[Thảo luận] Thằng xe 19L 8036 láo quá

73k9-3112

Đi bộ
Xin mạn phép hỏi các cụ câu hơi ngu thế này " Có đuổi kịp k ?" Mình mà quay đc đầu rồi đuổi thì nó chắc qua kì nghĩ mát roài :D

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
nếu tình huông' đúng như cụ tả thì em dự thằng này đang chán đời hoặc bị điên. Chúc mừng bác né dc 1 vụ ko đáng va chạm.( thường là đi luôn và tự mừng vì may quá )

Còn nếu bác đã xác định đuổi theo thằng hâm này thì ko việc gì phải tốn nhời , táng luôn cho nó nuột, luôn cho nó hết hâm :))

Chỉnh sửa cuối:

Phương Nga

Xe lăn
Chiều nay 6/7/2011 em từ Cửa Lò ra Hà nội đến cuối Hoàng Mai giáp Thanh Hoá ,khoảng 2 giờ chiều lúc đó nhìn thấy đằng trước có thằng xe Zace xanh chạy ngược chiều biển số 19L8036 vượt một loạt xe cùng chiều và lấn hết cả phần đường của em. Tưởng nó có chỗ trống nó và nhìn thấy xe ngược chiều nó sẽ tấp vào đường của nó ai dè nó phi thẳng vào xe em Em đánh lái ra cả về cỏ, vì mắc cọc tiêu bê tông nên không đánh ra được nữa vậy mà nó vẫn phi trúng vào em. Cũng may chỉ bị tan chiếc gương bên lái. Tưởng nó dừng lại nhưng nó lái xe chạy mất
Lần đầu tiên thấy 1 xe nó đối đầu mình em sợ quá nên không biết được nó đâm và bỏ chạy như thế nào. Bác nào có chứng kiến hay có thông tin về chiếc xe này cho em biết với
Em cảm ơn nhiều
cụ vào trang của đăng kiểm việt nam mà tìm nhé. Kiểu j cũng ra ngay thôi mà. Mà cái kiểu đi đó chỉ rước họa vào thân thôi. Đi đường cứ từ tốn mà đi thôi cho lành.

anhtho

Xe ngựa
Nói chung là cụ gặp một thằng liều hoặc bùn ngủ. Nó đã bị lâm vào tình huống đó rồi thì khó phanh mà chỉ có lách. May là chỉ mất 1 bên gương (chắc gương của nó cũng vỡ). Cụ làm thế là chuẩn rồi, chẳng còn cách nào khác.

hoamoclan200888

Xe đạp
Xin mạn phép hỏi các cụ câu hơi ngu thế này " Có đuổi kịp k ?" Mình mà quay đc đầu rồi đuổi thì nó chắc qua kì nghĩ mát roài :D
Rất không hiểu ? ở trên Cụ nói nó chạy mất mà sao bây giờ Cụ nói đã đuổi theo nhưng nó cãi ????
Lạy cụ, bão cấp 12 cũng không bằng cụ chém :D :-|
Báo cáo với các Cụ nó thế này chứ không phải em chém gió
Giờ bình tĩnh lại báo cáo với các cụ thế này
Em đến cuối Hoàng Mai đầu Thanh Hoá, đoạn qua nhà máy Gạch tuy nen một chút
Lúc đó nhìn thấy con Zace thốc từ dưới lên dàn hàng ngang với đoàn xe ngược chiều trên đường
Lúc đó em đi khoảng 80 là lập tức rà phanh lúc va chạm chắc chỉ còn 50, 60 nữa
Lúc đó nó nhanh quá không kịp liếc biển số mà chỉ kịp nhìn cột mốc bên phải xem nó có xa mình nữa không
Sau khi va chạm nó bỏ chạy
Em quay đầu đuổi theo vì đến gần đoạn cong Hoàng Mai thì đuổi được vì đường vào Hoàng mai chỉ cho chạy 50 khi đó xe đông cũng chỉ chaỵ khoảng 40, còn em phân thì xác định tốc độ nào cũng chạy. Hơn nữa nó cũng không nghĩ là em đuôi theo
Lúc đó không hiểu ở đâu ra một con xe Zace biển 29 nữa đi sau ngay xe đó nên nó cứ bảo ông nhầm với xe sau. Nhưng em nhớ là xe nó có cái bọc gương bằng inox còn bác xe kia thì không có
Em đang bị choáng vì lần đầu tiên bị như thế nên không nhớ rõ biển số
Sau khi cãi cự một lúc thì thấy mình cũng đếch có ai làm chứng cả. Đường thì tắc thế là em cho qua luôn
Sau đó đi về HN đến đường tránh TH thì gặp bác tài chở Công đi ngay sau em khi xảy ra va quệt , xi nhan lại hỏi thì bác ý bảo là xe biển 19L8xxx không nhớ 3 số cuối.
Ráp với biển số lúc em ghi được thì đúng, nhưng đúng nhất là nếu lúc đó đang tắc đường mình hỏi mọi người trước rồi đuổi sau thì đã tóm được nó rồi
Chỉ bực là nó đi láo gây va quyệt rồi bỏ chạy thôi, chứ vật chất thì cũng không mất gì cả
Trên xe toàn bà già trẻ con, em đẹp trai nhất xe. May không việc gì , tối qua cả nhà làm bữa mực Cửa Lò giải đen rồi
Chúc cả nhà một ngày mới vui vẻ

Chỉnh sửa cuối:

lead2011

Xe container
Thôi bỏ qua đi kụ. Bây h bức xúc chỉ tổ giảm thọ, phải luôn và ngay ko thì thôi kụ ạ.

Hoang Khoi

Xe buýt
vậy là cụ chủ may rồi, còn cái thằng 19 kia, với kiểu lái xe anh dũng trên con Zace 1,8lít ko có ABS thì sẽ sớm báo mộng về để bố ẹ nó đón đi Hoả thôi các cụ ạ!

xeruabo2

Xe điện
Nếu như anh nhận sai và xin lỗi e một câu .Bằng không chúng ta sẽ ... Thôi ko sao là may rồi bác ạ , đi kiểu thằng 19L sớm muộn nó cũng bị trả giá thôi .

Walking Tall

Xe buýt
Website
www.sand.com.vn
Em mah đã mất công đuổi kịp như cụ thì nó cũng ko có cơ hội thanh minh đâu. Kiểu j chả có dấu vết. Dù em vốn vẫn theo trường phái ôn hòa.

tricoi

Xe buýt
Nó làm gãy cả tai v2 cụ mà lại không có tí dấu vết nào trên xe nó, em thấy không hợp lý. Một là không phải nó thật, 2 là lúc đó cụ chủ chưa bình tâm hẳn nên bỏ qua không nhìn kỹ. Thôi dù sao cũng chúc mừng cụ tai qua nạn khỏi không mất mát gì

muadem

Xe cút kít
Gương của cụ bay thì ít nhất gương của nó cũng sứt tẹo hoặc cũng bay nốt chứ, sao lại bẩu không có bằng chứng giè ?
May cho cụ chứ không hôm nay trang nhất các báo mạng lại có: tai nạn thương tâm, hai xe đấu đầu X_X :77:

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Phúc bác thế là lớn bằng cái đình, vỡ mỗi cái gương là may rồi !

bichngoc12345

Xe tải
cụ vẫn còn may chán, không sao là tốt rồi, nó mà táng thẳng vào xe cụ còn khổ nữa

thangbillcut

Xe hơi
Chúc mừng cụ đã nhanh tay laí vào . Lái xe loại ấy thế nào cũng rơi xuống ruông thôi cụ ạ.

Yeuphunu

Xe điện
Em thì nghĩ thằng chóa này không thể về nổi đất Phú Thọ mà nó sẽ....Chết đường - chết chợ. Đi tàu - chết tàu. Đi bè - chết bè. Đi mảng - chết mảng. Đi đâu - chết đấy. Tồ cha nó chứ. Quân khốn nàn. :))

Alps_vn

Xe buýt
Cũng may là cụ gặp thằng có mỗi 19 L chứ nếu gặp thằng 99 L thì cụ tiêu rồi.