[Funland] Thằng nghiện

be bư

Xe ngựa
em vào xem các cụ nghiện ngập đến đoạn nào rồi

Leo.Yamaha

Xe tăng
OF lại có thớt hot rồi, em ba hôm nay ngày nào em cũng ngóng bác đường đời

Hổ Con

Xe tăng
Em đến cữ rồi mà không thấy cụ chủ đâu, cho em xin 1 phát, vật quá !!!

Meovang007

Xe buýt
Cụ đời ới ời hiển linh đê

Sent from my SM-G925F using Tapatalk

vitomxau

Xe container
Em đề nghị trong thời gian chờ đợi. Các cụ/mợ làm vài quại bia cho đỡ vã. Đồ nhậu em chuẩn bị sẵn rồi. Khi nào chủ thớt xuất hiện chúng ta ai về chỗ đấy...... hóng tiếp :D

cuongscb

Xe tăng
Em đánh dấu từ từ đọc ạ

baoden_cz

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em đề nghị trong thời gian chờ đợi. Các cụ/mợ làm vài quại bia cho đỡ vã. Đồ nhậu em chuẩn bị sẵn rồi. Khi nào chủ thớt xuất hiện chúng ta ai về chỗ đấy...... hóng tiếp :D
100% nào cụ ơi

Ducphuc1072dlt

Xe tải
Em cũng Model 7x. Trước chỉ rượu chè gái gú thuốc lá thuốc lào. Chơi bơi cùng đội bạn nghẹo lòi ra. Nhưng tuyệt đối ko thử tý cái ấy. :)) Đội cùng lứa đi gần hết ngõ.

Bạn học em quê Thái nguyên trung tâm tp. Bố mẹ nó phải bán nhà dọn cả nhà vào sài gòn để tránh cho 3 anh em nó thoát cơn bão trắng quét qua thời đấy. Các cụ mà ko đi chắc mấy thằng kia dính hết.

F.ACURA

Xe container
Chú vừa phải thôi, thế này bằng giết người :((

Theo dõi thớt cụ chủ đường đời em cũng khâm phục và mừng cho cụ. Người nghiện thì nhiều, người biết thức tỉnh và đủ bản lĩnh cũng như có đủ may mắn và điều kiện để quay đầu thì được mấy ai.
Riêng em thì em cảm ơn bố mẹ em. Em 7x đời giữa. Trước kia nhà em ở một cái ngõ tương đối phức tạp ở phố Khâm Thiên. Năm em lên 5 tuổi, chứng kiến môi trường phức tạp và sợ con mình hỏng, bố mẹ em đã quyết định chuyển nhà về một vùng được gọi là nhà quê thời đấy - khu Tân Mai. Cái ngõ ở phố Khâm Thiên đấy những người +- 5 tuổi so với em điểm lại không nghiện thì cũng tù tội, chết cũng nhiều. Tuổi thơ của em bố mẹ cũng quản chặt nên không hư. Thêm một điều bố mẹ em cũng ăn ở hiền lành và thực sự là tấm gương để em noi theo.

HuyArt

Xe lăn

MariaOzawa

Xe buýt
Cụ đang bên Đức à, hay Cụ chính là Em HM? Khà khà nói thật nhá:D
Em về VN đc 10 năm rồi, sống cuộc sống của 1 người lao động, vui, khỏe, có ích :))

Đây là ảnh Tết 93 ở vườn Hồng, có Hà Bún, Bảo Lố, Tú phố Huế ....

jaguarpl

Xe buýt
Em về VN đc 10 năm rồi, sống cuộc sống của 1 người lao động, vui,

Đây là ảnh Tết 93 ở vườn Hồng, có Hà Bún, Bảo Lố, Tú phố Huế ....
Chợ sân vận động phá xây lại phục vụ euro 2012 rồi cụ ạ.
làm bao gia đình người VN, Pl, ukraina, nhọ khốn đốn.
kể cả chợ Trung tâm cũng lao đao theo.

dungcz2003

Xe hơi
Cặp với con HN là lâu nhất, sau đó Em mới phát hiện chúng nó toàn gái đú, đi làm cả cave ngồi bàn hát để có tiền ăn chơi, lúc đó nó còn trẻ nên nhiều khách và bao Em hút thoải mái. Sau bao lần bị bắt về Em lại trốn được nhà ra để lang thang với nó, ở như VC nhưng ngày vẫn đi học trên giảng đường... Chắc tại Cave luôn thích 1 thằng trí thức, giống như 1 thằng du côn luôn thèm là CA, 1 thằng CA luôn muốn con giàu như thằng buôn lậu!
Thời gian Em lang thang với nó, Em gặp không thiếu các thành phần như bộ đội, CA, cán bộ hành chính, thanh tra... thậm chí ở cổng bệnh viện BM, Em đang ngồi uống nước thấy 1 chú áo trắng toát không rõ Bác sĩ hay Y tá ra chích chỗ đường tàu cho đỡ vã còn vào ca mổ.
Nói về nghiện thì họ là những con người cực nhanh nhạy, nhìn nhau phát là bắt sóng được ngay, rủ nhau hút được ngay... chỉ duy có Em mặt vẫn non, trắng trẻo và môi đỏ nên không ai nghĩ Em nghiện. Thời điểm đó ngõ Hồng Mai, Lò lợn, xóm bụi Thanh Nhàn người ra vào luôn tấp nập đủ mọi thành phần, vào xóm Bụi kim tiêm cắm khắp nơi, Em thấy có 1 cây chuối cắm hàng nghìn cái kim tiêm... rợn người luôn.
Từ ngách nhỏ bên cái nhà xác Thanh Nhàn bây giờ chính là đường vào Hồ Thanh Nhàn, nó cũng chính trung tâm của xóm Bụi Thanh Nhàn, xe công an Phường luôn đứng ở cửa, bốt CA lập giữa đường trực 24/24 chưa kể từ phía cây xăng cũng có 1 trạm bốt để ngăn chặn tình trạng buôn bán sử dụng, với 2 trạm hoành tráng thế nhưng các Đ/c cả CA cả dân phòng cứ hút thuốc và nói chuyện vô tư trước mấy Đ/C nghiện không còn ven, vạch bẹn ra chích.
Thi thoảng lắm mới thấy xe của Phòng xuống, còi hú inh ỏi... tiếng người ý ới ( oto đến ), người bán nháo nhác... người mua, người thì vứt tạm hàng vào góc nào đó chờ yên tĩnh lại mang về... còn có những trường hợp bựa rồi thì vẫn... thản nhiên đứng chích!
Phòng vào kiểm tra, nhảy xuống 1 số cán bộ phi vào xóm rất nhanh, chạy hùng hục nhìn như tập thể dục nhưng do bụng to chỉ được vài m chạy lại đi bộ thở dốc, gườm gườm nhìn rồi trở ra phía xe chặn bốt của Phường và Quận, chắc bị loạn thị hoặc được che mắt bởi polime nên các Anh lại ra phía xe đó đứng trò chuyện, chém gió... mặc những đối tượng phía sau vẫn hoạt động dù có lặng lẽ hơn chứ không ầm ĩ như lúc đầu. Chắc các Anh ý có nhiệm vụ giữ gìn trât tự nghiện giống hồi bé Em được đi làm Sao Đỏ của trường, chuyên đi tóm đứa bỏ học đi hút thuốc để... kiếm của nó điếu thuốc:D
thích nhất câu : ... Chắc tại Cave luôn thích 1 thằng trí thức, giống như 1 thằng du côn luôn thèm là CA, 1 thằng CA luôn muốn con giàu như thằng buôn lậu!. ... của bác .Không nhặt được mồm :D

MariaOzawa

Xe buýt
Cụ ozawa sao giống em thế.
4 năm đại học 92-96 thì cờ bạc, đua xe, hít thử 1 lần.
10 năm đi làm ngược xuôi khắp miền bắc, kể cả vùng sâu vùng xa.
4 năm bên eu: cỏ, lắc, đá, cocain...nhưng em chơi mỗi cỏ với co.
Sang Châu Âu mà chơi Cocain thì các chất khác chỉ chơi cho vui thôi :)) Nó là vua rồi, và chỉ có Cô mới làm cho bọn ca sĩ như Elton john, MJ, 50cent... phá sản đc, thời gian phê chỉ kéo dài có 30s rồi tan, bao nhiêu tiền chả hết :))

jaguarpl

Xe buýt
Sang Châu Âu mà chơi Cocain thì các chất khác chỉ chơi cho vui thôi :)) Nó là vua rồi, và chỉ có Cô mới làm cho bọn ca sĩ như Elton john, MJ, 50cent... phá sản đc, thời gian phê chỉ kéo dài có 30s rồi tan, bao nhiêu tiền chả hết :))
Cuối tháng 12/2007, chưa có thẻ xanh nhưng mình đã sang PL, TP Warsawar. Về ở nhà thằng bạn, nó mua 1 căn hộ chung cư cao cấp ở gần sân bay Chopin. Tối ra nhà hàng đánh chén xong, nó bảo về nhà uống nước tao tranh thủ làm việc tí, mình ngồi xem phim. Lát sau nó quay latop cho xem: Ngon k? Lên đường thôi.

Tả qua 1 tí về hình thức làm việc tại nhà của chị em lấy lỗ làm lãi. Thuê nhà chung cư nhỏ, 1 ngủ, 1 bếp, 1 WC. Đăng hình chụp các tư thế, che mặt nhé, số đt, số đo 3 vòng, sở thích sex ( với đàn ông, hoặc cả đàn bà
), ngôn ngữ giao tiếp, có đi đến nhà khách k..
Xong. Về nhà. Thằng bẹn ngồi làm việc 1 lúc rồi ra tủ lấy bao Marl đưa cho mình 1 điếu, nhìn điếu thuốc lỏng lỏng. *** để ý vì mải xem phim TV, mà trên bàn còn mấy bao thuốc đang hút dở. Cầm rít cả điếu, thằng bạn có xin mấy hơi. Lúc nó xin hút ké mới giật mình hỏi thuốc gì đấy? Cỏ. Kệ, chết thế *** nào được, ngày xưa thời SV năm 1994 mình có hít thử trắng 1 lần rồi. Nằm lim dim, thằng bạn giảm tiếng TV mở nhạc tiếng nhỏ, sau nó cứ nhìn mặt mình rồi tăng dần Volume. Sướng. Ngủ luôn trên ghế.

Tối hôm sau, nó dẫn sang nhà 2 ông anh làm ăn cùng chơi. Vừa bước vào phòng khách thấy 2 ông đang ngồi nghe nhạc, nói chuyện. Mình vào thấy trên bàn đủ cả rượu, bia và đặc biệt là có 1 cái đĩa, có ít bột trắng, tờ tiền cuộn lại thành cái ống nhỏ. Nghĩ bụng, bỏ mẹ mấy ông này bắn Ke à?
2 quái nhân nhìn mặt mình chắc đọc đc suy nghĩ nên giải thích ngay: Cái này là Cocain chứ k phải Ke như ở VN đang chơi đâu.
Anh chơi suốt, hỏi ý kiến bác sĩ rồi, nó bảo k nghiện, k ảnh hưởng đến sức khỏe nhiều vì sau 24h là bài tiết hết ra ngoài. *** hiểu chém hay thật, nhưng đã là ma túy thì hại là cái chắc.
Nhưng được cái rất thật là hỏi mình: Em đã chơi cái này bao giờ chưa?
Mình: Dạ, em chưa. Mới chỉ thấy trên TV

Anh: Nếu thích thì thử 1-2 vạch thôi, còn không thích thì ngồi uống rượu, nói chuyện với bọn anh. Miệng nói, tay cầm đĩa lên làm mẫu 2 đường.
Nhìn sang mặt thằng bạn mình, dm nó cứ cười cười giả vờ nghe nhạc, nói chuyện với con bồ Tây của ông anh. DM *** nói nhiều, mình cúi xuống làm 2 vạch, uống ngụm rượu, ngồi chờ 5 phút chẳng thấy gì. Làm tiếp 4 vạch nữa, rồi nốc rượu tì tì. Nói thêm chút, là mình k uống đc rượu bia, uống 1 chút là đỏ cả mặt, say. Thế mà hôm ấy ngồi nốc tì tì, rồi lại cày. Thằng bạn mình thì k cày, mà thỉnh thoảng chấm tí vào đầu ngón tay rồi bôi vào lợi. Nó bảo: Em đang tịt hết cả mũi chưa khỏi nên chấm thế này thôi.
Thảo nào, đợt sang Cz chơi với mình, cứ sụt sịt suốt, hỏi thì bảo là dị ứng phấn hoa. Sau mới biết, chơi cái này, cả ngày hôm sau đi đâu cũng phải có giấy ăn mà xì mũi suốt, mũi cứ tịt khó chịu cực kỳ. Vào chợ, thấy ông nào cứ xì mũi nhiều là biết ngay đêm trước vừa cày.
Ngồi nghe nhạc, nói chuyện đến 4h sáng thì 2 thằng về.
Lúc ra cửa đi giày, ông kia nói với thằng bạn 1 câu mình nhớ mãi:
- Thăng này được đấy, mày bán đứt thằng này cho nó về làm với anh. Chi phí đưa nó sang đây hết bao nhiêu anh trả

Thằng bẹn mình cười bảo: Tạm thời nó làm với em, cho nó quen môi trường đã, rồi tùy nó quyết định