[Thảo luận] Thằng lái xe 16 chỗ biển đỏ VT 10 - 31 vô học !!!!!!!!!!!!!!!

KangTaJun

Xe hơi
Rút cục là thằng nào lái xe biển đó là ... Never Give Up hết cụ ạ :)) ... ( Em xin lỗi nếu bác nào cũng lái xe ấy =)) .... )

ThanhTungTB

Xe điện
nhẫn lại thôi bác ah.dạng như thế bây giờ nhiều lắm .nhát là khi chúng nó lại được pháp luật bao che nữa ( lái xe biển đỏ mà )Nhân đây đề nghị cơ quan chức năng quản lý ,kiểm soát chặt hơn đối với xe công .gần đây rất nhiều vụ xe biển xanh ,đỏ .tham gia giao thông rất bừa và ẩu ,gây bất bình trong nhân dân

trungnc

Xe điện
biển đỏ VT là của bọn Viettel đấy ạ ^^
Biển VT là biển chính thức của Viettel. Đội này cơ bản đi ra đường rất láo (láo kiểu như đội lái xe chở tiền của ngân hàng ý he he). Lái xe không nhất thiết là quân nhân mà có thể chỉ là công nhân viên quốc phòng. Nói chung, biển VT cũng là biển đặc biệt vì nó là doanh nghiệp quân đội nhưng lại có biển riêng trong khi trước đó chỉ có các quân khu, quân binh chủng, bộ tư lệnh mới được cấp đầu biển riêng. Chắc vì thế nên nó khệnh.
Nhiều lúc bực quá cũng chả nén được, khè nhau tý cho nọ hạ hỏa nhanh >:P
Mấy thằng viettel thì phải
Cụ Hạ hỏa. Cũng chưa phải để lên báo đâu. Giờ xã hội nó thế
Tại sao các Kụ cứ phải nói là cái bọn thế nhỉ,em là lái xe ở Viettel mà Viettel có rất rất nhiều lái xe.Các cụ gặp bao nhiwwu trường hợp xe VT đi như xe 10-31 rồi ạ.Nói thì cũng phải tôn trọng những người không cư xử như vậy chứ.

Babanhhanquoc

Xe tải
Thưa các cụ, em bức xúc với thằng này quá mà ko biết xả thế nào các cụ ạ. Em lên đây thưa cùng các cụ để chửi thằng này cùng em cho nó hắt hơi xổ mũi ...mia nó đi b-(
Chẳng là chiều nay, lúc tan tầm, em cùng các cụ khác đang nằm im ở đường Trần Duy Hưng - Trước cửa BigC do tắc đường. Tình hình tắc dài quá, mà xe ko nhuc nhíc được, các hàng xe xếp thành hàng rất ngay ngắn kiên nhẫn chờ đợi. Em về mo để bỏ chân côn (xe em số sàn), ngồi nghỉ. Hàng bên phải có thằng biển đó VT 10 -31 đi ngay sát xe em. Được một lúc thì xe phía trước nhíc lên 1 tý, vừa tạo đủ 1 khoảng trống hiếm hoi, em đang vào số chuẩn bị nhíc theo thì thằng ...tó biển đó này nó đang từ làn bên phải của nó, bỏ làn rồi tạt đầu em để phi luôn vào tranh làn với em, chiếm cái chỗ bé tý đó...X_X Mia.. cái thằng vô học đó chứ, vì cái khoảng trống nó bé tý, em tít còi cũng như nháy đèn mà nó coi như mù, như điếc cú tạt đầu em phi vào (thằng tó nó bon chen thế chứ ...:(). Bên trái em cũng có xe, ko tạt sang được đành phải phanh dúi dụi nhưng vẫn bị nó quệt đuôi xe nó vào mũi em :(
Đến nước này em cú quá, si nhan trái, xin đường 1 cụ đi BMV cho em vượt lên đuổi cái thằng tó kia (chắc cụ BMV cũng thông cảm cho em, dừng lại nhường cho em đuổi thằng kia)... đuổi kịp nó, em hạ kính xuống thấy thằng tó đó khoảng 37-38 tuổi...nhìn mặt nhu tó mực #:-s
Em: Này, ông đi kiểu gì mà bon chen, tạt đầu tôi thế ?
Thằng Tó: Sao ? X_X (rất thách thức)
Cô em gái ngồi ghế phụ: Anh đi kiểu gì thế ? xe tít còi như thế mà anh không nghe thấy gì à ?
Thằng Tó: Quay sang nhìn, gườm rồi quay đi ...
Em: Cú quá, biết gặp lại tó đen rồi, ko nói chuyện phải quấy với thằng đê tiện này được rồi. Em cuối xuống cầm quả zui cui điện định mở cửa phi ra....X_X
Cô em gái thấy thế ngăm lại...cộng với đường đông, các xe sau đang bị tắc bấm còi inh ỏi ...nên em lại thôi ...:( đành ngậm cục tức trong người.

Các cụ cho em xin ý kiến, vào trường hợp đó các cụ xử lý ntn ?b-(
Cụ ơi, thiên hạ bây h lắm thằng lưu manh, cụ bỏ qua cho nhẹ người cụ à

sleepdriver

Xe buýt
@trungnc: Không oan đâu bác ạ, về nên bảo ban nhau. Xe đầu VT là một trong những xe quân đội lưu thông nhiều nhất trong nội thành hiện nay và e cũng không dưới 3 lần bị tạt và lấn khi đường đông như bác chủ thớt. Hoặc là Zinger hoặc là mấy cái xe 7 chỗ đời cũ (chứ không phải xe thông tin đặc chủng bác nhé). Lái xe toàn thường phục, chưa lần nào thấy có bác nào quân phục nghiêm chỉnh lái xe cả. Em tả đến thế thì bác biết em không có lạ hay nhầm lẫn được. Bên cạnh đầu VT mấy cái xe Viện 8 đi cũng láo, phóng như bay (có thể nói là bạt mạng) mặc dù không phải xe cứu thương hay ưu tiên gì.
Nếu bác lái nghiêm chỉnh thì thôi cứ tự bảo rằng ofer trừ mình bác ra; có gì mà tự ái :-"
P/s: E khách quan đấy nhé vì nhà toàn bộ đội, kể cả bộ đội thông tin lẫn bộ đội VT.

trungnc

Xe điện
biển đỏ VT là của bọn Viettel đấy ạ ^^
Biển VT là biển chính thức của Viettel. Đội này cơ bản đi ra đường rất láo (láo kiểu như đội lái xe chở tiền của ngân hàng ý he he). Lái xe không nhất thiết là quân nhân mà có thể chỉ là công nhân viên quốc phòng. Nói chung, biển VT cũng là biển đặc biệt vì nó là doanh nghiệp quân đội nhưng lại có biển riêng trong khi trước đó chỉ có các quân khu, quân binh chủng, bộ tư lệnh mới được cấp đầu biển riêng. Chắc vì thế nên nó khệnh.
Nhiều lúc bực quá cũng chả nén được, khè nhau tý cho nọ hạ hỏa nhanh >:P
@trungnc: Không oan đâu bác ạ, về nên bảo ban nhau. Xe đầu VT là một trong những xe quân đội lưu thông nhiều nhất trong nội thành hiện nay và e cũng không dưới 3 lần bị tạt và lấn khi đường đông như bác chủ thớt. Hoặc là Zinger hoặc là mấy cái xe 7 chỗ đời cũ (chứ không phải xe thông tin đặc chủng bác nhé). Lái xe toàn thường phục, chưa lần nào thấy có bác nào quân phục nghiêm chỉnh lái xe cả. Em tả đến thế thì bác biết em không có lạ hay nhầm lẫn được. Bên cạnh đầu VT mấy cái xe Viện 8 đi cũng láo, phóng như bay (có thể nói là bạt mạng) mặc dù không phải xe cứu thương hay ưu tiên gì.
Nếu bác lái nghiêm chỉnh thì thôi cứ tự bảo rằng ofer trừ mình bác ra; có gì mà tự ái :-"
P/s: E khách quan đấy nhé vì nhà toàn bộ đội, kể cả bộ đội thông tin lẫn bộ đội VT.
Em cũng không phải là tự ái hay gì cả,nhưng nhiều cụ cứ "bọn nó" có phải là vơ đũa cả nắm không ạ.Đơn vị thì lái xe lên đến vài trăm người,đi ẩu chỉ là 1 số ít tại sao lại đánh đồng tất cả được.

ongngoai

Xe máy
Bác sleepdriver nói chuẩn đới . Các bác cứ loanh quanh Giang văn Minh , Kim mã , Cát linh.... sẽ thấy các chú VT và hình ảnh tham gia g.t của các chú ấy cần phải can thiệp nhiều của csgt . Nhưng hình như có sự tế nhị nào đấy. Chán............

nhurua

Xe hơi
Cụ chủ đã coi đó là Tó rồi. Mà cụ bực với Tó thì cũng lạ! Cái giống ấy càng cậy...càng đúng là Tó

pbinh979

Xe tăng
Lái xe Vt thì cũng chả phải quân đội gì đâu. Chỉ là làm thuê hay cũng lắm là quân nhân chăn ngựa thôi. láo cứ táng bủ mợ nó đi. Chả có tí quân đội gì đâu, nó chỉ cáo mượn oai hùm ý mà.

mazda626

Xe buýt
Lái xe Vt thì cũng chả phải quân đội gì đâu. Chỉ là làm thuê hay cũng lắm là quân nhân chăn ngựa thôi. láo cứ táng bủ mợ nó đi. Chả có tí quân đội gì đâu, nó chỉ cáo mượn oai hùm ý mà.
Cụ nói chuẩn...Sao nhiều cụ cứ nói tránh, hay bỏ qua nhỉ??Bọn tóa này, càng tránh nó càng làm càn, các cụ gặp cứ đúng luạt là làm, lập luận đanh thép, cần thì chơi tay bo, bọn nó chóa cậy chủ, nên khi gặp chuyện bọn nó sợ lắm ạ...Các cụ cứ táng bỏ *** nó đi...

leviatang

Xe hơi
nếu chỉ vì bị tạt đầu mà táng người ta chẳng may nó lại lăn quay ra đấy rồi lên bệnh viện nằm ăn vạ còn mệt người nữa bác ạ,đường chật,xe đông nên chuyện đó mình cũng nên coi là bình thường thôi ạ,em cũng khiếp đi trên Hà Nội lắm,sợ bị tạt đầu thì ít,sợ cảnh sát,công an mới nhiều,1 sự nhịn 9 sự lành

HondaFS388

Xe tải
đã đành có nhiều người chạy ẩu nhưng nghe các cụ trên này táng này táng nọ máu quá , như tui thì ra đường nếu muốn khỏe người , cứ cho nó về trước lên trước tí có sao chư bực tức kiểu này ra đường thì có mà suốt ngày , ôm mệt vào người . Tôi nghĩ văn hóa GT chính là văn hóa nhường nhau trên đường

Pilot4W

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Thưa các cụ, em bức xúc với thằng này quá mà ko biết xả thế nào các cụ ạ. Em lên đây thưa cùng các cụ để chửi thằng này cùng em cho nó hắt hơi xổ mũi ...mia nó đi b-(
Chẳng là chiều nay, lúc tan tầm, em cùng các cụ khác đang nằm im ở đường Trần Duy Hưng - Trước cửa BigC do tắc đường. Tình hình tắc dài quá, mà xe ko nhuc nhíc được, các hàng xe xếp thành hàng rất ngay ngắn kiên nhẫn chờ đợi. Em về mo để bỏ chân côn (xe em số sàn), ngồi nghỉ. Hàng bên phải có thằng biển đó VT 10 -31 đi ngay sát xe em. Được một lúc thì xe phía trước nhíc lên 1 tý, vừa tạo đủ 1 khoảng trống hiếm hoi, em đang vào số chuẩn bị nhíc theo thì thằng ...tó biển đó này nó đang từ làn bên phải của nó, bỏ làn rồi tạt đầu em để phi luôn vào tranh làn với em, chiếm cái chỗ bé tý đó...X_X Mia.. cái thằng vô học đó chứ, vì cái khoảng trống nó bé tý, em tít còi cũng như nháy đèn mà nó coi như mù, như điếc cú tạt đầu em phi vào (thằng tó nó bon chen thế chứ ...:(). Bên trái em cũng có xe, ko tạt sang được đành phải phanh dúi dụi nhưng vẫn bị nó quệt đuôi xe nó vào mũi em :(
Đến nước này em cú quá, si nhan trái, xin đường 1 cụ đi BMV cho em vượt lên đuổi cái thằng tó kia (chắc cụ BMV cũng thông cảm cho em, dừng lại nhường cho em đuổi thằng kia)... đuổi kịp nó, em hạ kính xuống thấy thằng tó đó khoảng 37-38 tuổi...nhìn mặt nhu tó mực #:-s
Em: Này, ông đi kiểu gì mà bon chen, tạt đầu tôi thế ?
Thằng Tó: Sao ? X_X (rất thách thức)
Cô em gái ngồi ghế phụ: Anh đi kiểu gì thế ? xe tít còi như thế mà anh không nghe thấy gì à ?
Thằng Tó: Quay sang nhìn, gườm rồi quay đi ...
Em: Cú quá, biết gặp lại tó đen rồi, ko nói chuyện phải quấy với thằng đê tiện này được rồi. Em cuối xuống cầm quả zui cui điện định mở cửa phi ra....X_X
Cô em gái thấy thế ngăm lại...cộng với đường đông, các xe sau đang bị tắc bấm còi inh ỏi ...nên em lại thôi ...:( đành ngậm cục tức trong người.

Các cụ cho em xin ý kiến, vào trường hợp đó các cụ xử lý ntn ?b-(
cụ chủ thớt rút kinh nghiệm lần sau để xử những thằng như thế nhé.

1 khi góc ba-đờ-sốc bên phụ đã rung rồi thì đằng nào cũng phải sơn rồi thì cứ tỳ thẳng vào ngang lườn nó. Nó nhích thêm 1cm là bị cào 1cm nhích 10cm là gọt sơn nó 10cm. Nó ở thế trong nhoi ra là sai mười mươi rồi. Nó muốn làm ch'o thì ta lấy đạo làm ch'o mà xử nó.

trungnc

Xe điện
Nhiều cụ bức xúc,nhiều cụ tâmlys bầy đàn giống cái con mà các cụ ọi người khác quá.Chán:@)

cutit102

Xe tải
Chuyện bt thôi có gì mà bức xúc^#(^chửi mấy câu rùi cho qua bực mềnh làm giề~X(Chấp nó thì mình bằng nó à phải ko các cụ:D

porcupine

Xe hơi
cụ nói mới chuẩn.Hà nội bon chen kiểu đấy đâu phải là ít.Cụ không bình tĩnh gặp phải thằng gấu la phiền đấy
Vâng, cháu cũng đồng ý với nhà cụ này, cụ có cái "zui cui" thì nó không có cái k54 à? nó biển đỏ mà, biết đâu.... Thôi cứ nhịn tí cho lành cụ ạ. Cơ mà cháu mà đi với "cô em gái" của cụ là cháu cũng chơi tới cùng đấy =))

Tệ nhỉ. Dưng mà kụ có rùi kui điện tong xe là ko đc đâu nhé. XXX mà khám thấy là kụ dách việc hà.

3718

Đi bộ
Bác có dùi cui điện thế bác bên an ninh à.

KSTK CB

Xe hơi
Mệ cái Thằng Tó đó đúng là Vô học..... chia sẻ với Kụ

Nhiều lúc iem nghĩ iem mà đi xe tải gặp loại đấy iem cho bẹp Đuôi luôn...x-(