[Funland] Tay không giết 2 Hổ dữ !!!

Kuu

Xe lăn
Đang chờ link Discovery và clip nào xem nó vả như thế nào. Truyện thì không tính nhé.
Chắc ko có clip cú hổ vả chết đâu.
Xem hổ nó đánh nhau với hổ hay với con khác cũng thấy nó đưa tay vả ngang, đối phương ko dám vào.
Em vẫn chưa nhớ ra là đã từng xem đâu đó có cảnh nó vả nhau toác cả mảng thịt bằng mấy bàn tay.

Cứ xem con mèo nó vả thế nào thì con hổ nó vả như thế. Chỉ khác là sức mạnh nó gấp rất nhiều lần.
Vuốt dài sắc, cơ bắp khỏe lại khéo và nhanh như mèo nên cú vả của nó uy lực là khỏi bàn cãi Cụ ợh.

xuongrongtrencat

Xe buýt
Bàn tay của nó với 3-4 cái vuốt như hình trên, ra đòn với tốc độ cao và mạnh gấp 20 lần cú đấm của lực sĩ như Cụ dưới nói nên cú vả của nó có rất có uy lực, có thể làm gãy cổ, toác thịt thủng bụng các con vật khác.

Hơn chục người tay không cũng không thể giết đc hổ vì nó nhanh khó mà đấm đá trúng nó, mà có trúng cũng như đấm bị bông. Trong khi ông nào để nó vờn vả dính 1 phát là đo ván ngay... :D

Xem 2 con hổ solo hay phết các cụ ạ. Bình thường nhìn thư thái có vẻ chậm chạp, nhưng khi uýnh nhau thì đúng là nó nhanh như cắt:

• Vodka
Reactions: Kuu

Anh Trung Niên

Xe tải
Ở nước nào đó người ta còn giết 8 con hổ ấy. 2 con đã là gì hả cụ =))

xuongrongtrencat

Xe buýt
Xem clip này mới thấy nếu đồng hạng cân thì Hổ nó áp đảo Sư Tử luôn:

Gừng

[Tịch thu bằng lái]
nhìn cách cụ gõ phím thì cháu đánh giá cụ rất ẩu trong mọi việc.Gõ sai 1-2 từ chả ai để ý làm gì nhưng mà sai quá nhiều mà gõ xong cũng chả thèm kt lại đã enter.

hic
cái phông chữ tiếng việt của OF trên Iphone nó cùi bắp vậy đó cụ, khó gõ lắm ạ

Dùng laptop thì ko vấn đề gì

• Vodka
Reactions: Kuu

drumer

Xe tăng
hic
cái phông chữ tiếng việt của OF trên Iphone nó cùi bắp vậy đó cụ, khó gõ lắm ạ

Dùng laptop thì ko vấn đề gì
ko phải nó cùi mà cụ chưa biết cách chỉnh,cháu đoán là máy cụ nó đang ở chế độ “đoán chữ”.Cụ vào setting—>cài đặt chung —> bàn phím rồi tắt mấy mục tự động sửa,dự đoán đi.

Anita Emi

Xe điện
Xem 2 con hổ solo hay phết các cụ ạ. Bình thường nhìn thư thái có vẻ chậm chạp, nhưng khi uýnh nhau thì đúng là nó nhanh như cắt:

Sao xe với người lại thoải mái đi bên cạnh hổ thế này các cụ? Vườn thú muốn tiết kiệm tiền mua thức ăn cho hổ à?

Kuu

Xe lăn
Đùa với hổ (sư tử) - phóng viên ngu chưa từng có...

Suýt mất mạng khi nghe chủ nó nói kiểu "...Con này nó hiền lắm, chưa cắn ai bao giờ..."
Nó cáu thêm tí nữa thì...
Mấy bố này vào chơi với sư tử luôn, em thấy chủ nó còn ngoạm. :D
Xem lại vẫn thấy rủn người, hic :D
Thằng chủ (áo vàng) cũng quá chủ quan. Đáng lẽ thấy con sư tử nó có những biểu hiện dần bị kích động thì phải ngay lập tức tìm cách đưa thằng phóng viên ra ngoài kể từ 1:15...
Thằng phóng viên mẹt tái dại ko còn giọt máu. May mà 2 thằng vẫn không có hành động hoảng loạn. Phải từ từ lách cửa lùi ra ngoài thế là chuẩn, nếu sợ quá quay lưng lại chạy ra phía cửa là bốc mứt luôn.
Cả thằng chủ lẫn thằng phóng viên có được bài học để đời: nguy hiểm như chơi với hổ...

Gừng

[Tịch thu bằng lái]
ko phải nó cùi mà cụ chưa biết cách chỉnh,cháu đoán là máy cụ nó đang ở chế độ “đoán chữ”.Cụ vào setting—>cài đặt chung —> bàn phím rồi tắt mấy mục tự động sửa,dự đoán đi.

vâng ạ

cảm ơn cụ, e cungx đã thwr theo cách của cụ nhưng vaanx chữ tác chữ tộ cụ aj

những lần gõ nayf e camr thấy nó toanf bị tắt phông chữ tiếng vieetj hay sao đó

Xã viên

Xe tải
Hổ nuôi cũng có sức mạnh vô song.
Vụ hổ nhảy cao 4m không cần chạy lấy đà, ra ngoài cắn chết người ở Đại Nam năm 2009.

O Muong Te

Xe điện

vandatAT

Xe container
Xem xong cái clip này em chắc luôn là con trong clip chấp 5 anh Mike.
Nhìn nó vả kinh thật, sức mạnh + tốc độ + móng vuốt thì 1, 2 phát là đi. Chưa kể nó ngoạm cho 1 phát thì gãy cổ hoặc vỡ sọ.

lacettiGG

Xe điện
Cụ nào bảo người đánh được hổ trưởng thành e là đến sở thú chắc cũng chưa từng đi qua :))

vandatAT

Xe container
Sao xe với người lại thoải mái đi bên cạnh hổ thế này các cụ? Vườn thú muốn tiết kiệm tiền mua thức ăn cho hổ à?
2 con xe đã lần lượt đề nổ máy, gài số sẵn rồi :D.
Nhưng em cũng thấy nguy hiểm.
Nếu đề vài phát mà ko nổ nhỉ :))

Phỗng new

Xe điện
Trong này có cụ Gcar gì đấy, có vẻ muốn thách đấu với hổ thì phải?
Làm nhớ đến vài năm trước, có thanh niên lên đây ao ước được tỉ thí với pitbull, những mong bẻ gãy cổ nó :D

xuongrongtrencat

Xe buýt
Nhìn nó vả kinh thật, sức mạnh + tốc độ + móng vuốt thì 1, 2 phát là đi. Chưa kể nó ngoạm cho 1 phát thì gãy cổ hoặc vỡ sọ.
Lúc nó vả em nghe thấy tiếng "tanh tách" chắc hẳn không phải tiếng nệm chân mà là tiếng vuốt nó bứt ra khỏi thịt đối thủ ;))

Xe nội lước

Xe container
Em từng nghe chuyện thể này. Kiểm lâm và ca 1 tỉnh miền trung đã từng túm đc 1 thằng bán hổ con .lý do đơn giản là 2 thằng vào rừng sâu tìm trầm hương.bọn nó thấy 2 hổ con chừng 10 kg , thế là xông lên túm đc 1 con.sau đó sợ hổ mẹ truy kích nên chúng k cố đuổi túm con còn lại.đc hổ con bọn này kn nhiều nên thoát khỏi rừng nhanh nhất có thể .tuy nhiên ra gần ngoài thì 1 thằng tiếc của nên quay lại titm nốt con kia..( nó tự tin vì mang súng kíp). Thằng mang hổ con về lập tức gọi bán ngay. Nhưng thằng mua khi ok thì nó lại lật lọng bán cho ng khác cao hơn ngay trong chiều đó.bên mua hụt tức liền đi báo.thế là bị bắt.
Khi khai còn thằng nữa đang trong rừng thì cq chức năng cho ng vào tìm thằng kia .hỡi ôi vào đc nửa đường thì đã thấy xác thằng kia nát nhừ..ae
kieem lâm vào đó nhận định là nó quay lại gặp đúng hổ mẹ đi truy kích đòi con.sau đó họ phải huy động ng thêm đi đốt pháo và gõ xô chậu cho hổ mẹ và con nó trốn đi ,k bọn săn trộm nó rình bắn.
Ng kể cho bọn em là 1 anh kl miền trung cách đây hơn 20 năm.
À.nói về hổ thì 1 lần nữa .đã lâu lắm rồi .bác em ( nay k còn).kể là khi bác làm hiệu phó trường thanh niên gì đó ở Hoà Bình năm 1965 1966 ( ngay phường Chăm Mát bây h).thì tối đến thày và trò đều phải ngủ tập chung tại 1 căn nhà .căn này đồng thời là bếp.riêng căn này đc gia cố bằng gỗ to theo kiêủ bong ke gỗ.sáng ra rất nhiều hôm có vết chân hổ quanh nhà .học trò toàn thanh niên đồng bào thiểu số .chủ yếu các anh dt Mường nên có kn và chính họ làm nhà này .chính họ yc các thày xuống đó ngủ cùng,mặc dù trường có đc trang bị 2 khẩu k44.
Bác em năm đó mới 27 tuổi.sang 1967 bác đi B.trước khi đi tập trung bí mật và có lần nghe nói có đoàn cán bộ đi B .ông Hoa Q Phong ( em chả biết là ai.chỉ biết là ng TQ) đến thăm.có chỉ đạo đầu bếp TQ mang theo và chế biến mời mỗi ng trong đoàn này 1 bát tay gấu.
Đoàn đi đến nửa đường thì còn lại cỡ dưới trăm, vòng qua cpc về đến tây nam bộ còn dưới 2 trục .mà khi xuất phát là khoảng 300 ng.
Ấy.em lại nhiều lời lạc đề .cccm thông cảm.

Chỉnh sửa cuối: