Thẩm mỹ viện cho vợ hai Focus

info

Xe tải
Em cũng đặt bác Vwg ít đồ nhưng bác í không dùng điện thoại, các cụ cứ để tin nhắn trên này, khi nào có cụ í gọi ah.

Chỉnh sửa cuối:

VietWagen

Xe buýt
Nhà tớ đây ạ, về phụ kiện focus bác nào cần trao đổi gì thì cứ để lại PM, tớ sẽ liên lạc lại.
@infor: bác vào box "Ford club" ở mục "Chi hội", đang có Thread để đăng ký logo RS đấy, đây là hoạt động tập thể của Team RS.

info

Xe tải
Nhà tớ đây ạ, về phụ kiện focus bác nào cần trao đổi gì thì cứ để lại PM, tớ sẽ liên lạc lại.
@infor: bác vào box "Ford club" ở mục "Chi hội", đang có Thread để đăng ký logo RS đấy, đây là hoạt động tập thể của Team RS.
Cảm ơn cụ: Khi nào mấy thứ của em về cụ ới em nhé, sang bên đó xem gió có khác bên ni không ợh b-)

Đức NA

Xe tải
Bác Thắng giúp e vơi! E cũng muốn bác mua hộ mấy thư, e chưa cần gấp đâu nhưng lúc nào có bác alo e cái!
1. ốp Pê dan AT bác nhé!
2. Dải đèn SMD để lắp 2 bên trong xe như xe của bác
3. Cái yếm che gầm máy
trước tiên là bác giúp e như thế!
E đang định thay cái đèn pha của e và gắn SMD như audi nhưng chưa biết nên lắp loại nào, xenon hay bi xenon hoặc bộ đèn pha projector vì e thỉnh thoảng chạy đường dài mà tối, bác có kinh nghiệm thì tư vấn thêm cho e bộ đèn này với. (E cũng chưa vội vàng lắp vì e sợ lại phải thay tiếp nên e nhờ bác có kinh nghiệm thì chỉ e phát)
Tks bác!

Cilvil

Xe hơi
Bác Thắng giúp e vơi! E cũng muốn bác mua hộ mấy thư, e chưa cần gấp đâu nhưng lúc nào có bác alo e cái!
E đang định thay cái đèn pha của e và gắn SMD như audi nhưng chưa biết nên lắp loại nào, xenon hay bi xenon hoặc bộ đèn pha projector vì e thỉnh thoảng chạy đường dài mà tối, bác có kinh nghiệm thì tư vấn thêm cho e bộ đèn này với. (E cũng chưa vội vàng lắp vì e sợ lại phải thay tiếp nên e nhờ bác có kinh nghiệm thì chỉ e phát)
Tks bác!
Khi nào rảnh để em chụp ảnh post lên cho bác xem nhé, em cũng mới làm kiểu này đc 1 tháng nhưng bận quá chưa ảnh ọt đc T_T
Bi em dùng infinity FX35, thay bóng đèn pha cũ bằng bóng phillips nhiệt độ 6000K,lắp dải led và angel eyes (tất cả em thi công ở bác khactrung)

info

Xe tải
Chủ nhật vừa rồi sang nhà cụ Vwg làm bộ ốp pê đan, lắp hộp kính, làm đèn sau, hic phê nhất là cái bộ đèn sau, buổi tối sáng tưng bừng các cụ ah, nhóc nhà em quên đồ chơi trên xe lên tha hồ tìm. Cảm ơn cụ Vwg nhiều ah, cái vụ ngớ ngẩn để mở cửa xe làm mất nhiều thời giờ của cụ quá. Hôm nào rảnh em đi 1 mình sang đa tạ cụ sau nhé, hôm vừa rồi vợ cả kèm ghê quá :D

Sonbh

Xe tăng
Chủ nhật vừa rồi sang nhà cụ Vwg làm bộ ốp pê đan, lắp hộp kính, làm đèn sau, hic phê nhất là cái bộ đèn sau, buổi tối sáng tưng bừng các cụ ah, nhóc nhà em quên đồ chơi trên xe lên tha hồ tìm. Cảm ơn cụ Vwg nhiều ah, cái vụ ngớ ngẩn để mở cửa xe làm mất nhiều thời giờ của cụ quá. Hôm nào rảnh em đi 1 mình sang đa tạ cụ sau nhé, hôm vừa rồi vợ cả kèm ghê quá :D
Hehe, chắc hư nhiều nên bị Cua vợ đi kèm phải ko cụ :D.

info

Xe tải
Hehe, chắc hư nhiều nên bị Cua vợ đi kèm phải ko cụ :D.
Cụ nói nhỏ chớ, cứ oang oang lên thế em còn đi đâu nữa, chủ nhật em xin phép đi làm xe, vợ em hỏi đi hướng nào, em chỉ sang phố đèn lồng, thế là không nói câu nèo theo đi ngay =))

Sonbh

Xe tăng
Cụ nói nhỏ chớ, cứ oang oang lên thế em còn đi đâu nữa, chủ nhật em xin phép đi làm xe, vợ em hỏi đi hướng nào, em chỉ sang phố đèn lồng, thế là không nói câu nèo theo đi ngay =))
Thế thì thêm một hai lần nữa cho vợ đi cùng cụ ah :D, sau này có off chui còn dễ.

VietWagen

Xe buýt
Đi làm đẹp cho vợ 2, mà lại vào khu đèn đỏ thì gấu nó canh chừng là phải rồi. Dưng mà bác nào la cà ở khu vực này chẳng may bị tóm, thì đừng lấy cớ là đi làm xe nhé, hehe :)).

zipman

Đi bộ
Thân chào bác Thắng (VW): Không bít hàng của em về chưa bác ! Em là Kiên SĐT : 0906.240879. Nếu về rủi bác PM em nhé. Thank you so much ! Chúc bác luôn lam cho các em FF luôn tươi đẹp :-|

htnhan

Xe đạp
Em đang chờ bác VietWagen gửi hàng vào đây. Cám ơn bác.

Đức NA

Xe tải
Bác mua hộ e mấy món với.
1. Đèn trần trước và sau
2. Ốp pedan AT
3. Hộp kính
4. Tấm che gầm máy.
.....
Số ĐT của e là 0904441757
Bác cho e số của bác luôn với để e tiện liên lạc với bác ( E đang muốn nhờ bác mấy cái nữa)

htnhan

Xe đạp
Em vừa nhận được hàng bác VW gởi vào.
Cám ơn bác,

3Lazang

Xe tăng
Nhờ bác Thắng đặt hộ mình bộ đèn trần phía sau và bộ ốp bậc lên xuống (Xe mình đã lắp nhưng bị bung ra rồi )
Có gì nhắn cho mình nhé . Duy .090341.8299
Thanhks !

VietWagen

Xe buýt
Nhờ bác Thắng đặt hộ mình bộ đèn trần phía sau và bộ ốp bậc lên xuống (Xe mình đã lắp nhưng bị bung ra rồi )
Thanhks !
Bung ra thì dán lại vẫn tốt mà, ko nên mua mới, tiết kiệm tiền đổ xăng bác Duy ah.

An Dong

Xe điện
Thanhks !
Cụ mua em để lại cho bộ đèn trần nhé. Em cũng bị bong, gỡ ra rùi, dán lại vẫn OK mà. Đùa vậy thôi, nếu đèn còn sáng thì OK, còn nếu đèn chết thì bắt đền lão Vịt ấy.:-|.
.

VietWagen

Xe buýt
Cụ mua em để lại cho bộ đèn trần nhé. Em cũng bị bong, gỡ ra rùi, dán lại vẫn OK mà. Đùa vậy thôi, nếu đèn còn sáng thì OK, còn nếu đèn chết thì bắt đền lão Vịt ấy.:-|.
.
Bác Duy bị bong cái ốp bậc cửa mua ở cửa hàng đồ chơi, chứ đã lắp đèn trần "hiệu VW" đâu mà bong? Nhà AD chỉ đc cái cầm đèn chạy trước ô tô :P.