[Funland] Tết quê và những cuộc hội thoại vô nghĩa

MaLai_M

[Tịch thu bằng lái]
Thói hóng hớt đặc sản Annam Mít rồi, chạy qua Cali Bolsa cũng vậy thôi. Chấp nhận sống chung vs lũ đi mợ.

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Thông cảm với mợ thớt thôi, em về quê cũng toàn bị hỏi:

- Giờ làm quan gì rồi, thằng X nhà AB nó lên có mấy năm mà xây mấy cái biệt phủ đấy, chưa kể thấy con đi du học tiêu ác lắm....

Em nghĩ thầm, đèo mẹ - đếu ai chả biết làm quan là thầu dầu, tôi mà làm được quan thì đã làm cmnr....nhưng bọn đấy nó chỉ chực mình nói ra câu đấy để nó hỉ hả bảo mình là lốt giờ đấy. ;))
Lốt giờ là loser hả cụ :)). Em mà cứ hỏi đểu hay móc máy là em chỉ cười, vầng, dạ. Hỏi đến câu thứ 2 là chán déll thèm hỏi nữa. Cụ còn trả lời là còn bị hỏi :))))

meomun346

Xe container
Thật thà =)), ối giời ạ. Tọc mạch chuyện tế nhị, buôn bán khắp nhà trên ngõ dưới, tự ti kiểu nói hạ thấp mình xuống xong ai công nhận là hậm hực, phải khen ngược lên mới chuẩn đáp án :))
Vâng cụ, ở quê 1 câu chuyện gì đó nó lan truyền nhanh lắm ạ, cũng do cái văn hóa làng xã!

Michael J

Xe điện
Lốt giờ là loser hả cụ :)). Em mà cứ hỏi đểu hay móc máy là em chỉ cười, vầng, dạ. Hỏi đến câu thứ 2 là chán déll thèm hỏi nữa. Cụ còn trả lời là còn bị hỏi :))))
Có thằng ku ra trường chục năm rồi vẫn còn được hỏi sắp ra trường chưa? :P. Lớn nhỉ =)). Trong khi nó vẫn thế cả chục niên qua.

Còn nhà nào có con trai thì gáy nhà toàn vịt thôi rồi, tết mà cà khịa từ câu đầu tiên.

Gianthienly

Xe container
4 ck chính thức mà hỏi câu đó chính thức được coi là hỏi đểu, đá xoáy. Trảm.
khồng, vì người ta không biết nhưng lại quan tâm thật tình.
Cụ có nghĩ họ không tọc mạch là thật không? Chỉ là quan tâm :))