[Thảo luận] Taxi say + chạy ẩu + trời mưa = 4 xe nhập viện + hành hung người bị hại

Luu Lehong

Xe container
Mời cụ chủ thớt 1 chén và @};-!
Quả thật rất ngưỡng mộ cụ, chứ phải em thì người nhỏ sức yếu cũng chỉ biết gọi 113 hoặc hô hào mọi người thôi chứ tẩn cái loại điên ấy thì cũng ko có sức!\:D/

human

Xe máy
Em vodka cho Chủ thớt! Gặp phải em thì thằng taxi đó nhập viện! Đọc mà thấy tức cả mỉnh.

Bong24

Xe hơi
Ủng hộ tinh thần nghĩa hiệp của bác chủ thớt. Vodka bác.

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Cảm mến tinh thần của cụ Monitor1 !em xin được vote cụ !
Nhưng mà theo em nếu có lần sau mong cụ xác định lại việc đánh hay hoà,nếu đánh thì phải đánh cho ra đánh,còn ko thì thôi,đừng để nó quay đi quay lại mình mấy lần,hoạ nhỡ mà nó có đồ chơi thì bản thân cụ sẽ là người thiệt thòi đầu tiên vì hành động nghĩa hiệp này.

Thật may cho bạn lái taxi là gặp được những người như cụ Monitor1 nhưng có lẽ ko có lần 2 vì vận may sẽ không đến với ta nhiều lần đâu ah.

TÔN

Xe container
thèng lái xe này mà dám oánh lại cả 113 là ngu rồi

dapvocaydan

Xe điện
cái loại đấy thì phải đánh cho nó tỉnh rượu. Sai lè mà còn giở trò chí phèo. Em là em ngưỡng mộ kụ chủ thớt lắm. Voted

Monitor

Máy Bay
Website
www.otofun.net
XH càng giầu có thì hình như con người càng vô tâm thì phải, em gặp nhiều vụ thế này và vào can thiệp thì mọi người đều nói mình hâm. Ôi lạ thật!
Sau việc xảy ra E cũng có suy nghĩ như cụ, thật sự cũng như một số cụ đã nói do luật pháp mình chưa chặt chẽ, nhiều lúc làm việc tốt nhưng chẳng may có hậu quả thì mình lại gánh lấy trách nhiệm. Đó cũng là một phần nguyên nhân khiến một số bộ phận người dân ngoảnh mặt làm ngơ với những việc đáng lý có thể can thiệp được.

Hôm qua cũng có một Ofer nhà mình chứng kiến tình huống này, cụ ấy cũng đã giúp E gọi điện thoại cho 113. Qua đây E xin cảm ơn cụ nhé.

Đúng như cụ nói, tôi qua vợ cả cũng diễn thuyết cho E một vài bài về "Giáo dục công dân". Thế lọ thế chai. E nghe xong cũng k biết nói ntn. E chỉ hỏi lại thế nhỡ Bác lái Civic là một trong số những người thân của mình mà mình k nhận ra thì sao? Vậy là vợ cả im. Nhưng cũng nói vớt: Nhưng lần sau bố của cu Bill phải cận thận hơn. 8->.

Sau khi E pọt câu chuyện này lên E lại thấy vui. Vui vì tinh thần OF, vui vì rất nhiều, rất nhiều những người ủng hộ E. Tức là cũng ngứa mắt với những việc làm k đúng, những hành động sai trái.

E cảm ơn các cụ, E nhận được từ các cụ rất nhiều Vodka, một số cụ comment trong bài viết thì E bún chả lại, còn một số k comment thì lại phải search nick từ bài viết khác (điều này E thấy hơi bất tiện - không biết min mót nhà mình có biết k). E nghĩ khi nhận được vodka thì có thể có option ngay bên cạnh để bún chả lại (hay là có mà E k biết). E đã bún chả lại một số cụ, một số chưa, E hứa sẽ bún chả dần nhé.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

ECO-arch

Xe tăng
Mến tinh thần nghĩa hiệp của cụ - mong rằng anh em OF sẵn sàng tinh thần tương thân tương ái và ra tay trước cảnh bất công.

giacmoxe4

Xe điện
Rất ủng hộ tinh thần OF của Cụ chủ thread.Mong có nhiều người nghĩa hiệp như vậy.

anhtt10

Xe buýt
Thật là ngưỡng mộ, e vote bác rồi nhé

hoangtujun

Xe tải
Đông vậy mà chả ai thèm xông vào. Vod cụ 1 li cho máu ^^

ạc má nì

Xe tải
Website
spectrababy.com.vn
Đọc xong bài của kụ mới thấy đúng xã hội ngày nay càng phát triển tình cảm giữa con người với con người ngày càng ít, ai cũng chỉ biết bo bo lấy thân mình. Chuyện này mà xảy ra ở xóm nhà em 15 năm trước chắc chú Taxi kia tiêu luôn. Em chúc rượu cụ vì tinh thần nghĩa hiệp vì một xã hội giao thông văn minh. Chúc cụ vui khỏe và thành đạt.

powerlife

Tháo bánh
Đề nghị mọi người phong cho cụ chủ thớt là công dân kiểu mẫu của OF. Anh em mình học tập cụ chủ thớt.

Prius

Xe buýt
Bây giờ em mới được đọc!Cám ơn cụ chủ thread về tinh thần tương ái, đọc xong em hỏi cụ chủ thread đúng 1 câu: Cụ chủ dùng 2 máy điện thoại à?

powerlife

Tháo bánh
Em là em phong cho cụ chủ thớt là: "Người đương thời"

Monitor

Máy Bay
Website
www.otofun.net
Bây giờ em mới được đọc!Cám ơn cụ chủ thread về tinh thần tương ái, đọc xong em hỏi cụ chủ thread đúng 1 câu: Cụ chủ dùng 2 máy điện thoại à?
Vâng ah, E dùng một con iphone, một con S9402. Hôm qua có người tốt bụng cầm của E mất con S9402 rồi

Gau khung

Xe hơi
Đúng như cụ nói, tôi qua vợ cả cũng diễn thuyết cho E một vài bài về "Giáo dục công dân". Thế lọ thế chai. E nghe xong cũng k biết nói ntn. E chỉ hỏi lại thế nhỡ Bác lái Civic là một trong số những người thân của mình mà mình k nhận ra thì sao? Vậy là vợ cả im. Nhưng cũng nói vớt: Nhưng lần sau bố của cu Bill phải cận thận hơn. 8->.
Kụ hỏi thế, không phải mỗi Gấu nhà kụ kh trả lời được, Eim cũng chịu.
Em cứ lăn tăn: nếu bác lái Civic mà là người nhà của ai đó đứng cổ vũ Kụ hôm qua, thì người ta còn dửng dừng dưng nữa không nhể :-?

Còn Kụ cố mà uống nốt ly của em

Sao hôm nay nhà em lại không rót rượu đc cho kụ nhể

Chỉnh sửa cuối:

Prius

Xe buýt
Vâng ah, E dùng một con iphone, một con S9402. Hôm qua có người tốt bụng cầm của E mất con S9402 rồi
Chia buồn với cụ nhé! Trong cái đám đông ấy vẫn có người tệ hại quá mức, không thể tưởng tượng nổi! Với thiệt hại của cụ như vậy nhận vodka vẫn là chưa đủ! tiếc quá, em không vodka được cho cụ thêm cái nữa,
Em đọc xong thấy A cay lắm! sao lúc đó cụ không cho nó vào đồn luôn ngay lúc đấy,nghĩ lại cụ để cho nó ngồi dậy những 3 lần,cụ liều quá.

Chỉnh sửa cuối:

Nam_SS

Xe máy
Vodka cụ 1 chai. E mà ở đó chắc chắn sẽ giúp cụ triệt đường sung sướng của nó luôn, cho nó sống cũng như chết ko còn biết đến phụ nữ là gì nữa...:))

buffalo car

Xe điện
Chú taxi bỗng dưng gặp hạn nặng rồi. Cụ oánh hay quá!! vodka Cụ luôn! :))