[Funland] Tên Việt nghe như Tây

leua

Xe tăng
Các chuyên ra tâm lý đây rồi. Nên đừng bác nào tự hào a Laura với cả tự ti là a Maura nhé. Qt nhất là sự phù hợp với ng phụ nữ của mình, bản thân các anh chỉ 5p nhưng ng pn họ thấy đủ, cũng ko thích lâu hơn, hoặc có anh 15p đi nhưng vậy mới đủ đô với ng pn của bạn. Anh 15p tự hào kia mà đi gặp cô 5p thì cô ấy lại khiếp vía. Đấy nên ko fai lâu là tốt. Cũng như ko fai Tờ o là tốt nhé. Tốt hay ko hãy thực sự cảm nhận bằng con tim. Đối tác mong muốn với bạn nhiều, đừng nghĩ là bạn ko đủ với họ, mà biết đâu ấy, vì họ thấy bạn thực sự hợp với họ....còn để đối tác fai xin tha, và lần sau họ cố tình né tránh bạn thì xin chia buồn
Các nick hay khoe thời gian và độ to thì thường là thanh niên mới lớn chưa từng trải tình trường, có được chút ít kinh nghiệm học tập qua phim sex nên hiểu sai về tâm sinh lý của phụ nữ trong chuyện sex. Cứ làm như đi giã gạo không bằng.... Thật sự là thô thiển và xem thường phụ nữ. Bảo sao mọc sừng mà không biết lý do.

Chỉnh sửa cuối:

UltraMod

Xe tăng
Website
trendyeyewear.vn
Công ty em, các bạn trẻ toàn Anh C nhưng cứ phắc phắc hoài (thời còn dùng). Nhiều khi: "sếp ơi, em phắc rồi" nghe mắc cười, nhắc các bạn nhiều lần nhưng các bạn luôn kiên định, giữ vững lập trường fax là phắc.
Khổ nỗi bà này nhìn cũng hay hay, ngày xưa lúc bà ấy hồn nhiên đọc máy fax là "máy phắc" em đã từng nói đùa là đã "phắc" rồi lại còn "máy" nên bây giờ nhiều lúc nhớ lại chuyện xưa em vẫn hay chép miệng

Máy cắt cỏ

Xe tăng
Khổ nỗi bà này nhìn cũng hay hay, ngày xưa lúc bà ấy hồn nhiên đọc máy fax là "máy phắc" em đã từng nói đùa là đã "phắc" rồi lại còn "máy" nên bây giờ nhiều lúc nhớ lại chuyện xưa em vẫn hay chép miệng
Cá bắt hụt thường là con cá to :D

UFA

Xe điện
Cụ mợ nào biết tiếng pháp sẽ hiểu, mấy ông tên Chiến giới thiệu tên mình với dân fap thì ngượng vđ luôn. Thầy dạy pháp trường em ngày xưa có ông lại họ Lê tên Chiến nữa. Các cụ tra google từ Le Chien nhé
Ngày xưa cũng hay chửi : Tây lơ xiêng phi lu, giờ mới biết là : đồ con chóa cụ ah , he he

Wave cùi bắp

Xe điện
Cuần xà lỏn Dây thun lỏng => tên Lào
Ở chiều ngược lại Joachim Loew => xoa chim lâu :D