Thẩm mỹ viện cho vợ hai Focus

kienvinh

Xe lăn
Em mới có cái bao da chìa khóa nhờ bác VW mua này. Cái chìa bé là chìa khóa cốp phụ nhờ bác Xebogio làm hộ :D

AwakeTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Website
facebook.com
Chào bác TMC, vài ý kiến chia sẻ với bác như sau:
- lưới cản trước mạ viền Focus Ghia bác có thể mua lại của Chiến Hàm Long (như Chiến đề nghị) hoặc tôi sẽ mua mới cho bác.
- Camera lùi: cái này cần lắp với đầu DVD hoặc dùng với thiết bị có màn hình, món này tôi chưa lắp nên ko biết chỗ nào làm tốt.
- Đèn pha xenon có 2 cách: độ đèn, lắp thêm xenon tại VN từ chính đèn pha của xe (nhưng phải tháo đèn pha, cắt gọt, lúc dán lại ko biết có đc kín như ban đầu ko?) hoặc mua đèn pha xenon mới từ TQ về lắp (có nhiều lựa chọn, nhiều mức giá, nhưng chưa có đ/k kiểm chứng qua thực tế nên ko thể comment gì hơn)
- Bọc da vô lăng: đến 25 Hàn Thuyên, vào trong ngõ, hỏi Dũng (đen), để xe ở đó nửa ngày hoặc gọi điện để họ đến tháo vô lăng (tiếc là tôi ko có số ĐT) ở đây họ đã làm nhiều xe Focus nên thạo việc, chất lượng OK.
Thông tin thêm về phụ kiện, phụ tùng Focus bác tham khảo tại:http://shop.ipvnn.com/matec
Camera lùi ra nhà Minh Khôi ở Trần Thánh Tông lắp, loại 3tr là dùng tốt ạ.

Renault

Xe hơi
Chào bác TMC, vài ý kiến chia sẻ với bác như sau:
- lưới cản trước mạ viền Focus Ghia bác có thể mua lại của Chiến Hàm Long (như Chiến đề nghị) hoặc tôi sẽ mua mới cho bác.
- Camera lùi: cái này cần lắp với đầu DVD hoặc dùng với thiết bị có màn hình, món này tôi chưa lắp nên ko biết chỗ nào làm tốt.
- Đèn pha xenon có 2 cách: độ đèn, lắp thêm xenon tại VN từ chính đèn pha của xe (nhưng phải tháo đèn pha, cắt gọt, lúc dán lại ko biết có đc kín như ban đầu ko?) hoặc mua đèn pha xenon mới từ TQ về lắp (có nhiều lựa chọn, nhiều mức giá, nhưng chưa có đ/k kiểm chứng qua thực tế nên ko thể comment gì hơn)
- Bọc da vô lăng: đến 25 Hàn Thuyên, vào trong ngõ, hỏi Dũng (đen), để xe ở đó nửa ngày hoặc gọi điện để họ đến tháo vô lăng (tiếc là tôi ko có số ĐT) ở đây họ đã làm nhiều xe Focus nên thạo việc, chất lượng OK.
Thông tin thêm về phụ kiện, phụ tùng Focus bác tham khảo tại:http://shop.ipvnn.com/matec
Bác VietWagen cho tôi hỏi là liệu bác có kiếm được một bộ bi xenon cho Focus 2007 không ? (đèn pha của focus đời này hơi khác với các đời sau). Cám ơn bác trước nhé.

lamhit

Xe máy
Kính chào các cụ,

Tình hình là em cũng vừa khuân 1 em fcụt, đang ngắm nghía lắp đồ chơi dần dần. Mỗi lần lắp một tí cho sướng. Vớ được pic này hay quá.
Xe em biển 43550

AwakeTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Website
facebook.com
Sáng nay em qua nhà cụ Vietwagen lắp tấm lót nắp capô, lắp xong tiếng máy vọng vào khoang xe giảm đi đáng kể. Trước khi lắp tấm lót, nếu ga to 2500-3000v/p tiếng máy gào nghe rõ trong xe, nay thì êm hơn nhiều.

ntkien162

Xe tải
tình hình là cái bộ đèn xenon đầy đủ (ko phải bộ đục khoét) vẫn chưa ai chuột bạch hay sao nhỉ? đèn xe chỉnh hết cỡ mà bắn vẫn thấp như thằng yếu sinh lý ấy.
Hôm nọ e đi đại lộ thăng long tí táng phải 1 bà cầm mẹt đi bộ qua đường, éo hiểu từ đâu lại lừ lừ đi qua như ma.

cuongba

Xe buýt
tình hình là cái bộ đèn xenon đầy đủ (ko phải bộ đục khoét) vẫn chưa ai chuột bạch hay sao nhỉ? đèn xe chỉnh hết cỡ mà bắn vẫn thấp như thằng yếu sinh lý ấy.
Hôm nọ e đi đại lộ thăng long tí táng phải 1 bà cầm mẹt đi bộ qua đường, éo hiểu từ đâu lại lừ lừ đi qua như ma.
Chú làm chuột bạch đi rồi anh làm theo :D. Lắp pedal chân ga chân phanh thấy ngon chưa? Mà nếu lắp ốp chấu vô lăng thì để ý vụ kẹt còi nhé. Cụ Sơn Bồ Hóng lắp cái ốp chấu xong giờ còi không dc nữa. Đang bảo định dùng dao khoét nhựa mà chưa có time.

Sonbh

Xe tăng
Chú làm chuột bạch đi rồi anh làm theo :D. Lắp pedal chân ga chân phanh thấy ngon chưa? Mà nếu lắp ốp chấu vô lăng thì để ý vụ kẹt còi nhé. Cụ Sơn Bồ Hóng lắp cái ốp chấu xong giờ còi không dc nữa. Đang bảo định dùng dao khoét nhựa mà chưa có time.
Thường lắp cái ốp vô lăng khi mà đã bọc da vô lăng thì bóp còi nặng hơn một chút bác ah :D, anh em nào lắp cái đó vào cũng bị bấm còi nặng hơn chút, bác lách hộ em chút bằng dao trổ là ok thôi .

0977123333

Xe buýt
Thường lắp cái ốp vô lăng khi mà đã bọc da vô lăng thì bóp còi nặng hơn một chút bác ah :D, anh em nào lắp cái đó vào cũng bị bấm còi nặng hơn chút, bác lách hộ em chút bằng dao trổ là ok thôi .
Cái này luôn xảy ra khi gặp bọc da vô lăng hoặc ốp chấu vô lăng,các cụ chịu khó ấn vào giữa vô lăng nhé ^^ ăn chơi phải chịu đựng thôi các cụ ạ

0977123333

Xe buýt
Công nhận, em chạy đêm hơi ghê,mẹ toàn phải chạy pha. Đang định đầu tư chuột bạch phát đầu tiên cho máu đây

ntkien162

Xe tải
Công nhận, em chạy đêm hơi ghê,mẹ toàn phải chạy pha. Đang định đầu tư chuột bạch phát đầu tiên cho máu đây
kiểu gì a cũng mua, cái này theo mềnh mới thực sự thiết thực.
Đang ngâm cứu tí xem chỗ nào ngon bổ rẻ là múc thôi.

0977123333

Xe buýt
kiểu gì a cũng mua, cái này theo mềnh mới thực sự thiết thực.
Đang ngâm cứu tí xem chỗ nào ngon bổ rẻ là múc thôi.
rẻ thì nhờ anh Thắng đặt em thấy giá mềm nhất, có 13 củ thôi. nhưng được cái là hàng chính hãng của ford

ntkien162

Xe tải
rẻ thì nhờ anh Thắng đặt em thấy giá mềm nhất, có 13 củ thôi. nhưng được cái là hàng chính hãng của ford
không hiểu pha nó có xa và cao hơn ko nhỉ?
hình như pha stock nó thiết kế để đảm bảo đi đúng tốc độ VN thì phải,

Bộ của a Thắng VW thì không phải là bi-xenon mới tiếc chứ.
Liệu có bộ bixenon nào cho Focus ko nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

0977123333

Xe buýt
không hiểu pha nó có xa và cao hơn ko nhỉ?
hình như pha stock nó thiết kế để đảm bảo đi đúng tốc độ VN thì phải,

Bộ của a Thắng VW thì không phải là bi-xenon mới tiếc chứ.
Liệu có bộ bixenon nào cho Focus ko nhỉ?

em thấy anh ý bảo là chỉ bi xe nôn mà, nhưng chỉ có cốt là có thôi, còn pha không có ^^

ntkien162

Xe tải
đang cần ở đây là pha chiếu xa cho nó sáng ấy chứ, mắt kém đi tối sợ lắm
căn bản cũng chưa ngắm xem cái chóa đèn của bác Thắng nó có khác không thôi.
Bên China bán nhiều bộ đèn bi xenon đẹp lắm, chưa biết cách nào múc về.

0977123333

Xe buýt
đang cần ở đây là pha chiếu xa cho nó sáng ấy chứ, mắt kém đi tối sợ lắm
căn bản cũng chưa ngắm xem cái chóa đèn của bác Thắng nó có khác không thôi.
Bên China bán nhiều bộ đèn bi xenon đẹp lắm, chưa biết cách nào múc về.
Nếu chị cần chỉ pha không thì quá đơn giản mà cụ, khoét chế được ngay, giống cụ Đức của đội RS mình làm rồi đó

Nguyet En

Đi bộ
Em là Nính mới lên chỉ rám đứng ngó các cụ thôi, thấy các cụ nàm hay quá mà chưa rám vod viéc gì. Răm bữa nửa tháng em quen rồi thì sẽ cắp rổ theo hầu các cụ... mong các cụ bề trên lượng thứ.

Nguyet En

Đi bộ
Kính cụ!
Em nà nính mới của đội FF, em còn nóng ngóng nắm, muốn hóng hớt mà chả biết cái chi chi cả. Trước em đi ỈN rồi Prado, nay mới kiém con FF 1.8 At 2010 cho Lão Nương ở nhà, đang muốn hỏi các cụ kiến thức về sử dụng FF như điều khiển đèn, gạt mưa (trước , sau)...Bác có rư rả kinh nghiệm thì chỉ cho em với để em về còn lên Râu với bà nó ở nhà.
Được vậy thì em cảm cái ơn bác lắm.