Thác Bản Giốc - Cao Bằng!

babetnhe

Xe điện
Xe hoa ở Tà lùng à?
Thảo nào ọp bia chả thấy bao giờ thấy mặt !
Dạo này mưa nhiều chắc là thác Bản giốc đẹp lắm đấy nhỉ . Bác thử chạy qua xem tình hình lúa ngô cấy cầy thế nào khung cảnh đẹp không cho xin vài cái ảnh hiện trạng càng tốt .
Lớp nhiếp ảnh ABC cũng đang định đi thác Bản giốc đấy .

babetnhe

Xe điện
Bác Xe Hoa tư vấn hộ cho em : đi Cao Bằng - Thác Bản Dốc 2 ngày có được không ? , Em định cuối tuần này đi - Nếu bác thời gian mời bác đi cùng luôn cho vui - Cám ơn bác !!
Bác focus-s nếu đi BG 2 ngày thì cần có sức khỏe tốt và có 2 lái xe thây nhau cho đỡ mệt.
Đường thì cũng đẹp nhưng quanh co lắm .
Chúc bác có chuyến đi vui vẻ !(b)

xe hoa

Xe buýt
Xe hoa ở Tà lùng à?
Thảo nào ọp bia chả thấy bao giờ thấy mặt !
Dạo này mưa nhiều chắc là thác Bản giốc đẹp lắm đấy nhỉ . Bác thử chạy qua xem tình hình lúa ngô cấy cầy thế nào khung cảnh đẹp không cho xin vài cái ảnh hiện trạng càng tốt .
Lớp nhiếp ảnh ABC cũng đang định đi thác Bản giốc đấy .
Em công tác ở Tà Lùng thôi cụ ạh. Off beer em vẫn hay có mặt đấy chứ. Em vừa gia nhập đại gia đình OF chưa được bao lâu nên chưa có mặt đều đấy thôi. Mùa này quê ta đang vào vụ cấy nên nhìn đồng ruộng xanh rì đẹp lắm cụ ạh. Bào giờ cụ về quê nhớ a nhô cho em nhé?

focus_S

Xe điện
Cám ơn bác Xe Hoa và bác Babetnhe, em định đi vào thứ 7 ngày 21/6 . Đi vào lúc này thì cần chuẩn bị mang theo những gì các bác cho em biết với

xe hoa

Xe buýt
Nếu bác muốn vui như 1 cuộc dã ngoại thì chuẩn bị hoa quả, lương thực (Bánh mì, sữa, bơ, pho mát, patê...), nước, sữa tươi, thịt nướng, bia, quấn áo(Để tắm). Nói chung bác thích ăn gì thì sắm thứ đấy. Mà nhà bác đi bao nhiêu người?

focus_S

Xe điện
Tuần này bác Xe Hoa có ở trên đó không. Nhà em đi 4 người . Bắt đầu đi vào sáng thứ 6-đi 3 ngày có được không bác ? :101::101::101:

xe hoa

Xe buýt
Đi 3 ngày thì OK bác ợh. Nhưng mấy ngày hôm nay Cao Bằng mưa to lắm! Hôm nào cũng mưa. Nước ở Thác Bản Giốc và Pác bó sẽ lên rất cao và đục. Bác lên chắc chẵn sẽ không đẹp như bác nhìn thấy trên ảnh đâu. Bác cứ suy nghĩ nhé

focus_S

Xe điện
Cám ơn bác Xe Hoa, bọn em đã sắp xếp chương trình nên không thay đổi được , lên đến nơii em sẽ liên lạc với bác . Mưa to thế đường đi có bị ảnh hưởng không bác ?

xe hoa

Xe buýt
Đường xà thì không có gì dáng ngại. Chẳng qua phong cảnh sẽ không được đẹp thôi bác ạh!

phong_gio

Xe đạp
Bác Xe Hoa cho em hỏi đi vào mùa lạnh có đẹp không? và đi bằng Sedan có được không?? cảm ơn Bác trước

xe hoa

Xe buýt
Đi vào mùa lạnh nước rất trong và đẹp nhưng không hùng vĩ lắm! Xe gì cũng có thể đi được cụ ạh.
Mà em làm hướng dẫn viên du lịch đẳng cấp như thế không thấy ai mời rượu là sao nhỉ?

focus_S

Xe điện
Các bác đợi em tý.

Rất chi là cảm ơn các bác. Bá cáo với các bác là chuyến đi an toàn và thành công tốt đẹp (mặc dù nước sông hơi to).
Quê hương Cao Bằng trù phú, đẹp và hùng vĩ, con người cuộc sống ở đây thanh bình, mến khách và mơ mộng.
Em sẽ báo cáo ảnh ọt dần dần.