[Thảo luận] Thằng xe 19L 8036 láo quá

hoamoclan200888

Xe đạp
Chiều nay 6/7/2011 em từ Cửa Lò ra Hà nội đến cuối Hoàng Mai giáp Thanh Hoá ,khoảng 2 giờ chiều lúc đó nhìn thấy đằng trước có thằng xe Zace xanh chạy ngược chiều biển số 19L8036 vượt một loạt xe cùng chiều và lấn hết cả phần đường của em. Tưởng nó có chỗ trống nó và nhìn thấy xe ngược chiều nó sẽ tấp vào đường của nó ai dè nó phi thẳng vào xe em Em đánh lái ra cả về cỏ, vì mắc cọc tiêu bê tông nên không đánh ra được nữa vậy mà nó vẫn phi trúng vào em. Cũng may chỉ bị tan chiếc gương bên lái. Tưởng nó dừng lại nhưng nó lái xe chạy mất
Lần đầu tiên thấy 1 xe nó đối đầu mình em sợ quá nên không biết được nó đâm và bỏ chạy như thế nào. Bác nào có chứng kiến hay có thông tin về chiếc xe này cho em biết với
Em cảm ơn nhiều

Civic TN

Xe lăn
Chúc mừng cụ chỉ mất 1 bên gương.
Các cụ nào ở Phú Thọ cho xin thông tin về xe đó đi. Ai lại đè đầu bà con rồi bỏ chạy như thế

hoamoclan200888

Xe đạp
Đến giờ về nhà em vẫn còn run
Lúc đó nếu già tay lái chút nữa là thằng đó banh xác vì xe nó nhẹ hơn xe em đến nửa tấn
Tốc độ lúc đó của nó khoảng 80 gì đó
Còn em chắc khoảng 60. Em lợi thế hơn là em phi vào cọc tiêu trước rồi mới trồi đầu ra, còn nó đang cố rướn lên
Sao hôm nay đen thế. Ra đến đoạn đường tầu cắt ngang chỗ Hà Trung lại suýt nữa chứng kiến một chiếc xe tải 4 chân cán ngang qua ông gìa đi xe đạp
Xe tải xuống cầu thì ông già sang đường, bác tài xe tải đánh sang trái hết cỡ mà ôn già vẫn cứ chui vào gầm xe tải
May là xe dừng được đúng lúc khi ông già nằm gọn dưới bánh xe tải , chỉ cần xe tiến thêm 5 phân nữa là hôm nay em tận mắt chứng kiến đống thịt xay. Nhưng chắc là vẫn đè lên chân ông già đó, sau đó xe tải lùi lại và mọi người lao vào kéo ông già đó ra. Không biết có nát chân không

Chỉnh sửa cuối:

gió_mát

Xe hơi
gặp tình huống đó, từ xa cụ phải chớp đèn lia lịa và lấn đường lại là nó phải giảm tốc độ ngay, chưa gì cụ đã rạt thì nó chẳng ép cụ

PoBeo

Xe điện
Chiều nay 6/7/2011 em từ Cửa Lò ra Hà nội đến cuối Hoàng Mai giáp Thanh Hoá ,khoảng 2 giờ chiều lúc đó nhìn thấy đằng trước có thằng xe Zace xanh chạy ngược chiều biển số 19L8036 vượt một loạt xe cùng chiều và lấn hết cả phần đường của em. Tưởng nó có chỗ trống nó và nhìn thấy xe ngược chiều nó sẽ tấp vào đường của nó ai dè nó phi thẳng vào xe em Em đánh lái ra cả về cỏ, vì mắc cọc tiêu bê tông nên không đánh ra được nữa vậy mà nó vẫn phi trúng vào em. Cũng may chỉ bị tan chiếc gương bên lái. Tưởng nó dừng lại nhưng nó lái xe chạy mất
Lần đầu tiên thấy 1 xe nó đối đầu mình em sợ quá nên không biết được nó đâm và bỏ chạy như thế nào. Bác nào có chứng kiến hay có thông tin về chiếc xe này cho em biết với
Em cảm ơn nhiều
Nếu là em chắc em phải đuổi theo nó và táng cho nó vỡ mồm rồi.....gì chứ biển xanh với em cũng ko là cái gì cả......nhất lại là biển xanh mà chạy loại xe Zace chắc ô dù cũng ....vớ vẩn ạ :D

hoamoclan200888

Xe đạp
gặp tình huống đó, từ xa cụ phải chớp đèn lia lịa và lấn đường lại là nó phải giảm tốc độ ngay, chưa gì cụ đã rạt thì nó chẳng ép cụ
Em không kịp nháy đèn vì thấy nó quá gần và quá nhanhi. Lúc đó đang một hàng xe nối đuôi nhau nó phi đằng sau lên qua mặt một loạt ba bốn chiếc
Đến khi nó tương vào em nó vẫn không giảm được tốc độ lúc đó xe dàn hàng 3 trên đường và em ngược chiều với 2 thằng song song kia . Em mà không té vào nhanh thì nó với em đã đối đầu nhau rồi.

hoamoclan200888

Xe đạp
Nếu là em chắc em phải đuổi theo nó và táng cho nó vỡ mồm rồi.....gì chứ biển xanh với em cũng ko là cái gì cả......nhất lại là biển xanh mà chạy loại xe Zace chắc ô dù cũng ....vớ vẩn ạ :D
Xe Zace màu anh thôi chứ không phải biển xanh. Em đã đuổi theo nhưng nó cãi bay cãi biến đi và không ai làm chứng cho mình cả

Chỉnh sửa cuối:

tennufoto

Đi bộ
Anyway chúc mừng bác không bị hề hấn gì về người!
Ngoài gương bác bị gì nữa không?

hoamoclan200888

Xe đạp
Anyway chúc mừng bác không bị hề hấn gì về người!
Ngoài gương bác bị gì nữa không?
Không cụ ạ. Thực ra xe em mua bảo hiểm thân vỏ nên cũng không vẫn đề gì về mặt thiệt hại. Nhưng bực là nó va chạm với mình xong rồi bỏ chạy.

hoangru

Xe tải
Thèng đó đang vội ra nghĩa địa, mong kụ thông cảm ợ!

at2011

Xe tải
Xe Zace màu anh thôi chứ không phải biển xanh. Em đã đuổi theo nhưng nó cãi bay cãi biến đi và không ai làm chứng cho mình cả
Thằng xe zace này láo quá nhỉ. Lúc đấy cụ không tránh thì nó phải tự tránh cụ rồi.

Website
www.facebook.com
Những trường hợp này cần đếch gì người làm chứng. Táng bỏ mẹ nó đi cho đỡ bực. Coi như thay bố mẹ nó dạy dỗ nó 1 tẹo.

Táng xong đòi xèng gương. Ko giả táng tiếp.

miutrang

Xe tải
Em nghĩ cho qua bác ạ, cũng may thiệt hại cũng nhẹ mà bác có bảo hiểm rồi. Còn ông Zace thì sớm muộn cũng thấy hậu quả thôi.

FANCRV

Xe tăng
Rất không hiểu ? ở trên Cụ nói nó chạy mất mà sao bây giờ Cụ nói đã đuổi theo nhưng nó cãi ????

4500EFI

Xe buýt
Cháu xin cụ, cụ xem phim hành động nhiều quá rồi. Cụ chủ thớt tai qua nạn khỏi thế là may rồi nhá! vodka

nguyenduc6688

Xe buýt
sao cụ không táng bỏ mía nó đi rồi gọi công an, bác mất gương thì xe nó cũng bị sứt mẻ chứ, dựng lại hiên trường thì nó cãi vào mẹt nó à. tội bỏ chạy nữa thì....

PoBeo

Xe điện
Những trường hợp này cần đếch gì người làm chứng. Táng bỏ mẹ nó đi cho đỡ bực. Coi như thay bố mẹ nó dạy dỗ nó 1 tẹo.

Táng xong đòi xèng gương. Ko giả táng tiếp.
Chuẩn! Cụ này nghĩ như em......quá chuẩn

Cháu xin cụ, cụ xem phim hành động nhiều quá rồi. Cụ chủ thớt tai qua nạn khỏi thế là may rồi nhá! vodka
Cụ không phải xin, em táng nhiều thằng rồi ạ.....được cái em trông thư sinh nhưng bước ra khỏi xe thì cũng chưa biết thằng nào ăn thằng nào ạ......em cao 1m76 nặg 83kg thôi ạ :D