[Thảo luận] Thằng lái xe 16 chỗ biển đỏ VT 10 - 31 vô học !!!!!!!!!!!!!!!

sleepdriver

Xe buýt
Thôi thôi, các bác hạ hỏa. Sai đúng rõ ràng cơ mà không chửi bậy he he ... đánh nhau càng không nên. Ở trên em có nói "khè" tức là "hỏi han" vài câu thôi ý mà, cho nó hạ hỏa nhanh. Bản thân em bình thường cũng Nhẫn nhưng lúc có tâm trạng thì cũng chả biết nói thế nào. Có lần đi xe máy cũng trót khè lại một bác biển đỏ KT chở 1 sếp (chắc cũng nho nhỏ thôi vì xe cũng không đẹp lắm he he). Bác sếp chưa nói gì nhưng chú lái xe đen như trâu cứ định bật cửa loi choi, xàng xê khi tất cả cùng dừng đèn đỏ. Em rất bình tĩnh bảo "Anh lái xe cho Bộ tư lệnh Thủ đô, bảo vệ Thủ đô, nhân dân Thủ đô mà luồn lách, bon chen vượt suýt gây tai nạn. Bộ đội thế có xứng đáng là con cháu của nhân dân không?". Lúc đấy, bác sếp kia kéo lính của mình lại với ầm ờ gì đấy (đại loại kiểu, thôi xong rồi đi thôi - vì kính mở lưng lửng). Nói chung, đúng phương châm của ông Kụ "dĩ bất biến ứng vạn biến" lại răn đúng văn ông Kụ nữa thì chú ý như lươn bị tuốt sống lưng.
Nói gì thì nói, bây giờ ra đường cứ phải bình tĩnh.

14D5555

Xe hơi
Cụ oánh nó thì oan cụ đấy. Dù sao nó cũng biển đỏ, nó quy vào tội chống ng đang đi làm nhiệm vụ quốc phòng thì toi( mặc dù thằng í chắc chỉ đi chạy máy phát cho bọn Vịt teo hoặc đại loại j như thế)

Tu_154

Xe đạp
Thưa các cụ, em bức xúc với thằng này quá mà ko biết xả thế nào các cụ ạ. Em lên đây thưa cùng các cụ để chửi thằng này cùng em cho nó hắt hơi xổ mũi ...mia nó đi b-(
Chẳng là chiều nay, lúc tan tầm, em cùng các cụ khác đang nằm im ở đường Trần Duy Hưng - Trước cửa BigC do tắc đường. Tình hình tắc dài quá, mà xe ko nhuc nhíc được, các hàng xe xếp thành hàng rất ngay ngắn kiên nhẫn chờ đợi. Em về mo để bỏ chân côn (xe em số sàn), ngồi nghỉ. Hàng bên phải có thằng biển đó VT 10 -31 đi ngay sát xe em. Được một lúc thì xe phía trước nhíc lên 1 tý, vừa tạo đủ 1 khoảng trống hiếm hoi, em đang vào số chuẩn bị nhíc theo thì thằng ...tó biển đó này nó đang từ làn bên phải của nó, bỏ làn rồi tạt đầu em để phi luôn vào tranh làn với em, chiếm cái chỗ bé tý đó...X_X Mia.. cái thằng vô học đó chứ, vì cái khoảng trống nó bé tý, em tít còi cũng như nháy đèn mà nó coi như mù, như điếc cú tạt đầu em phi vào (thằng tó nó bon chen thế chứ ...:(). Bên trái em cũng có xe, ko tạt sang được đành phải phanh dúi dụi nhưng vẫn bị nó quệt đuôi xe nó vào mũi em :(
Đến nước này em cú quá, si nhan trái, xin đường 1 cụ đi BMV cho em vượt lên đuổi cái thằng tó kia (chắc cụ BMV cũng thông cảm cho em, dừng lại nhường cho em đuổi thằng kia)... đuổi kịp nó, em hạ kính xuống thấy thằng tó đó khoảng 37-38 tuổi...nhìn mặt nhu tó mực #:-s
Em: Này, ông đi kiểu gì mà bon chen, tạt đầu tôi thế ?
Thằng Tó: Sao ? X_X (rất thách thức)
Cô em gái ngồi ghế phụ: Anh đi kiểu gì thế ? xe tít còi như thế mà anh không nghe thấy gì à ?
Thằng Tó: Quay sang nhìn, gườm rồi quay đi ...
Em: Cú quá, biết gặp lại tó đen rồi, ko nói chuyện phải quấy với thằng đê tiện này được rồi. Em cuối xuống cầm quả zui cui điện định mở cửa phi ra....X_X
Cô em gái thấy thế ngăm lại...cộng với đường đông, các xe sau đang bị tắc bấm còi inh ỏi ...nên em lại thôi ...:( đành ngậm cục tức trong người.

Các cụ cho em xin ý kiến, vào trường hợp đó các cụ xử lý ntn ?b-(
Xe biển VT là của bọn Viettel mà, đập cho nó chết đi.Chúng nó mang biển đỏ nhưng là doanh nghiệp nên chúng cũng láo không kém xe bus đâu.

paduy

Xe tải
Em nói thật các bác đừng giận, gặp tình huống đấy chắc gì đã có bác nào dám xuống đập hay phang người ta, các bác cứ nói cho sướng mồm, đi đường hà nội thì chen lấn chèn nhau là chuyện thường tình mỗi người xử sự nhường nhau một tí có phải tốt hơn không, các bác cũng đường chửi bọn này bọn kia nghe nó không văn hóa lắm đâu, Bác nào đang dùng mạng vịt teo mà lên đây chửi vịt teo thì có giỏi tẩy chay k dùng mạng đó đi để ủng hộ cụ chủ thớt, xin lỗi em nói thẳng ạ

trungnc

Xe điện
Xe biển VT là của bọn Viettel mà, đập cho nó chết đi.Chúng nó mang biển đỏ nhưng là doanh nghiệp nên chúng cũng láo không kém xe bus đâu.
Lại thêm 1 kụ vào bầy :(
Nghe cụ paduy nói như vầy đúng là người biết suy nghĩ =D>
Em nói thật các bác đừng giận, gặp tình huống đấy chắc gì đã có bác nào dám xuống đập hay phang người ta, các bác cứ nói cho sướng mồm, đi đường hà nội thì chen lấn chèn nhau là chuyện thường tình mỗi người xử sự nhường nhau một tí có phải tốt hơn không, các bác cũng đường chửi bọn này bọn kia nghe nó không văn hóa lắm đâu, Bác nào đang dùng mạng vịt teo mà lên đây chửi vịt teo thì có giỏi tẩy chay k dùng mạng đó đi để ủng hộ cụ chủ thớt, xin lỗi em nói thẳng ạ

pbinh979

Xe tăng
Đi láo thì bức xúc là phải thôi. Ai tâm lý bầy đàn. Đúng là giống tó thì cũng chỉ nghĩ đến thế thôi.
Nhiều cụ bức xúc,nhiều cụ tâmlys bầy đàn giống cái con mà các cụ ọi người khác quá.Chán:@)

Matizchongdan

Xe máy
Chia sẻ cùng cụ. Lần sau cụ chuẩn bị túi ớt bột, quăng tùm lum cho nó bõ tức.

thaiquangtung

Xe buýt
lần sau lam sẵn lọ sơn ở trên xe. nó không nói chuyện thì cho nó phát vào xe rồi đi cụ ạ.

trungnc

Xe điện
Đi láo thì bức xúc là phải thôi. Ai tâm lý bầy đàn. Đúng là giống tó thì cũng chỉ nghĩ đến thế thôi.
Cụ cứ ngẫm lại bản thân xem có lúc nào mình cũng vội vàng bon chen thế không? Mà tại sao cứ mở mồm ra là chửi người khác là giống này,giống kia. Họ cũng là cùng giống loài với cụ đấy.