[Funland] Tất tần tật về máy rửa bát

tu.duy

Xe máy
Các cụ cho em hỏi, chỗ Ran.com.vn hình như chuyển đi rồi đúng không ạ? Em thấy web đề chuyển ra Đờ Cạp chỗ Trần Duy Hưng. Vào web thì thấy không còn bán bao muối nữa. Có cụ nào mua được không, em xin ké với ạ.

Transit266

Xe tải
Các cụ cho em hỏi, chỗ Ran.com.vn hình như chuyển đi rồi đúng không ạ? Em thấy web đề chuyển ra Đờ Cạp chỗ Trần Duy Hưng. Vào web thì thấy không còn bán bao muối nữa. Có cụ nào mua được không, em xin ké với ạ.
E vừa đặt ở đây 2 bịch muối 2kg hạt nhỏ. Thấy bên đó bảo mua 10kg thì cũng là 5 hộp 2kg thôi cụ ạ

Transit266

Xe tải
À mà cái hộp Finish classic em nhìn mãi k thấy năm sản xuất hoặc hạn sử dụng các cụ nhỉ? Cụ nào biết cách xem chỉ giúp em với ạ

Transit266

Xe tải
Em thấy có chỗ bán muối Thái Lan 99% 500k/ bao 50kg, liệu có dùng cho MRB được không cụ lucky.win nhỉ. Em nhìn ảnh thì là dạng hạt mịn, như vậy khả năng cao là không dùng được cụ nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

BKG

Xe tăng
Mấy cụ cứ kêu rửa lâu lạ nhể. Thế chả nhẽ ngồi chờ nó rửa à? Lúc nào nấu, ăn bữa tiếp thì lấy ra dùng có phải tiện ko ạ

Tuhc273

Xe đạp
1 chiếc máy rửa bát cho vợ em mà tủ bếp cao hơn 75cm 1 chút, tìm mãi mà ko có chiếc nào có chiều cao tầm đấy (1 là hơn 80cm, 2 là tầm 50cm). Em định xoay sang chiếc này Panasonic NP-TH2, nhưng lại sợ
Kính chào CCCM trong theart Mua máy rửa chén
Đầu năm mới kinh chúc cccm sức khoẻ dồi dào gặp nhiều may mắn
thưa cccm em là mem mới, số là cuối năm trước và đầu năm nay tính mua một cái MRB để giải phóng sức lao động cho e và gấu nhà em, nên em có tầu ngầm trong theart này và ngộ ra được rất là nhiều cao nhân và nhiều điều đáng học hỏi trong này
và cuối cùng giây phút này em quyết định tậu em MRB bossch SMS46MI05E, tuy nhiên vẫn còn nhiều vấn đề lăn tăn đặc biệt là mua máy ở đâu và lắp đặt như thế nào. Theo các kích thước mà em đo thực tế bếp nhà em, thì em dám đập bàn hô to một câu là "em phải phá lại cái bếp rồi" :((:((:(( tại vì không có đủ kích thước để lắp máy T.T

Bên dưới đây là hình ảnh bếp của nhà em

em tính lắp bên phải bồn rửa chén nên có đo lại kích thước
ở đây chỉ rộng có 40 cm

bề ngang mặt bếp chỉ có 60 cm

chiều cao từ mặt sàn đến mặt bếp là 81.5cm

còn hình này là góc em tính lắp máy rửa chén

Kính nhờ các cao nhân chỉ giáo cho e cách sửa tủ ntn cho phù hợp, chỉ em nơi mua hàng trong SG với ah, em thấy giá cả và nơi bảo hành loạn lạc quá hiu hiu
Em xin kính cccm một chén ah
Của mình tương tự, cụ chủ đã xư lý xong chưa ạ?

VQ_A8

Xe tăng
Mua MRB Bosch ở HN thì mua ở chỗ nào hợp lý các cụ ơi?

TigerNo.1

Xe tăng
Website
dili.com.vn

Chắc vậy, vì 30' là đến công đoạn xả rồi-> báo lỗi vì không xả dc . Hình em copy trên mạng cho bác TK từ mò mẫm nhé!
Cái máy panasonic nhà em bị tương tự bật, chạy 30' là đến xong công đoạn khử khuẩn, xịt nước làm sạch bát thì toàn bộ đèn nhấp nháy và kêu tit iti tit tit tit ... tắt đi bật lại với chế độ sấy thì nó xả hết nước rồi sấy.

Ko biết có cùng lỗi này không ? cụ lucky.win nhận bảo dưỡng máy này không ạ ? để em mang qua

DiamondLee

Xe hơi
Em đăng ký tham giá mua chúng muối nhé, 3-4 người là hợp lý.
Em ké với, gấu đang kêu hết muối
có em cụ ơi, chia đôi hay thế nào ạ? cụ ở đâu?
Cụ Transit266 mua rồi nên AE ta còn đúng 5 nguời. Để em hỏi xem thế nào rồi báo cáo các cụ.