[Thảo luận] Thằng lái xe biển 80B- ........ quá mất dạy!

omerta77

Xe điện
Cụ cứ làm đơn gửi từ trên xuống dưới cho e. Bộ, Tổng cục, cục.... Sau đó nhờ một số báo viết bài lên tiếng. Xem thái độ của nó thế nào đã rồi xử lý tiếp cũng ko muộn mà cụ. Nhưng dứt điểm là ko hỗ trợ gì hết.
Cụ nói thẳng với nó là lúc đầu tưởng mày tử tế tao định hỗ trợ mày nhưng cái loại mất dậy như mày bố ...éo thích hỗ trợ nữa. Có sao ko? Có khi lúc đấy nó lại cho cụ cơ hội để bem nó đấy

tieunhilang

Xe điện
Bố của cụ cũng biết sợ người Nhà nước nhỉ? Thấy ai đi biển 80B- việc đầu tiên phải bắt tay đã =P~=P~=P~=P~

lacetti_30x

Xe hơi
tình hình đến đâu rồi cụ chủ thớt ơi. em vẫn đang hóng đây

kimcuongtu1978

Xe hơi
Chức cụ chủ thớt hạ hỏa rồi bỏ qua rùi, 1 tuần đã qua

mdong

Xe tải
- Thằng này là lái xe của một đơn vị Công an => nó là công an, có quan hệ vì xin vào ngành không hề dễ, thế nên nó sai mà nó lại có thái độ thách thức cụ. Tờ giấy thỏa thuận kia hoàn toàn không có giá trị pháp lý, nếu ra tòa đó không thể được coi là bằng chứng được cụ ah. Theo em, Bác nhà cụ nói đúng, cứ mang đơn lên đơn vị nó công tác cụ ah, đòi gặp trực tiếp xếp của nó, không phải mất thời gian nói chuyện phải quấy với nó làm gì cả, cứ khi nào rảnh thì cụ đi, đến khi nào giải quyết thì thôi, trong ngành CA sợ nhất là kiện cáo, cụ cứ thử mà xem, nó chẳng sốt xình xịch lên ấy chứ. Chứ mà điều mấy ông em xử nó thì không phải tốt đâu, nếu mà quá tay, thương tích trên 11% thì dở lắm cụ ah. Liên quan đến cán bộ trong ngành thì dính lao lý là cái chắc. Cụ đã quyết theo thì nên bình tĩnh, kiềm chế cụ nha.

HD67

Xe buýt
Bao giờ có kết quả tiếp đấy cụ Sepbu ui? Em hóng mãi

necromancevn

Xe tải
- Thằng này là lái xe của một đơn vị Công an => nó là công an, có quan hệ vì xin vào ngành không hề dễ, thế nên nó sai mà nó lại có thái độ thách thức cụ. Tờ giấy thỏa thuận kia hoàn toàn không có giá trị pháp lý, nếu ra tòa đó không thể được coi là bằng chứng được cụ ah. Theo em, Bác nhà cụ nói đúng, cứ mang đơn lên đơn vị nó công tác cụ ah, đòi gặp trực tiếp xếp của nó, không phải mất thời gian nói chuyện phải quấy với nó làm gì cả, cứ khi nào rảnh thì cụ đi, đến khi nào giải quyết thì thôi, trong ngành CA sợ nhất là kiện cáo, cụ cứ thử mà xem, nó chẳng sốt xình xịch lên ấy chứ. Chứ mà điều mấy ông em xử nó thì không phải tốt đâu, nếu mà quá tay, thương tích trên 11% thì dở lắm cụ ah. Liên quan đến cán bộ trong ngành thì dính lao lý là cái chắc. Cụ đã quyết theo thì nên bình tĩnh, kiềm chế cụ nha.
Trong công an thì chúng nó sợ nhất thủ trưởng, thứ nữa là kiện cáo. Cụ mà biết nó ở đâu cứ kiện bỏ mợ ra nếu nó sai.

necromancevn

Xe tải
Đúng là 80NG đấy bác ợ..... Bọn này chính xác là cái củ c gì ạ (em hơi ngốc nên hỏi cho cụ tỉ)
Mà nó có là cái sịt gì, chả qua nó phóng quá nhanh và em lại đi với gấu, chứ ko em nện nửa viên rùi té....
80NG thường là xe của các cơ quan ngoại giao nước ngoài, kiểu đại sứ quán thì phải NG=Ngoại Giao. Dây vào ngoại giao loằng nhoằng lắm mà phần thiệt thường thuộc về mình vì quan hệ chúng nó tốt. Trừ đâm chết người thì thôi chứ va chạm linh tinh thì xác định cụ thiệt đi. XXX còn phải nhịn nữa là.

sakuraluu

Xe buýt
Ngay cả ở HN cũng thế, mấy thằng 80B chuyên đi láo và vượt láo, đường tắc mà nó cứ nhông vào như chỗ k người ấy chứ, mình nghĩ nó cũng chỉ là 1 loại xxx nên k chấp, mà lạ là ở chỗ có thể trên xe có Sếp nó mà sếp k có ý kiến gì nhắc nhở lái xe đi cẩn thận, đúng luật thì cũng mất chất hết rồi

toma01

Đi bộ
Cho chừa cái thói biển xanh!

uaytau

Xe buýt
Chục hôm nay rồi mà không thấy cụ chủ thớt update tình hình nhỉ? Hay cụ ấy lại bị thằng lái xe nó xử rồi, lo quá?

hoangru

Xe tải
Nếu thằng lái 80B trong ngày CA mà làm đường đường chính chính ra thì nó bị kỷ luật là cái chắc. Cụ cứ vô tư mà làm cụ ợ!

XLS2448

Xe hơi
Em dự là cụ chủ đã hạ hỏa mà nghĩ rằng, thằng cờ hó đó chẳng qua là thứ giẻ rách, không đáng mình phải bày binh bố trận để trả thù nó mà làm gì. Giống như chuyện, cụ đang đi trên đường, đang yên đang lành, bỗng 01 con cờ hó lao ra, cắn phát rách đũng quần cụ, rồi chạy mất, cụ cay lắm, nhưng chả nhẽ cụ cứ phải ngồi nghĩ cách tìm nó để đánh nó 1 trận cho nó nhớ. Nếu thuận chân, lúc nó cắn, cụ đá cho nó 1 phát luôn cho nó nhớ đời, chứ xong rồi, ngồi nghĩ cách trị nó, em e là không ổn, luật pháp hay luật rừng đều mất thời gian và tâm trí của cụ.

Chỉnh sửa cuối:

0942554000

Xe hơi
Theo em thằng này láo thì phải trị! Nhưng nên trị theo luật là cũng đủ cho nó chết rồi! Giải quyết xã hội mình đang đúng khéo lại thành sai! Em ủng hộ bác theo vụ nay tới cùng

Ga que

Xe buýt
Ngay cả ở HN cũng thế, mấy thằng 80B chuyên đi láo và vượt láo, đường tắc mà nó cứ nhông vào như chỗ k người ấy chứ, mình nghĩ nó cũng chỉ là 1 loại xxx nên k chấp, mà lạ là ở chỗ có thể trên xe có Sếp nó mà sếp k có ý kiến gì nhắc nhở lái xe đi cẩn thận, đúng luật thì cũng mất chất hết rồi
À, văn hóa xxx nó thế, cụ thắc mắc làm giề. Mà sếp nó ngồi trên xe có khi lại giống cu thiếu tá Bùi Minh Thắng em em ấy mà:)).

HD67

Xe buýt
Cụ Sepbu ui tình hình thế nào rùi? Em hóng chuyện của cụ từ đầu đấy.

_MBBG_

Xe điện
hóng hớt gì mà đông thế lày....nùi ra iem vào hóng với lào
có mấy cái phương án cụ chủ đưa ra và mấy pương án của các cụ trên of iem thấy ko ok,theo iem thế lày nhé,cụ vẫn còn giữ giấy tờ cam kết và xe chưa sửa thì cụ cứ anô cho iem lên mấy trang báo có uy tín họ phi đến ngay lập tức,chuyện sẽ đâu vào đấy ngay,e thề...