[Funland] Thăm quan nhà máy BKAV

minhhai985

Xe lăn
nghỉ ăn cơm rồi, các cụ giải tán.

cardreamer

Xe điện
Đừng lái dư luận kiểu đó !
Dân tình chửa thằng quảng nổ là lừa đảo không sai tẹo nào !
Nếu nó chỉ tuyên bố : SP do chúng tôi nghiên cứu, mấy lô đầu chưa kịp xây dựng nhà máy, đặt nơi khác làm!... Thì có lẽ dư luận đã không ồn ào dư vậy !
Nhà máy kiểu này quy mô không lớn hơn HTX Dân Chủ thời bao cấp đúc lưỡi cày! Làm sao cho ra lò hàng chục ngàn SP/tháng được !???
Cụ tin không? lão Quảng có khiêm tốn như ý các cụ cũng bị chửi thôi. Đố biết tại sao??? Những thằng không nổ, có tí thành công, bị bới móc te tua thì đầy, chả cần ví dụ nữa. Cho nên thằng này nó chọn cách nổ tung giời, chúng ta ngồi đây té ra đều bị nó troll, hài quá

Boeing-787

[Tịch thu bằng lái]
"Nhà máy" điện tử của anh nổ đặt trong văn phòng. Nguyên cửa sổ và rèm. Đối diện hành lang là văn phòng làm việc
Vẫn thao tác bằng tay và bộ ghế xoay văn phòng huyền thoại
Samsung chỉ cần tuyển công nhân học hết cấp hai !
Nhưng công nhân vào nhà máy SS phải qua phòng thay đồ, mặc đồng phục áo blu giặt sấy riêng ngay trong nhà máy. Vào phòng cách ly có hút bụi, điều hòa 100% thời gian lắp ráp !
Không phải SS nó quý người! Mà là quy trình lắp ráp điện tử cao cấp nó phải dư vậy !
Có nhẽ các cử nhân, kỹ sư của quảng nổ vừa lắp bom phôn, vừa cắn thuốc lá !...

ratlangheo

Xe hơi

Phải mặc quần áo của BKAV rồi, xanh lè 1 góc :)

căngthẳng

Xe tăng
Đừng lái dư luận kiểu đó !
Dân tình chửa thằng quảng nổ là lừa đảo không sai tẹo nào !
Nếu nó chỉ tuyên bố : SP do chúng tôi nghiên cứu, mấy lô đầu chưa kịp xây dựng nhà máy, đặt nơi khác làm!... Thì có lẽ dư luận đã không ồn ào dư vậy !
Nhà máy kiểu này quy mô không lớn hơn HTX Dân Chủ thời bao cấp đúc lưỡi cày! Làm sao cho ra lò hàng chục ngàn SP/tháng được !???
ủng hộ chảy tây. tất cả ng quen, thân tới sơ của e đảm bảo ko ai dùng đt B

congngo

Xe điện
Nhiều cụ hằn học phết nhỉ.
Nhưng rõ ràng là nó có sản xuất cái gì đó mà, cái đống CNC ấy cũng đáng tiền đấy chứ
Cụ đến nhà máy làm bàn ghế văn phòng của ông anh em mà xem, các máy CNC sáng choang, nhà xưởng sạch sẽ, phân chia khu vực, công năng rõ ràng và diện tịch lớn gấp khoảng 10 lần cái xưởng của anh Nổ ợ, còn máy của anh Nổ, em dám cá là tuổi đời nó không dưới 10 năm rồi đâu.

Xechuamua

Xe hơi
Em lại nhớ Vụ anh Nguyễn Hà Đông tạo ra trò Flappy Bird. Anh ấy ko nổ, nhưng khi thấy anh ấy thành công, đã bao nhiêu người dìm anh ấy.
Thế nên dù thành công hay chưa thành công, dù nổ hay ko đủ thì ko đủ bản lĩnh để hứng gạch đá mạng ảo ở VN vẫn sẽ chết. Em hơi buồn tý thôi!
Ở VN là éo có được thành công hơn người cụ ạ, không là bị chửi, bị dìm chết ngay, bẩu sau Hà Đông nó sang Mẽo ở, chứ còn ở VN chắc tự tử rồi

Xedapdien2014

Xe tăng
1. Mọi sự so sánh là khập khiễng
2. Cụ chụp mũ mọi người một cách tự tin quá nhỉ, cụ dẫn chứng/chứng minh giup em về auto chửi vụ nhà máy Bphone của các thành viên OF đi :)
1.Thì mọi sự so sánh là khập khiễng mà. Thế nên có cần so sánh Bphone với SS ko Cụ? :))
2. Uầy. Em xin lỗi. Các Cụ ý đang thể hiện quan điểm cá nhân để chứng minh mình ko ngu. Chứ ko phải chửi. Sorry các Cụ nhá.

qhhp

Xe điện
Cụ thuyết trình đầu trọc ko mặc áo blouse, bắt các cụ mợ phóng viên mặc :D

cucgach2

Xe tải
Hê hê,

Em thấy cụ chủ tài thật.

Thế mà cũng tin. Hoặc cụ là seed để tiếp tục khuấy động phong trào? Nhưng thực sự là nếu thế, càng khuấy càng gây phản cảm.

:D
Cụ này thì em biết, cụ ấy ngay thẳng và chính trực lắm ạ. Mỗi tội hay quên thôi

Libor

Xe điện
Giờ em mới mò vào xem, tua đi tua lại vẫn 1 dàn công nhân không quá 2 chục mạng với công nghệ hiện đại nhất thế giới là dùng tuốc nô vít để vặn ạ...à à, ngoài ra còn trình chiếu 1 dãy hành lang cùng với phòng đợi có 1 em nhân viên liên tục ra bắt khác uống nưóc. Các cụ xem được gì nữa thì kể ra nốt đi nào?

Vanh123

[Tịch thu bằng lái]
Khách tham quan đâu hết rồi mà toàn công nhân ngồi nghe thế nhỉ?

Vanh123

[Tịch thu bằng lái]

ThangPV.HR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vanphongsach.com
Ko phải các vĩ nhân khi sinh ra đã là vĩ nhân, ko phải tự dưng SS từ lúc sáng lập đã có nhà máy to đùng như hiện nay, ko phải ngay từ khi sinh ra Steve Jobs đi đến thành công luôn và được coi là CEO hàng đầu thế giới....
Ới dời ơi NHÀ MÁY SẢN XUẤT, đúng là nhất thế giới rồi, chúc mừng B Phôn :bz Samsung sang học hỏi nhanh còn kịp :bz

Mercedes_Benz

Xe điện
Xin hỏi ở Otofun này có cụ nào mua được Bphone chưa ạ, nó quá hiếm và cháy hàng đấy chứ. Anh quảng nổ vậy hơi bé, điẹn thoại hoàn toàn lắp ráp bằng tay như kiểu rolls royce, máy móc và dụng cụ thì toàn đồ thủ công thì nó phải là xịn rồi. Các cụ phải khen anh ý nó bé quá chứ