[Funland] Thằng nghiện

AirSupply

Xe buýt
Thế mà trong này sơ sơ cũng có hơn chục cụ dính đấy, Chắc gì bây giờ Cụ được bằng 1 phần Cụ ấy. Em tạm dẫn 2 dân văn nghệ sĩ cho Cụ tham khảo về sự thật cai được hay không nhé, Cụ tự tìm hiểu đó là VHN đóng cảnh sát hình sự, diễn viên AT đóng " ngôn ", trong 12a4h hiện giờ đang công tác tại nhà hát tuổi trẻ 11 NTN ạ. Còn về cán bộ thì Em chả dẫn ra vì có nêu ra Cụ cũng chẳng thể hỏi được ạ. Tin hay ko, ko quan trọng Cụ nhé, nhưng nó chuyện từ tâm của Em nhằm ngăn chặn sớm từ gia đình để tránh các việc tràn lan như lúc xưa!
Em chẳng biết thống kê XH ntn nhưng bạn bè em nghiện nhiều, nếu giờ tính bỏ được thì 4/10...số còn lại đoàn tụ các cụ khi là vòng hoa trắng. Số 4 sót lại thì giờ kẹo, đá và ke đủ cả nhưng em đảm bảo là không nghẹo, chơi khi khoái còn không thì chỉ túy quyền thôi :D

colangxxi

Xe buýt
Thế mà trong này sơ sơ cũng có hơn chục cụ dính đấy, Chắc gì bây giờ Cụ được bằng 1 phần Cụ ấy. Em tạm dẫn 2 dân văn nghệ sĩ cho Cụ tham khảo về sự thật cai được hay không nhé, Cụ tự tìm hiểu đó là VHN đóng cảnh sát hình sự, diễn viên AT đóng " ngôn ", trong 12a4h hiện giờ đang công tác tại nhà hát tuổi trẻ 11 NTN ạ. Còn về cán bộ thì Em chả dẫn ra vì có nêu ra Cụ cũng chẳng thể hỏi được ạ. Tin hay ko, ko quan trọng Cụ nhé, nhưng nó chuyện từ tâm của Em nhằm ngăn chặn sớm từ gia đình để tránh các việc tràn lan như lúc xưa!
AT toàn đóng hs hư, sv cá biệt cũng dính à cụ?

Lalalalala

Xe máy
Trước em ở ngõ Văn Chương một dạo, hôm nào đi học cũng gặp ít nhất một anh phê thuốc đứng giữa đường, mà các anh ấy đứng cũng giỏi cứ đứng yên ko nhúc nhích mắt nhắm nghiền rõ lâu, e ko có đủ thời gian đo xem lâu được bao lâu.

Còn gặp các anh thi nhau sút ngực đồng đội cũng nhiều, lúc đầu ko biết tưởng đánh nhau mãi sau mới hiểu

jaguarpl

Xe buýt
Em còn thấy mấy thằng bạn em chế cái chai lavie
cắm cái vỏ bút bi vào chai.
chúng nó ngồi bú cả đêm cứ kêu ro ro.
sau thì cứ a la đanh và cái xi lanh cho nhanh.

baoden_cz

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Hồi ký của em viết bên voz, lúc đó viết hơi vội.
còn đây là thớt của cụ đường đời
em k dám còm nhiều.
Thấy có cụ nói đến món cô cô jam bô nên em trích ra cho các cụ hiểu thêm thôi.
:)
em cũng vừa vào thớt của cụ bên voz đọc thấy cũng khá thú vị.thanks cụ :D

dungcz2003

Xe hơi
Có phải là cơ điên đầu khắc con tép trên đầu đúng ko cụ
thời Cờ điên chạy babetnhe khoảng năm 94 cụ nhỉ,vỉa hè QT một dãy cắt tóc ,em hay cắt đoạn giữa.Giờ còn Khang hói thợ QT còn cắt ở 34 Trần Phú.Hơn 2 chục năm rồi.

xich lo 29

Xe tải
Cụ ơi e hỏi chút đc k ạ .ở chỗ e đang có trương trình cai tự nguyện, mà thuốc cai là một loại nước .tên là methadone ,e chưa hiểu cai loại này tác dụng thế nào với sk và liệu trình thế nào để đạt hiệu quả tốt nhất ạ.

jaguarpl

Xe buýt
Trong này có cụ nào chơi cocain cho em hỏi.
Em chơi hơn 3 năm, cũng thuộc dạng nhiều.
chơi ở nhà
sang nhà bạn, tiếp khách, ra phòng bay đủ cả.
nhưng về vn cái là quên hẳn luôn.
chẳng thấy thèm gì cả?

dream gà

Xe đạp
Hồi xưa em cai của lão gì dưới Kiến an, em nhớ ko nhầm thì tên là Lập, cai kiểu cứ vật là tiêm, chả biết tiêm cái gì mà cứ tiêm xong là hết vật. Hôm sau em đòi tiêm nhiều thì lão ấy bảo em gọi điện về bảo nhà xuống đóng thêm tiền. Nếu nhà hỏi sao đóng thêm nhiều thế, thì phải nói là tiêm thuốc bổ. Đến ngày thứ tư em đòi lại tiền bắt xe ôm vào đường tàu Trần nguyên Hãn. Cai với chả cài, về sau em nghe loáng thoáng lão ấy bị bắt.
Khu đường tàu Trần Nguyên Hãn là một địa danh "thân quen" của anh em nghẹo HP, với riêng em, em không phải là công dân HP nhưng chắc rằng phải đến khi nhắm mắt xuôi tay thì em mới quên đi được nỗi ân hận lớn nhất đời khi em vấp ngã tại nơi này. Nơi đây đã cho em thấu hiểu cái gọi là đắng cay, nhục nhã.....

ham-vui

Xe buýt
Website
bacdotravel.com
chơi ở nhà
chẳng thấy thèm gì cả?
Em thấy bẩu cái loại cocain đó đắt lắm hả cụ

jaguarpl

Xe buýt
Em thấy bẩu cái loại cocain đó đắt lắm hả cụ
Đắt cụ ạ.
ở vn trước em hỏi thấy báo 3,1 củ được tí. giờ 3,6 củ mà hiếm.
còn bên kia cứ tầm 300$ mới đủ 2 thằng bắn.
thuốc lắc 1-2$ 1 viên.
cỏ 100$ cả ống bơ, hút tẹt.
đá thì em chả hỏi bao giờ, mà nó màu vàng vàng chứ k phải trắng.

Vienxu

Xe tăng
Cụ ơi e hỏi chút đc k ạ .ở chỗ e đang có trương trình cai tự nguyện, mà thuốc cai là một loại nước .tên là methadone ,e chưa hiểu cai loại này tác dụng thế nào với sk và liệu trình thế nào để đạt hiệu quả tốt nhất ạ.
Đây gọi là cai nghiện bằng sử dụng liệu pháp thay thế hay sao ấy ạ. Thực ta nó cũng rất tốt nếu người nghiện thực hiện đúng. Nhưng... Trải qua quá trình cắt cơn thì rõ ràng là vậy, để giữ ko tái nghiện thì lại là chuyện khác. Em chỉ lấy ví dụ thế này: Cụ đi đến một vùng đất lạ, vô tình cụ vào cái quán nào đó và ăn bát phở cụ cảm thấy ngon, có khi 10 năm sau vô tình quay lại đó có khi cụ vẫn nhớ: À... hồi xưa chỗ này có quán phở ngon lắm. Em chỉ lấy ví dụ là một miếng ăn thôi đấy nhé. Đúc kết một câu về việc cai nghiện: Quan trọng là người nghiện có quyết tâm cai hay ko thôi.

thungkhe

Xe điện
Khu đường tàu Trần Nguyên Hãn là một địa danh "thân quen" của anh em nghẹo HP, với riêng em, em không phải là công dân HP nhưng chắc rằng phải đến khi nhắm mắt xuôi tay thì em mới quên đi được nỗi ân hận lớn nhất đời khi em vấp ngã tại nơi này. Nơi đây đã cho em thấu hiểu cái gọi là đắng cay, nhục nhã.....
Chắc Cụ là công dân hàng hải ah??

xebetong

Xe container
chơi ở nhà
chẳng thấy thèm gì cả?
Hôm nào cụ cho em tí, chưa được sơi món cocain bao giờ cả, nghe đồn đắt lòi :)

Ama Ben

Xe buýt
Từ hôm vào thớt đến giờ em cũng là "thằng nghiện" rồi cụ ơi. Chờ lâu là nó vật. Thế mới biết nghiện là một thói quen sinh học các cụ nhề.
À mà cái đoạn cụ bị đưa lên Sơn La hay gì đó gặp cô em học lớp 11 cụ bảo kể sau í.... cụ cứ hành văn quá khứ tương lai trộng với nhau đọc cho nó phê lòi luôn:D

jaguarpl

Xe buýt
Hôm nào cụ cho em tí, chưa được sơi món cocain bao giờ cả, nghe đồn đắt lòi :)
6 năm nay em chưa mó lại.
hôm nọ hỏi thấy báo 3.6 củ mà phải đặt tiền trước, 2 tuần sau mới có.
vì lâu rồi em cũng chẳng chơi bời gì, ít quan hệ với ae mảng này.