[Funland] Tất tần tật về Taxi Xanh SM

Xe bọ xít

Xe container
Bạn em hôm qua đi thử taxi Xanh này thấy khen xe mới êm và lái xe ngoan, nhìn tri thức. Xong thấy kể lái xe cũng tâm sự là bị bọn hãng khác nó phá, cứ đặt xong đến nơi hủy, rồi alo hỏi khách ở đâu thì bảo anh cũng ko biết anh ở đâu. Mà khổ nỗi lại ko được phép tức giận, nghĩ làm nghề này cũng đau đầu phết
Số ĐT này sẽ được lực lượng chức năng theo dõi, E nghĩ ko quá 3 lần chơi kiểu này là nghịch dại và được mời uống nước chè thôi (gọi số tổng đài hay đặt app thì đều có số hết). Khách thật thì ko ai rảnh thời gian mà đi làm trò mèo này đâu.

Huthasa

Xe container
Số ĐT này sẽ được lực lượng chức năng theo dõi, E nghĩ ko quá 3 lần chơi kiểu này là nghịch dại và được mời uống nước chè thôi (gọi số tổng đài hay đặt app thì đều có số hết). Khách thật thì ko ai rảnh thời gian mà đi làm trò mèo này đâu.
Vãi. Thế LLCN định kết nó tội gì đấy cụ?

ANODA

Xe hơi
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
vuakhan.com
Không hiếm cụ ạ. Lấn làn ngược chiều, đi vào làn khẩn cấp trên vành đai 3, đi vào đường cấm... Đấy là đã tuyển chọn từ 2.000 hồ sơ trúng tuyển rồi đấy. Nhiều tài đi ẩu đi láo nó ăn vào máu rồi, khoác lên mình chiếc áo nào cũng thế thôi.
đúng là ăn vào máu rồi sao bỏ được

Mr.Alo

Xe lăn
đúng là ăn vào máu rồi sao bỏ được
Cá nhân em thấy lái grap là ổn nhất , hội láo nháo bị khoá grap mới chạy qua bee ( không phải tất cả nhưnh tỷ lệ nhiều ) giờ vin thì cũng gọi là vợt hội hay chạy nhảy và lái mới chứ lái ổn định chả ai chạy qua đâu

ANODA

Xe hơi
Website
vuakhan.com

Xe bọ xít

Xe container
Cụ thử đi, cho có thêm trải nghiệm. Có thể chỉ đc mời lên uống nước chè theo đúng nghĩa đen thôi, chẳng tội gì cả.

ANODA

Xe hơi
Website
vuakhan.com
Cá nhân em thấy lái grap là ổn nhất , hội láo nháo bị khoá grap mới chạy qua bee ( không phải tất cả nhưnh tỷ lệ nhiều ) giờ vin thì cũng gọi là vợt hội hay chạy nhảy và lái mới chứ lái ổn định chả ai chạy qua đâu
grap là chuyên rồi. đa dạng hình thức nữa giờ chỉ cần cải thiện và nâng cấp chất lượng dịch vụ thôi

Mr.Alo

Xe lăn
grap là chuyên rồi. đa dạng hình thức nữa giờ chỉ cần cải thiện và nâng cấp chất lượng dịch vụ thôi
Chắc số em đỏ hay sao mà đi xe toàn thấy oki , lái ổn , xe ổn ( so với tiền mình bỏ ) em chê grap mỗi cái tăng giá giờ cao điểm ác quá

Dream Thai

Xe điện
Nói chung cũng có người thích người không. không tránh được các cụ ạ
E cũng mong VF thành công, túy nhiên ko kỳ vọng nhiều

Vì bgio đang cần chiếm lĩnh TT thi họ có nhiêu ưu đãi KH, lúc lúc có TT thì quay lại móc túi KH thôi, giống grab, bgio đắt hơn taxi truyền thống roài

ANODA

Xe hơi
Website
vuakhan.com
E cũng mong VF thành công, túy nhiên ko kỳ vọng nhiều

Vì bgio đang cần chiếm lĩnh TT thi họ có nhiêu ưu đãi KH, lúc lúc có TT thì quay lại móc túi KH thôi, giống grab, bgio đắt hơn taxi truyền thống roài
Nói chung là grap giá hợp lý chứ kp đắt hay rẻ hơn. chỉ cắt cổ khi vào giờ cao điểm thôi

:)) :)) :))

Em còm cho có chữ thôi chứ thực tế em chả biết viết gì.

Huthasa

Xe container
Nói chung là grap giá hợp lý chứ kp đắt hay rẻ hơn. chỉ cắt cổ khi vào giờ cao điểm thôi
Giờ bình thường có mã giảm giá em thấy rẻ. Em thì ít dùng taxi nên chả mấy khi để ý cao điểm Grap nó chém thêm bao nhiêu.

blackpaint

Xe container
A Vượng sẽ cho 1 đội quân tầm 100 người, mỗi người ngày gọi 1 cuộc, chửi 1 câu thôi, tìm thêm số điện thoại của người thân người ấy nữa, mỗi ngày lại gọi 1 cuộc, chửi 1 câu thôi. Người giầu đâu thiếu cách chơi

luutu21

Xe buýt
Không biết cụ ấy có Troll không nhưng đọc xong em thấy buồn cười quá. Như kiểu 2 đứa trẻ đấm nhau xong một đứa doạ tao về tao mách bố tao ấy.