Chi hội Terios, các bài viết cũ

Trạng thái
Thớt đang đóng

4banhxequay

Xe điện
TÍnh cho đến giờ thì bộ đèn ý theo xe bác 4banhxequay cũng được tầm 3 năm rồi đấy các bác ạ. Ổn định lắm, mà lại nhìn nét căng:P
Bộ 2 năm là bộ lòng trắng. Bộ này mới lấy từ kho ra, lòng đen cho tông xuệc tông :)

jimmyphuong

Xe tải
Cụ 4banhxequay cho em hỏi là tổng thiệt hại bộ đèn là nhiu ah :D

jimmyphuong

Xe tải
Các cụ Hội Terios cho em xin ít kinh nghiệm cũng như những ưu điểm về em Terios này với ạ.
Vì em thấy dáng em này rất đẹp nhưng nhiều người lại chê xấu, và lái ko chắc, chả biết thể nào, các cụ cho em xin ý kiến với ạ. tks
1. Em này ăn uống thì bèo lắm cụ ah, xăng thì uống ít, đi cũng khỏe
2. Đồ đạc thì dễ thay, k hay hỏng vặt :))
3. Khung xe chắc chắn lắm

Duy nhất có 1 cái là em nó hơi bé so với các e chân dài khác thôi cụ, ah còn nữa, em thấy nhỏ quá nên chẳng biết gắn thêm cái gì vào nên e cứ để nguyên bản mà chiến :D

Chỉnh sửa cuối:

Kenket

Xe điện
Các cụ Hội Terios cho em xin ít kinh nghiệm cũng như những ưu điểm về em Terios này với ạ.
Vì em thấy dáng em này rất đẹp nhưng nhiều người lại chê xấu, và lái ko chắc, chả biết thể nào, các cụ cho em xin ý kiến với ạ. tks
Tổ chức giao lưu (b)(b)(b) rồi sẽ nhiều kinh nghiệm được truyền đạt cụ ạ :D

TuaBin

Xe tăng
cụ chủ thớt đâu rồi đã độ được gì chưa ?

4banhxequay

Xe điện
Đường ngày tết chỗ nào cũng tắc dí tắc dị, em Terios nhỏ gọn, gầm cao quả là lợi hại các cụ nhỉ

jimmyphuong

Xe tải
Các cụ ơi em đang phải đi công tác xa nhà nên chưa độ đẽo đc gì cả. Ở nhà chắc không khí tết lắm đúng k các cụ :D

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Các cụ ơi em đang phải đi công tác xa nhà nên chưa độ đẽo đc gì cả. Ở nhà chắc không khí tết lắm đúng k các cụ :D
Nhanh về đi để độ đẹo chứ! Không khí tết năm nay chán lắm bác ạ. Em chưa mua được một thứ gì cho Tết đây. Giờ này vẫn đang phải ngồi lỳ ở cơ quan đây ạ :))

awndy.tuan

Xe hơi
Ở nhà không khí tết đầy đường, đi đâu cũng thấy xe đi chúc tết, biếu tết cụ ợ. Nhưng ko hiểu trời thì mát và lạnh mà các bác ý phóng như điên, lách như khùng, chen chúc như dại dại ý cụ ợ. Đi đường tầm này hay bị tông với quệt lắm

jimmyphuong

Xe tải
:)) em nghĩ là vote cho xe đạp những ngày này. em chờ đến sau ngày 30 bà con ở nhà ít ra đường thì mình cưỡi zin zin dc các cụ nhể

Heosua_HN

Xe điện
E có con te nhập sáng nay bị 1 chú em xơi vào bánh trc thế là vỡ luôn cái lazang, Có Bác nào đã lên đời quả vành khác thì để lai cho E cái lazang nhé
Dạ kính bác, bác thử hỏi các bác kinh doanh la zang xem sao ạ, vì tình hình khi lên la zang thì chủ xe thường sẽ các lại la zang cũ đới ạ.

Dưng em thấy bác lập thớt ốp la zăng ngoài kia, vậy chính xác là bác bị vỡ la zang hay vỡ ốp ạ (la zăng của bác em chắc là hợp kim nhôm chứ không phải la zăng sắt)? Ốp thì em dự ngoài các bác bên Dai hoặc chợ Giời thì là hàng hiếm đới ạ.

À còn có cái địa chỉ này, chắc là hàng Tàu thôi, nhưng có vẻ chú ý đến dòng này, bác thử xem sao ạ

http://dochoiotovietphat.vn/san-pham/toyota/for-toyota-rush-daihatsu-terio/dochoiotovietphat-vn--toyota.aspx

anhlamuathu

Xe đạp
Khu đô thị mới Trung văn - Từ Liêm - Hà Nội
ah bị vỡ cái ốp của lazang ấy vi nó bằng nhựa mà,Hom qua ra chõ Bác Dương 81 Nguyen Ngoc Vũ rồi nhg Bác ấy bảo đắt lắm khuyên là lên đây xem A Em nào thừa thì nhượng lại. Mình vừa hỏi chỗ bạn nói rồi nhưng đúng là ko có ốp xin
Cám ơn Heosua nhé

Dạ kính bác, bác thử hỏi các bác kinh doanh la zang xem sao ạ, vì tình hình khi lên la zang thì chủ xe thường sẽ các lại la zang cũ đới ạ.

Dưng em thấy bác lập thớt ốp la zăng ngoài kia, vậy chính xác là bác bị vỡ la zang hay vỡ ốp ạ (la zăng của bác em chắc là hợp kim nhôm chứ không phải la zăng sắt)? Ốp thì em dự ngoài các bác bên Dai hoặc chợ Giời thì là hàng hiếm đới ạ.

À còn có cái địa chỉ này, chắc là hàng Tàu thôi, nhưng có vẻ chú ý đến dòng này, bác thử xem sao ạ

http://dochoiotovietphat.vn/san-pham/toyota/for-toyota-rush-daihatsu-terio/dochoiotovietphat-vn--toyota.aspx

Heosua_HN

Xe điện
ah bị vỡ cái ốp của lazang ấy vi nó bằng nhựa mà,Hom qua ra chõ Bác Dương 81 Nguyen Ngoc Vũ rồi nhg Bác ấy bảo đắt lắm khuyên là lên đây xem A Em nào thừa thì nhượng lại. Mình vừa hỏi chỗ bạn nói rồi nhưng đúng là ko có ốp xin
Cám ơn Heosua nhé
Hehe không có gì ạ. Ăn chơi ngán gì mưa rơi, bác cứ đặt luôn bác Dương cho nóng, có mỗi 1 cái thôi mờ :P

TuaBin

Xe tăng
Cám ơn Heosua nhé
Cụ cứ nhờ bác dương nhập về 1 cái dùng cho xịn đã sắm con trâu tiếc gì cái thừng hả bác :))

Heosua_HN

Xe điện
Em tính chúc Tết nhà ta cái mà chẳng biết chui vào cái thớt nào. Thôi thì dựng cái thớt này lên chúc cả nhà ta năm mới nhiều thành tựu hơn năm cũ, tiếp tục son sắt thủy chung với các em Ter nhé :P

Kenket

Xe điện
Sáng mồng 1 ra đường công nhận gặp nhiều Ter thật, dễ phải đến 20 chú...
Em gặp CT Huongnhanvan ở HQV, 1268 vẫn dán logo hưởng ứng ATGT :D

Trạng thái
Thớt đang đóng