[Funland] Tháng 8 - Bình yên

Mợ Liễn

Xe container
Sao Liễn không rủ ai để thấy bình yên hơi nữa.
:D
Mà nhé HN giờ cũng nhiều hoa giấy muốn chết luôn đó. Mà em cũng thích hoa giấy, càng cằn càng ra lắm hoa, hay thật.

Mà sao Liễn thức sớm thế, mới có hơn 0g mà. Thức sớm không có lợi cho da đâu Liễn ơi.
Mai đừng thức sớm nhé, thức khuya và dậy vừa vừa nhá nhá. Chứ làm hoài thì ai tiêu tiền cho, khổ lắm;;)
Có làm thì có tiêu chớ lo j khổ đâu Lý. Em biết nhiều chỗ tiêu lắm :)). Thức sớm vì tầm ý lv ”vào” hơn ạ :))

Rong rêu

Xe điện
Ăn trưa em mang cơm vào đây ăn cho bình yên, ngoài kia nhiều cám dỗ quá :D

Gianthienly

Xe container
Vâng, cảm ơn cụ, cs thật vô thường :(
Em thi thoảng nghe bài này và hôm nay đọc bình luận ở dưới buồn cười quá này.
Vô thường nên mình cứ sống tốt hôm nay. Nghĩ về ngày mai và không lo lắng gì hết. Ha ha, thực ra em hơi thích cuốn "Quẳng gánh lo đi để vui sống":D.

Mong mỗi ngày mới là một đời sống mới tốt đẹp hơn với Cụ và mọi người.:D

Gianthienly

Xe container
Có làm thì có tiêu chớ lo j khổ đâu Lý. Em biết nhiều chỗ tiêu lắm :)). Thức sớm vì tầm ý lv ”vào” hơn ạ :))
Ha ha, có một thứ thật buồn cười nha Liễn. Liễn làm đủ tiêu òi (dù biết đủ là vô cùng nhưng cứ trong phạm vi cá nhân đi) vậy sao Liễn không rủ một người chỉ cần đủ tiêu như mình cho vui đuê. Giảm bớt tiêu chí cho đời nó vui.

Em còn không biết tiêu tiền đây này.
Vì làm gì có mà biết tiêu:))

Thức sớm da xấu lắm vì em thích da mình lúc ngủ dậy mà. Tự thấy đẹp=))

Gianthienly

Xe container
Hôm nay, một ngày nắng không yên bình.
Mới có 10 tiếng cho 24 tiếng mà đã kêu không yên bình òi.
Khoảng 1g30' nữa hay ghé chỗ gấu dễ thương mua cho Nàng cái gì nho nhỏ, ngồi ăn cơm dưa, cà và thấy mình may mắn hơn bao nhiêu người nữa. Bắt đầu giữa ngày bằng một thứ hiện thực lãng mạn, yên bình Bác trẻ ơi :D

Mợ Liễn

Xe container
Ha ha, có một thứ thật buồn cười nha Liễn. Liễn làm đủ tiêu òi (dù biết đủ là vô cùng nhưng cứ trong phạm vi cá nhân đi) vậy sao Liễn không rủ một người chỉ cần đủ tiêu như mình cho vui đuê. Giảm bớt tiêu chí cho đời nó vui.

Em còn không biết tiêu tiền đây này.
Vì làm gì có mà biết tiêu:))

Thức sớm da xấu lắm vì em thích da mình lúc ngủ dậy mà. Tự thấy đẹp=))
Tiêu chí j đâu Lý. Zời mưa biết chạy vào nhà là được rồi mà :)). Mà em thấy em đẹp quanh năm ý =))

Gianthienly

Xe container
Tiêu chí j đâu Lý. Zời mưa biết chạy vào nhà là được rồi mà :)). Mà em thấy em đẹp quanh năm ý =))
Mưa mà chạy vào nhà là vứt ỏi. Có khoảnh khắc bình yên là có lần mưa phải phủ kín mặt hai đứa cơ :))

Chơi đẹp kiểu không cần sơn phấn chớ. Em thấy mỗi lúc đó không son phấn là em tự tin vãi:))

Liễn đẹp quanh năm thì đương nhiên òi vì em thích Liễn đẹp. Liễn treo tranh của Âu lên cho tháng 8 thanh bình đuê:D

Dark_Man

Xe buýt
G
Em thi thoảng nghe bài này và hôm nay đọc bình luận ở dưới buồn cười quá này.
Vô thường nên mình cứ sống tốt hôm nay. Nghĩ về ngày mai và không lo lắng gì hết. Ha ha, thực ra em hơi thích cuốn "Quẳng gánh lo đi để vui sống":D.

Mong mỗi ngày mới là một đời sống mới tốt đẹp hơn với Cụ và mọi người.:D

Giá mà e lạc quan dc như cụ @@

duytrong

Xe lăn
Đến như anh C còn phải nghỉ việc 3 tháng kia kìa, tháng 8 mới được chục ngày, chả bình yên đâu.