Chi hội Thành lập Hội Corrolla Altis

min khờ

Xe tải
Cụ Linh đưa mấy mợ trong cờ lắp về chưa nhẩy, cập nhật lại số điện thoại để tụ tập phát.
Cụ Phươngdong này chém ác wa làm các cụ lại tưởng thật, cụ Linhmc đi Đà Nẵng với gấu và F1 mà cụ chém bay đầu anh e thế hử :))

Mitsumi

Xe buýt
các cụ cho em hỏi có ai có sách hướng dẫn sử dụng xe Corolla nhập ko nhỉ? ( tiếng việt)
vì em mua xe quyển hướng dẫn toàn tiếng Anh với Ả Rập chịu chết luôn! :(

diep linh

Xe buýt
em km thêm cái nữa cho có khí thế, hum nào off em nhờ cụ nào đến vác bạn ấy hộ nhà cháu với:

min khờ

Xe tải
em km thêm cái nữa cho có khí thế, hum nào off em nhờ cụ nào đến vác bạn ấy hộ nhà cháu với:
Mợ này ở miền xuôi hay ngược xuống ý nhể, to thế này thì cháu chịu ^:)^ hem vác được đâu. cụ phuongdong có cao kiến gì ko nhêy

min khờ

Xe tải
Mợ này ở miền xuôi hay ngược xuống ý nhể, to thế này thì cháu chịu ^:)^ hem vác được đâu. cụ phuongdong có cao kiến gì ko nhêy

Ps: sozi các bác, chả hiểu thế nào mà em làm phát phọt 2 nháy thế này, hem phải e sờ pam đâu ná

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

min khờ

Xe tải
các cụ cho em hỏi có ai có sách hướng dẫn sử dụng xe Corolla nhập ko nhỉ? ( tiếng việt)
vì em mua xe quyển hướng dẫn toàn tiếng Anh với Ả Rập chịu chết luôn! :(
sách của em tiếng việt xe liên doanh nhưng e thấy đề cho cả xe nhập, có đầy đủ các thể loại Altis.

Mitsumi

Xe buýt
sách của em tiếng việt xe liên doanh nhưng e thấy đề cho cả xe nhập, có đầy đủ các thể loại Altis.
cụ có quả đèn led đẹp quá nhỉ?
em đang định độ cho cái đèn gầm mà ko biết địa chỉ làm cụ mách địa chỉ làm đc ko?

min khờ

Xe tải
em đang định độ cho cái đèn gầm mà ko biết địa chỉ làm cụ mách địa chỉ làm đc ko?
Bác muốn độ zư lào thì e mới biết mà mách bác được chứ. mà vodka của e đâu ý nhể :D

min khờ

Xe tải
Bác muốn độ zư lào thì e mới biết mà mách bác được chứ. mà vodka của e đâu ý nhể :D. cụ vào đây xem thêm xe của e, e cũng đang định đi làm nốt cái đèn gầm
http://www.otofun.net/threads/238901-phan-2-do-den-cho-altis-2011-mong-cac-bac-cho-em-y-kien-de-em-ve-chi-bao-e-no-them

min khờ

Xe tải
em độ mỗi cái đèn gầm thôi!
chạy dọc theo cái hốc thôi!
Đèn gầm nhưng bác muốn thay bi xenon vào hay dải Led như Mec, nếu muốn làm như Mec thì bác phải cắt vỏ nhựa, liệu bác có cắt ko ?

min khờ

Xe tải
em chơi hết!
vì bản nhà em ko phải là bản ful nên ko có đèn gầm! :D
Thế thì em nghĩ bác cho 2 bi Xenon vào 2 hốc mắt đèn gầm, và 2 dải Led như mec 2 bên mép cánh tản nhiệt là ngon luôn, e đảm bảo bác soi từng hạt cát trên mặt đường nhờ 2 bi xenon ở hai hốc đèn sương mù mà bác ko có. e cũng đang định làm như vậy mà chưa có thời gian. hix

Mitsumi

Xe buýt
Thế thì em nghĩ bác cho 2 bi Xenon vào 2 hốc mắt đèn gầm, và 2 dải Led như mec 2 bên mép cánh tản nhiệt là ngon luôn, e đảm bảo bác soi từng hạt cát trên mặt đường nhờ 2 bi xenon ở hai hốc đèn sương mù mà bác ko có. e cũng đang định làm như vậy mà chưa có thời gian. hix
ở 2 mép gần mép tản nhiệt thì hơi gần nhau quá em thấy ko đẹp lắm!
cứ để dải đèn led như cụ em thấy còn đẹp hơn!

min khờ

Xe tải
ở 2 mép gần mép tản nhiệt thì hơi gần nhau quá em thấy ko đẹp lắm!
cứ để dải đèn led như cụ em thấy còn đẹp hơn!
Vâng của e có Led rồi nên e chỉ làm lại 2 đèn gầm thôi, của e Led là nằm trong đèn pha chính cụ ạ, e thik 2 dải Led lưỡi liềm như Mec nằm ở gầm ế (có khi e cũng cho đi cắt nhựa gắn vào thôi) :D

Mitsumi

Xe buýt
Vâng của e có Led rồi nên e chỉ làm lại 2 đèn gầm thôi, của e Led là nằm trong đèn pha chính cụ ạ, e thik 2 dải Led lưỡi liềm như Mec nằm ở gầm ế (có khi e cũng cho đi cắt nhựa gắn vào thôi) :D
cụ biết con Accent chứ, em định uốn đèn led như kiểu đèn gầm của nó!
nhưng cụ cho em cái địa chỉ đi!