Chi hội Terios, các bài viết cũ

Trạng thái
Thớt đang đóng

Heosua_HN

Xe điện
Em cũng nghĩ như Bác. Nếu chẳng may bà ấy ghé thăm thì chắc lo mình không sao đã khoa chứ còn nghĩ gì đến cứu em nó nữa. Nên em cứ để sau ghế lái và ghế phụ thôi ạ.
Em thấy Ter NK có sẵn cái bình nho nhỏ ở chân tài phụ đấy ợ. Kể ra cũng tiện, nếu mà chẳng may bị hỏng chốt còn có cái mà phang để chui ra, em là em còn phải thủ thêm em Thái Lan (không phải để va chạm thì xuống hỏi thăm đâu ợ) để phòng khi cắt dây, chứ trong phim Mẽo toàn chết vì kẹt chốt dây đeo mới khổ, hợ hợ [-O<

khanhchiii

Xe buýt
Chủ nhật này cũng được đấy, các cụ, mợ cứ quyết đi nhà chấu xin theo nhưng nếu có đi nhà chấu xin chân lái phụ cho cụ nào đó chứ cứ như hôm trước off, các cụ dàn một hàng Ter ra show vậy mà nhà chấu phải giấu vào chỗ khuất. Cứ thế các cụ nhé, nếu các cụ hưởng ứng thì cho nhà chấu xin tràng pháo tay.=D>=D>=D>

kudel

Xe tải
Website
www.facebook.com
Các bác thấy thế nào khi chủ nhật này ngày 28 tháng 8 này ta lại tụ lại cà phê ăn trưa và bàn chuyện đi Ba Vì ạ? Em thấy lâu quá không tụ nhau thấy nhớ nhà mình quá ạ. Cứ gặp nhau đi rồi tính chuyện sẽ có kết quả luôn ạ.
Vote cho mợ. Em đi cafe.. mang theo luôn cả scooter con con trong avatar :)

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Em muốn các Bác chốt lại xem đi cà phê hay đi Ba Vì vào chủ nhạt 28 tháng 8 này ạ? Nếu đi Ba Vì thì để chốt lại chuẩn bị và định giờ gặp nhau rồi đi cho sớm chợ ạ:D. Cnf đi cà phê thì cũng phải tìm địa điểm ngồi chém gió cho thoải mái không bị lăn tăn gì ạ.

kudel

Xe tải
Website
www.facebook.com
Em thấy Ter NK có sẵn cái bình nho nhỏ ở chân tài phụ đấy ợ. Kể ra cũng tiện, nếu mà chẳng may bị hỏng chốt còn có cái mà phang để chui ra, em là em còn phải thủ thêm em Thái Lan (không phải để va chạm thì xuống hỏi thăm đâu ợ) để phòng khi cắt dây, chứ trong phim Mẽo toàn chết vì kẹt chốt dây đeo mới khổ, hợ hợ [-O<
Heosua, nhớ vụ "nữ sinh và đại gia Lexus" không mà găm "Thailand" trong xe hử????

Heosua_HN

Xe điện
Heosua, nhớ vụ "nữ sinh và đại gia Lexus" không mà găm "Thailand" trong xe hử????
Bác yên tâm, Thailand em giấu có mà giời tìm:P Mới nị ai lại để người đẹp ngồi đằng sau múa dao phó hội thế bao giờ chứ. Em ý ngồi một mình tủi thân vớ được con dao chọc lung tung giải khuây tí là chuẩn roài, tại anh phóng nhanh phanh kít em lỡ tay tí tẹo.;))

Heosua_HN

Xe điện
Em muốn các Bác chốt lại xem đi cà phê hay đi Ba Vì vào chủ nhạt 28 tháng 8 này ạ? Nếu đi Ba Vì thì để chốt lại chuẩn bị và định giờ gặp nhau rồi đi cho sớm chợ ạ:D. Cnf đi cà phê thì cũng phải tìm địa điểm ngồi chém gió cho thoải mái không bị lăn tăn gì ạ.
Hẹ hẹ Ba Vì cũng có khác gì cà phê đâu các bác nhỉ. Sáng mà đi từ Mỹ Đình thì hơn tiếng đã đến nơi, hương khói chém gió bẻ chân gà xong qua trưa cứ túc tắc mà về, cũng chớm chiều là ở Hà Nội roài. Vodka đi các bác<:-P

yamaha7838

Đi bộ
Em ủng hộ các bác nhiệt tình, 2-9 đi đâu chả được, miễn là đi là vui rùi. Em chả biết có đi được ko, Gấu nhà em tự nhiên bụng lại to ra mấy tháng nay, khó tính lắm, cứ ngày nghỉ lại đè ra khám. Mệt kinh! Không đi được thì em hóng tin các bác vậy.

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Em ủng hộ các bác nhiệt tình, 2-9 đi đâu chả được, miễn là đi là vui rùi. Em chả biết có đi được ko, Gấu nhà em tự nhiên bụng lại to ra mấy tháng nay, khó tính lắm, cứ ngày nghỉ lại đè ra khám. Mệt kinh! Không đi được thì em hóng tin các bác vậy.
Thế chủ nhật nếu đi thì Bác có đi được không ạ?
Mà khám gì khám nhiều thế không tốt đâu. Khám nó phải đúng thời gian cần chứ cứ hở ra lại khám thì không tốt tẹo nào.

TuaBin

Xe tăng
theo em thông nhất luôn 8h sáng CN này off luôn tại cafe litter italia ở Mỹ Đình (chỗ hôm trước) nếu đông người máu thì ta lên đường đi luôn

yamaha7838

Đi bộ
Chủ nhật này em bận rồi, em làm bên "Điên nặng" nên cứ cuối tuần chúng nó mới cho cắt điện để làm. Gấu thì nghi ngờ tại sao toàn đi công tác vào cuối tuần, chả biết giải thích tại sao nữa. Các bác cứ triển khai vụ chủ nhật đi, có khi gần chưa em tranh thủ trốn được một lúc là em có mặt.

TuaBin

Xe tăng
mợ huongnhanvan vào xác nhận đi để anh em còn biết

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
mợ huongnhanvan vào xác nhận đi để anh em còn biết
Thế chủ nhật này cứ 8h tập trung ở quán cà phê litter Italia ở Mỹ Đình nhé. Các Bác nhất trí chưa ja? Em mấy hôm nay nhiều việc quá với lại mạng mẹo chán không thể vào được. Nếu OK thì em sẽ SMS cho các bác khác biết ạ

khanhchiii

Xe buýt
Thế chủ nhật này cứ 8h tập trung ở quán cà phê litter Italia ở Mỹ Đình nhé. Các Bác nhất trí chưa ja? Em mấy hôm nay nhiều việc quá với lại mạng mẹo chán không thể vào được. Nếu OK thì em sẽ SMS cho các bác khác biết ạ
Đã nhận SMS của mợ.

TER-2008

Xe buýt
Nhận dc tin rùi, quán chỗ nào nhể

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Nhận dc tin rùi, quán chỗ nào nhể
Bác đi đường Phạm Hùng hướng từ Cầu Thăng Long về HN trên đường nhìn bên gần đến tòa nhà Keang Nam phải thấy có cái công rất hoành tráng to đẹp như cổng của Cipucha ấy ạ thì rẽ vào cổng đó đi được khoảng 300m rẽ phải nữa là đến ạ. Nếu lần trước Bác đã dùng bữa trưa với nhà mình thì đấy là cái quán đấy ạ. Đề nghị Bác Tuabin vào chỉ đường cho các Bác nhà mình.

Chỉnh sửa cuối:

hieund

Xe buýt
Bác đi đường Phạm Hùng hướng từ Cầu Thăng Long về HN trên đường nhìn bên gần đến tòa nhà Keang Nam phải thấy có cái công rất hoành tráng to đẹp như cổng của Cipucha ấy ạ thì rẽ vào cổng đó đi được khoảng 300m rẽ phải nữa là đến ạ. Nếu lần trước Bác đã dùng bữa trưa với nhà mình thì đấy là cái quán đấy ạ. Đề nghị Bác Tuabin vào chỉ đường cho các Bác nhà mình.
mợ nên úp cái bản đồ google lên cho mọi ng dễ tưởng tượng ạ, e cũng.....chả biết nó ở đâu k thì e úp dùm mợ ngay :D

TuaBin

Xe tăng
em up cái địa chỉ cafe cho các cụ dễ tìm nhé ( các cụ thông cảm trình độ vẽ mới tốt nghiệp mẫu giáo)

Hến Bột

Xe buýt
xem sơ đô cụ vẽ nhà cháu đi mất mấy lít xăng òi. Nhiều mũi tên quá cụ ợ nhưng mãi rồi cũng tìm ra thôi ...he he. Thank Cụ Bin nhé

Trạng thái
Thớt đang đóng