nào để cho nó to lên. Cảm giác là xe vẫn bị thiếu gió. Cao thủ nào có hướng bày em cách để em triển luôn với ạ.
Càng ngày càng yêu quý mắc nợ vì đã đầu tư khá nhiều tâm huyết ( mặc dù em đã cưới thêm vk 3 rồi nhưng hàng Việt lắp nên em ko khoe)

Đăng Thông

Xe hơi
Báo cáo cụ là em mới bịt 2 con cảm biến trước, 2 con sau chưa làm. Cảm giác ko khác gì lúc chưa bịt ạ.
Lúc chưa bịt em dùng máy test đo dòng qua các cảm biến thấy vẫn bình thường và đều nhau. Sau khi thay thì chưa ktra.
Xe em để ko tải thì vòng tua khoảng 550, theo em là hơi nhỏ và em ko biết làm cách nào để cho nó to lên. Cảm giác là xe vẫn bị thiếu gió. Cao thủ nào có hướng bày em cách để em triển luôn với ạ.
Càng ngày càng yêu quý mắc nợ vì đã đầu tư khá nhiều tâm huyết ( mặc dù em đã cưới thêm vk 3 rồi nhưng hàng Việt lắp nên em ko khoe)
Cụ cưới vk 3 khi nào đấy. K cho ae hóng tý

dream1616

Xe buýt
Cụ cưới vk 3 khi nào đấy. K cho ae hóng tý
Em mới lấy chiều nay nhưng vẫn quyết tâm làm cho magnus ngon lành và sử dụng đi làm, xe kia để đi tán gái vs cho gái mượn đi thôi ạ.
Sắp tới có thêm vụ độ nội thất magnus bằng sơn vân gỗ và thay thế tay cửa bằng gỗ ạ.

Đăng Thông

Xe hơi
Em mới lấy chiều nay nhưng vẫn quyết tâm làm cho magnus ngon lành và sử dụng đi làm, xe kia để đi tán gái vs cho gái mượn đi thôi ạ.
Sắp tới có thêm vụ độ nội thất magnus bằng sơn vân gỗ và thay thế tay cửa bằng gỗ ạ.
Cụ cứ làm đi. Ngon để ae theo nữa. He.. Ma cụ lấy xe j đới

santafe_9999

Xe tải
Vợ cả nhà em

Vợ 2

Vợ 3

Vợ 4 trốn thuế

Đó là nguyên do em kg có thời gian chăm sóc con vợ 2 được. Đẻ đái xong vợ cả e có nhu cầu e lại tìm tiếp mn để đi.