Thẩm mỹ viện cho vợ hai Focus

songvedem

Xe tăng
Say was nè

Boeing-787

[Tịch thu bằng lái]
Cụ VietWagen báo hộ hàng nhà cháu đã về chưa ???
Tiện thể lắp thêm cho mấy cái đèn trần LED nhá !

An Dong

Xe điện
Cụ VietWagen báo hộ hàng nhà cháu đã về chưa ???
Tiện thể lắp thêm cho mấy cái đèn trần LED nhá !
À hà. Tối qua đến nhà Thumotty uống rượu thấy đèn LED sướng không chịu nổi rồi. Đấy, Cụ Vịt thấy chưa, chạy trước ôto mặc dù nguy hiểm nhưng cũng hay mà.

Boeing-787

[Tịch thu bằng lái]
@andong : Sắp tới nhờ giáo sư lắp cho mấy tấm pin mặt trời trên nóc xe cho an toàn !:))... trong điều kiện di chuyển thì EVN bó tay, không kéo dây chuối ra được !

TechVNS

Xe tải
Bác Duy bị bong cái ốp bậc cửa mua ở cửa hàng đồ chơi, chứ đã lắp đèn trần "hiệu VW" đâu mà bong? Nhà AD chỉ đc cái cầm đèn chạy trước ô tô :P.

Cụ Vịt giúp em thêm cái đèn trần nhé, đèn nguyên bản cũ quá. Bộ ốp vô lăng em vẫn gửi chỗ cụ chưa qua lấy được. Hôm nào có đèn trần, cụ ới em , em qua luôn một thể.

Nick cũ của em là tranhoangquyen đấy.

An Dong

Xe điện
Cụ Vịt giúp em thêm cái đèn trần nhé, đèn nguyên bản cũ quá. Bộ ốp vô lăng em vẫn gửi chỗ cụ chưa qua lấy được. Hôm nào có đèn trần, cụ ới em , em qua luôn một thể.

Nick cũ của em là tranhoangquyen đấy.
Anh Thắng ơi. Nếu hàng về thì cuối tuần sau Cụt mình OFF cái nhỉ. Dán đồ xong thì ta làm tí tửu thưởng lãm thành quả nhá. Nhưng mà cái vụ ca-lăng của nhà máy bay với nhà cháu thì phải làm trước ợ.

An Dong

Xe điện
Các Cụ chuẩn bị dán RS nổi mà chưa có TEAM chìm thì lên danh sách nhé. Cụ SVD đang phụ trách phôi đề can. Chúng ta sẽ nhờ Cụ í chuẩn bị thêm một chút nữa ạ. Cụ í dạo này đang mải giải quyết đống Đô còn dư nên bận lắm, phải hẹn trước mới được.

Chỉnh sửa cuối:

VietWagen

Xe buýt
Cụ Vịt giúp em thêm cái đèn trần nhé, đèn nguyên bản cũ quá. Bộ ốp vô lăng em vẫn gửi chỗ cụ chưa qua lấy được. Hôm nào có đèn trần, cụ ới em , em qua luôn một thể. Nick cũ của em là tranhoangquyen đấy.
Chính mà ko nhắc là quên béng mất, đang nghĩ tại sao lại thừa 1 bộ ốp vô lăng nhỉ, may là chưa cho nó về với chủ mới. Vụ đèn đóm thì sẽ thiết kế cho Chính, tạm dùng đèn cũ cho nó "khổ tận có ngày cam lai" hihi :D.

Anh Thắng ơi. Nếu hàng về thì cuối tuần sau Cụt mình OFF cái nhỉ. Dán đồ xong thì ta làm tí tửu thưởng lãm thành quả nhá. Nhưng mà cái vụ ca-lăng của nhà máy bay với nhà cháu thì phải làm trước ợ.
Logo và ca lăng cản trước về cùng nhau, khoảng cuối tuần sau, có gì sẽ a lô thông báo. Chuẩn bị "hô biến" cụt 2009 thành cụt Ghia 2011 nhé, hehe :)).

TechVNS

Xe tải
Chết, cụ cho tên cúng cơm nhà em lên đây thế này. Hôm trước em viết nhầm là "cũ" đúng ra là tối quá, trời tối bật đèn lên khoang sau cũng không thấy gì. Cuối tuần này em bận rồi, chắc cuối tuần sau qua cụ thiết kế giúp em với nhé. Cám ơn cụ trước.

@cụ An Đông : cụ bỏ dự án thảm để chân rồi hả?

An Dong

Xe điện
Chết, cụ cho tên cúng cơm nhà em lên đây thế này. Hôm trước em viết nhầm là "cũ" đúng ra là tối quá, trời tối bật đèn lên khoang sau cũng không thấy gì. Cuối tuần này em bận rồi, chắc cuối tuần sau qua cụ thiết kế giúp em với nhé. Cám ơn cụ trước.

@cụ An Đông : cụ bỏ dự án thảm để chân rồi hả?
Đâu có. Nhà em có chuyện nên chưa thực hiện được thôi. Danh sách em chốt vào thứ 5, 31/3 đấy Cụ ạ. Cụ muốn làm thì em mật thư em cái (màu xe, alo nhé).

Porsche 911

Xe container
Có Cụt Ghia hả anh Thắng? Thế hôm nào em đăng ký 3 quả Ghia dán vào 2 bên hông nhé.
Quên: Hỏi rồi mới nhớ, có cả Cụt sedan Ghia, em lại cứ nghĩ cụt là cụt 5 cửa chứ 4 cửa thì ko gọi là Cụt!

Chỉnh sửa cuối:

thestranger

Xe máy
Đâu có. Nhà em có chuyện nên chưa thực hiện được thôi. Danh sách em chốt vào thứ 5, 31/3 đấy Cụ ạ. Cụ muốn làm thì em mật thư em cái (màu xe, alo nhé).
Cụ ơi, em đăng ký 1 suất được ko, em cũng đã lấy xe được 2 tuần rồi mà bận quá chưa sắm được cái gì cả. Em cảm ơn cụ.

VietWagen

Xe buýt
Có Cụt Ghia hả anh Thắng? Thế hôm nào em đăng ký 3 quả Ghia dán vào 2 bên hông nhé.
Quên: Hỏi rồi mới nhớ, có cả Cụt sedan Ghia, em lại cứ nghĩ cụt là cụt 5 cửa chứ 4 cửa thì ko gọi là Cụt!
Hay là nhà Pọt sờ chơi nốt logo ST cho nó đủ bộ 3 phiên bản cao cấp của Focus là: RS, ST và Ghia :)).
Xe bác mà chơi món "lẩu logo" này, đảm bảo có sức hấp dẫn ghê gớm. Hôm trước mấy chú Tây du lịch đã phải chỉ trỏ, cười khúc khích rồi chụp ảnh chiếc cụt RS dởm nhà tớ rồi, ko biết mấy chú này mà gặp em cụt nhà bác với đủ bộ "lẩu logo" thì ko biết phải làm gì nữa nhỉ, hehe =)).
PS: logo Ghia mà dán lên nắp ca bô trước, nhìn xa lại tưởng Focus là Porsche thì ... :P.

ford focus 2010

Xe điện
Hay là nhà Pọt sờ chơi nốt logo ST cho nó đủ bộ 3 phiên bản cao cấp của Focus là: RS, ST và Ghia :)).
Xe bác mà chơi món "lẩu logo" này, đảm bảo có sức hấp dẫn ghê gớm. Hôm trước mấy chú Tây du lịch đã phải chỉ trỏ, cười khúc khích rồi chụp ảnh chiếc cụt RS dởm nhà tớ rồi, ko biết mấy chú này mà gặp em cụt nhà bác với đủ bộ "lẩu logo" thì ko biết phải làm gì nữa nhỉ, hehe =)).
PS: logo Ghia mà dán lên nắp ca bô trước, nhìn xa lại tưởng Focus là Porsche thì ... :P.
Hôm trước đi trong phố cổ, mấy chủ tây cũng chỉ trỏ xe em vì thấy logo RS nổi, em nhòm gương hậu, thấy các chú ấy nhìn theo xe khuất bóng.

Porsche 911

Xe container
Cảm ơn bác Thắng, em chỉ đăng ký 04 quả RS thôi (02 là dự phòng). Dán trước và dán sau thôi. Nếu hôm nào RS về mà bác còn thì em đăng ký 02 chiếc nữa để dự phòng nhiều lần. Lẩu logo có vẻ không hơn với chiếc Focus đời cũ (trông hiền lành) của em.

VietWagen

Xe buýt
Hôm trước đi trong phố cổ, mấy chủ tây cũng chỉ trỏ xe em vì thấy logo RS nổi, em nhòm gương hậu, thấy các chú ấy nhìn theo xe khuất bóng.
Focus RS ở châu Âu là xe thể thao, thuộc loại xe sang cho "rân chơi", ko thuộc hạng phổ thông như Focus thường, thuộc dạng "Limited edition" ko sản xuất hàng loạt, mỗi năm chỉ có vài trăm chiếc xuất xưởng, muốn mua phải xếp hàng, bốc thăm, chen lấn xô đẩy nhau quá thời bao cấp mua tem phiếu ở VN.
Thế mà sắp tới Hà Nội sẽ xuất hiện hàng chục chiếc Focus RS nhái của hội "Rên Sướng", tây du lịch tha hồ ngạc nhiên thú vị, chiếc xe thể thao nổi tiếng ở châu Âu lại chạy nhan nhản ở 1 nước nghèo châu Á xa xôi ... hehe :)).

Sonbh

Xe tăng
Focus RS ở châu Âu là xe thể thao, thuộc loại xe sang cho "rân chơi", ko thuộc hạng phổ thông như Focus thường, thuộc dạng "Limited edition" ko sản xuất hàng loạt, mỗi năm chỉ có vài trăm chiếc xuất xưởng, muốn mua phải xếp hàng, bốc thăm, chen lấn xô đẩy nhau quá thời bao cấp mua tem phiếu ở VN.
Thế mà sắp tới Hà Nội sẽ xuất hiện hàng chục chiếc Focus RS nhái của hội "Rên Sướng", tây du lịch tha hồ ngạc nhiên thú vị, chiếc xe thể thao nổi tiếng ở châu Âu lại chạy nhan nhản ở 1 nước nghèo châu Á xa xôi ... hehe :)).
Anh ơi, logo RS về chưa anh, sắp tới HN sẽ có một loạt focus RS giả cầy =)) =)) =)).

Renault

Xe hơi
Tình hình là đặt hàng bác Vietwagan ốp pedal và nẹp của hơn một tháng rồi mà chẳng thấy hồi âm

An Dong

Xe điện
Tình hình là đặt hàng bác Vietwagan ốp pedal và nẹp của hơn một tháng rồi mà chẳng thấy hồi âm
Bác chịu khó đợi chút đi ạ. Món đồ của bác sẽ ship cùng những anh em khác, cũng đợi cả tháng. Bác không đơn độc trong việc chờ đợi này đâu. Đợi một tí nữa, lắp vào mới phê.

thumotty

Xe buýt
Cụ Vietwagen cho em order một số thứ sau nhé:

1. Ốp chân ga + phanh + côn
2. Đèn LED trong xe như của cụ SVĐ và An Đông.

Bao h hàng về cụ ới em qua lắp nhé.

Cảm ơn cụ.