Thẩm mỹ viện cho vợ hai Focus

focus.quangninh

Xe đạp
Em chơi lẩu thập cẩm Cụ ạ. Xe mua của TSTA. Ghế da bọc Cụ Hội. Vô lăng da bọc cụ Dũng Hàn Thuyên. Phim Cách Nhiệt Llumar Ngôi Sao. Đèn Led và bậc để chân bác Thắng Vietwagen. Đang định lắp cái Cam lùi và thêm 2 cái loa tép định qua Cụ Khôi Phệ.:D
Cụ hỏi loại nào em PM loại đó ạ:P
Nói cụ đừng buồn. Ghế pha cái màu đỏ ấy không đẹp chút nào cụ ạ. trông nó cứ rợn rợn. Còn loa tép khuyên cụ không nên lắp vì không hay hơn được bao nhiêu. cụ cứ chơi thêm 1 con superbass là okê luôn. Cụ đừng giận vì em ném đá trúng bộ ghế của cụ nhé.

cuongba

Xe buýt
Nói cụ đừng buồn. Ghế pha cái màu đỏ ấy không đẹp chút nào cụ ạ. trông nó cứ rợn rợn. Còn loa tép khuyên cụ không nên lắp vì không hay hơn được bao nhiêu. cụ cứ chơi thêm 1 con superbass là okê luôn. Cụ đừng giận vì em ném đá trúng bộ ghế của cụ nhé.
Cảm ơn Cụ đã góp ý. Màu sắc bộ ghế là do F1 nhà em nó chọn đấy. Xe em chuyên ngành để chở F1 đi học ngoài ra em không dùng vào công việc tí nào cả, vì vậy em chiều theo ý của F1 và Gấu nhà em. Chứ tuổi em mà đi thì trông nó xì tin quá. :P

TSTA

Xe container
Em chơi lẩu thập cẩm Cụ ạ. Xe mua của TSTA. Ghế da bọc Cụ Hội. Vô lăng da bọc cụ Dũng Hàn Thuyên. Phim Cách Nhiệt Llumar Ngôi Sao. Đèn Led và bậc để chân bác Thắng Vietwagen. Đang định lắp cái Cam lùi và thêm 2 cái loa tép định qua Cụ Khôi Phệ.:D
Cụ hỏi loại nào em PM loại đó ạ:P
xe của anh là đa quốc gia rồi, các linh kiện có khi của chấu Á-TBD hay Asean+3 **==

Em thì thích cách chọn màu: sự đỏ đen bên trong màu trắng công tử :)

cuongba

Xe buýt
xe của anh là đa quốc gia rồi, các linh kiện có khi của chấu Á-TBD hay Asean+3 **==

Em thì thích cách chọn màu: sự đỏ đen bên trong màu trắng công tử :)
Vỡ đê chưa mà còn lang thang trên đây. Mà đúng là màu đỏ do anh chụp ảnh không chuẩn nên lên đây trông nó dại dại thế nào ấy nhỉ. Màu thật của nó có thế đâu :D

HamLong3.0V

Xe điện
Em thì quan niệm khác bác. Em thấy lắp xong đôi loa nhép có vài trăm là đáng giá nhất, rẻ bèo mà nghe xì xoẹt đã hơn hẳn ( tai em tự xếp vào loại tai trâu mà còn thấy khác ). Em ít xiền, lại nghe bass của FC gõ cũng khá nên em k0 tính chơi superbass mần chi cho túi thêm rách, nặng xe lại...tốn xăng :))

Chỉnh sửa cuối:

bobom

Xe tải
Em thì quan niệm khác bác. Em thấy lắp xong đôi loa nhép có vài trăm là đáng giá nhất, rẻ bèo mà nghe xì xoẹt đã hơn hẳn ( tai em tự xếp vào loại tai trâu mà còn thấy khác ). Em ít xiền, lại nghe bass của FC gõ cũng khá nên em k0 tính chơi superbass mần chi cho túi thêm rách, nặng xe lại...tốn xăng :))
Vâng em cũng như cụ, thêm mấy trăm nữa là có xịt xẹt tanh tách rồi, nghe khác hẳn cụ ah.

puremoon

Xe buýt
Em xin upload hình sau 1 ngày mày mò cách upload :( Trả bài cụ Jinbo ạ ) .

Vô Lăng da

Thêm:

Thêm :

Cần số :

Ghế da :

Thêm nữa :

Thiếu cái Pê Đan/ Phanh Lúc nào em up nốt ạ .
P/s : Tại em mới học up ảnh ạ .

Chỉnh sửa cuối:

Dân Nghệ

Xe tăng
Em thấy cái kim đồng hồ của FC nó dại dại thế nào ấy, cho em hỏi là có loại khác để thay thế không ạ?
@HL: anh lắp vè mưa loại thể thao ( phía giữa cụp vào ) đi cũng ổn lắm em à.

puremoon

Xe buýt
Xe ĐA lắp vè che mưa à, lúc chạy nhanh có nghe gió xì xào k0 thế ? Đang định lắp nhưng xe trước chạy nhanh nó bong ra nên cũng ngại :D
Không có tí vò vè nào vì ... Xe ồn đếch nghe thấy gì :))

puremoon

Xe buýt
Em thấy cái kim đồng hồ của FC nó dại dại thế nào ấy, cho em hỏi là có loại khác để thay thế không ạ?
Cụ có thể Ốp Inox , mạ Crom kim đồng hồ . Thậm chí Bọc Kitco nếu muốn ạ .

HamLong3.0V

Xe điện
Anh up cho em xin 500 ảnh nhìn cho đã mắt với ! Em nông dân nên cứ phải trực quan sinh động cơ ạ :D
@Trăng Héo: Chiều nay mới alo cho bác Dũng HT nhờ bác ấy sáng mai tháo cái vô lăng với cần số mang về CH bọc da :D Xong rồi ĐA tư vấn vụ cầm phóng lợn nạo rãnh để dán tấm ốp inox đấy nhé :D

namhai51

Xe hơi
Em xin upload hình sau 1 ngày mày mò cách upload :( Trả bài cụ Jinbo ạ ) .

Vô Lăng da

Thêm:

Thêm :

Cần số :

Ghế da :

Thêm nữa :

Thiếu cái Pê Đan/ Phanh Lúc nào em up nốt ạ .
P/s : Tại em mới học up ảnh ạ .
Cụ cho em hỏi cụ làm loại da ji vậy, em cũng đang có nhu cầu nâng cấp cho vợ 2 tí nhưng chưa biết làm ở đâu, cụ cho em biết địa chỉ hay số điện thoại chỗ cụ nâng cấp cho vợ e đc ko?

Dân Nghệ

Xe tăng
Anh up cho em xin 500 ảnh nhìn cho đã mắt với ! Em nông dân nên cứ phải trực quan sinh động cơ ạ :D
@Trăng Héo: Chiều nay mới alo cho bác Dũng HT nhờ bác ấy sáng mai tháo cái vô lăng với cần số mang về CH bọc da :D Xong rồi ĐA tư vấn vụ cầm phóng lợn nạo rãnh để dán tấm ốp inox đấy nhé :D
Khổ cái là anh đang ở Lào chưa về được, xe em cùng màu trắng thì dán vào rất đẹp em ạ. Để anh xem sang tuần có tranh thủ về ít ngày anh gửi anh cho em.

Miltech

Xe hơi
Hự! Chín là cái cụ Vietwagen à? Cụ Vịt oi cho cu đặt cái inox vô lăng với ạ DĐ của cu là 0903248316

puremoon

Xe buýt
Lúc đầu giờ chiều cụ Phong thì phải (e trí nhớ cá vàng )có chạy qua chỗ e làm một vòng thử cái bọc da vô lăng cảm giác nó thế nào. Giờ chắc xe cụ ấy trộm vào cũng chịu rồi. Hehe

Mà cụ Hàm rụng cứ yên tâm. Gì chứ phá xe cụ là e phá nhiệt tình. Á quên xe nhà e sau 2 năm nữa đấy chứ.

puremoon

Xe buýt
Cụ cho em hỏi cụ làm loại da ji vậy, em cũng đang có nhu cầu nâng cấp cho vợ 2 tí nhưng chưa biết làm ở đâu, cụ cho em biết địa chỉ hay số điện thoại chỗ cụ nâng cấp cho vợ e đc ko?
E thề e chẳng biết nó là cái da gì luôn. E chỉ có thể nói đươc 3 ý
. Bọc da chỗ cụ Hội
. Loại tốt nhất cụ Hội có
. Giá cho OF là 8.2tr . (mời các cụ chém)
Em hết ạ.

0977123333

Xe buýt
Em chào cụ Vietwagen,e cũng vừa chính thức đổi sang chơi phò cụt s rồi,e đang có nhu cầu độ ốp vô lăng,ốp inox tay cửa,ốp pedan chân ga AT,ốp tản trước inox,ốp nẹp sau inox,làm đèn trần trước và sau.cụ có thể cho e biết chi fi hết bao nhiêu để vợ hai của e còn đẹp lên,e còn cho đến xin OFF cùng các cụ với. Số đt của e 0977.12.3333