Chi hội Thành lập Hội Corrolla Altis

diep linh

Xe buýt
mà sáng thứ 7 e vẫn đi làm. các cụ có off thì cũng đừng sớm quá . để em còn rót mật vào tai lão TP em mới hú hí với các cụ đc. tuần sau em sẽ dẫn mẫu đi cùng ạh.

potato_133

Xe đạp
e đăng ký 1 tay và 1 chưn ự

potato_133

Xe đạp
hí hí, tội lỗi, tội lỗi, e quên ợ, cái cầm chân của e có tên 0902220084, các cụ đi càpháo đừng bỏ rơi e ợ :D

min khờ

Xe tải
Cụ linhmc lên lại lịch đi để cho a e sắp xếp thời gian, nếu bố trí được chiều thứ 7 thì tốt cụ ợ. a e cho ý kiến thêm đê xem thời gian nào cho hợp ný :) tuần trước chả thấy các cụ confirm lại

diep linh

Xe buýt
Cụ linhmc lên lại lịch đi để cho a e sắp xếp thời gian, nếu bố trí được chiều thứ 7 thì tốt cụ ợ. a e cho ý kiến thêm đê xem thời gian nào cho hợp ný :) tuần trước chả thấy các cụ confirm lại
:-bdnếu chiều thì ok. vì sáng em vẫn phải đi làm. hự hự. khổ thế đấy

Bóng Chày

Xe lừa
Chiều cũng OK. Tuần trước em đợi mốc mắt buổi sáng có cụ nào ra đâu vì các cụ vưỡn bận NGỦ ... sướng thân các cụ quá. THấy mợ Diệp linh hay ngồi Nguyễn Du, hay ra cà phê nguyễn du chiều thứ bảy? Chỗ đó đỗ xe thế nào mợ DL ơi?
:-bdnếu chiều thì ok. vì sáng em vẫn phải đi làm. hự hự. khổ thế đấy

diep linh

Xe buýt
Chiều cũng OK. Tuần trước em đợi mốc mắt buổi sáng có cụ nào ra đâu vì các cụ vưỡn bận NGỦ ... sướng thân các cụ quá. THấy mợ Diệp linh hay ngồi Nguyễn Du, hay ra cà phê nguyễn du chiều thứ bảy? Chỗ đó đỗ xe thế nào mợ DL ơi?
hình như đỗ ngon lành cành đào cụ ạh. em ngồi ở đó vì nó gần cơ quan em, vì nó mát, vì nó gần hồ thoáng đãng và vì.................................... thôi e chạ nói nữa

PhuongDong

Xe tăng
Chỗ ND 1,2 xe thì được, nhiều hơn thì không ổn. Chưa kể mấy hôm các anh dân phòng ra đuổi thì cốc cafe lại những 500k, thôi ta về chỗ đầu lăng cho lành cụ Linh ợ.

diep linh

Xe buýt
tùy các cụ thui. em thì thế nào cũng đc. nhưng đừng xa quá vì em sợ em ko đuổi theo đc các cụ. hự hự

Bóng Chày

Xe lừa
Vâng, thì thì hẹn các cụ 2pm thứ bảy 25/6 tại cà phê trung nguyên góc đường Điện biên phủ, đối diện Lăng Hồ Chủ tịch. Chỗ đó đó xe thoải mái. Các cụ vào xác nhận đi. Cụ nào còn hàng họ gì thì mang đi show hết nha

min khờ

Xe tải
[QUOTE Chỗ đó đó xe thoải mái. Các cụ vào xác nhận đi. Cụ nào còn hàng họ gì thì mang đi show hết nha[/QUOTE]
hàng họ là ji zay cụ Linh ơi? :-?? Ý cụ là zu lào ?

min khờ

Xe tải
[QUOTE Chỗ đó đó xe thoải mái. Các cụ vào xác nhận đi. Cụ nào còn hàng họ gì thì mang đi show hết nha[/QUOTE]
hàng họ là ji zay cụ Linh ơi? :-?? Ý cụ là zu lào ?

PhuongDong

Xe tăng
Tình hình là em phải đưa F1 đi thi đến hết ngày CN nên xin phép các cụ là thoắt ẩn thoắt hiện. Em chạy ra chào xong lại phải về sớm, cái thân làm xe ôm mà.

Không hiểu mình có nên làm quỹ để sinh hoạt thường xuyên không nhỉ, tổ chức đi dã ngoại , mua áo, làm logo .... Đề nghị cụ chủ tịt làm cái đề cương kế hoạch xây dựng và phát triển trong vòng 5 năm tới.

Chỉnh sửa cuối:

zin3_cau

Xe tải
hic cái thớt này hô hao mấy năm nay ma ko ăn thua (moi ng bao tai ai đi Altis đều già nên vậy) giờ các cụ làm nó hồi như này thật quý quá, chúc hội Altis lớn mạnh!

PhuongDong

Xe tăng

min khờ

Xe tải
hic cái thớt này hô hao mấy năm nay ma ko ăn thua (moi ng bao tai ai đi Altis đều già nên vậy) giờ các cụ làm nó hồi như này thật quý quá, chúc hội Altis lớn mạnh!
Ai bảo cụ là ai đi Altis cũng già zay x-(. đã thế a e ta phen này quyết trẻ luôn đi các cụ :-bd.
Cụ Linh ơi tình hình ngày mai zu lao cụ nhể ? phổ biến kế hoạch đi cho a e sắp xếp thời gian \:D/

PhuongDong

Xe tăng
2h chiều, lối cũ ta về. Nhưng lần này đề nghị mình chui sâu vào trong, mát mẻ hơn chỗ ngồi ngoài hôm nọ. Các cụ cứ đi thẳng vào trong nó có một khu vườn mát mẻ lắm.

ps : ngồi ngoài chân dài đi qua đi lại, nhìn nhức mắt lắm. Chẳng nhẽ lại bảo em ngồi cẩn thận không nát hết mắt của anh.

Chỉnh sửa cuối:

Bóng Chày

Xe lừa
Phàm là "Hội" phải có "hoạt đông"; muốn "hoạt động" phải có "phương tiện"; từ đó, các 'hoạt động" sẽ đem lại "lợi ích gia tăng" cho người tham gia "hoạt động". Tùy từng hoàn cảnh, em dự mỗi CỤ sẽ có nhu cầu "gia tăng giá trị" khác nhau. Do đó việc gây quỹ, theo em là hết sức đáng thảo luận.

Tuy nhiê, do hiện nay số lượng thành viên tham gia Chi hội Corolla - Altis còn khá mỏng, vì vậy ngày mai ta có thể bàn xem nên làm gì để tìm các "bạn đồng hành" trong ý thích. Nếu các cụ chạy Altis thì tuyệt, nếu các cụ không chạy Altis mà là các TOY khác thì theo em cũng nên hoan nghênh.

Sau khi có ít nhất 10 thành viên thường trực, em hứa là em sẽ xây chiến lược phát triển hoạt động 5 năm tới trong vòng 1 ngày!!!! Em chém đấy, các cụ vào chém đi.

Tình hình là em phải đưa F1 đi thi đến hết ngày CN nên xin phép các cụ là thoắt ẩn thoắt hiện. Em chạy ra chào xong lại phải về sớm, cái thân làm xe ôm mà.

Không hiểu mình có nên làm quỹ để sinh hoạt thường xuyên không nhỉ, tổ chức đi dã ngoại , mua áo, làm logo .... Đề nghị cụ chủ tịt làm cái đề cương kế hoạch xây dựng và phát triển trong vòng 5 năm tới.

Bóng Chày

Xe lừa
Mai cụ qua đi nhé, dù cụ đi cái gì he he