[Funland] Tất tần tật về máy rửa bát

Secoxe

Xe tăng
Em cần thêm chút thông tin, bây giờ nó cứ được 10 phút rồi thôi đứng im à hay thế nào ?

Không có bất cứ tiếng kêu báo lỗi hay đèn nhấp nháy ?
Bật xong chỉ thấy tiếng nước vào ào ào dc 10-20 giây, rồi im thin thít luôn cụ ạ, đèn vẫn sáng chứ ko nhấp nháy hay báo hiệu gì. Như ảnh đây ạ

Nếu mở ra sẽ thấy nước chứa đầy dưới đáy máy.
Nếu ấn reset thì nó sẽ thải hết nước ra ngoài.

lucky.win

Xe điện
Bật xong chỉ thấy tiếng nước vào ào ào dc 10-20 giây, rồi im thin thít luôn cụ ạ, đèn vẫn sáng chứ ko nhấp nháy hay báo hiệu gì. Như ảnh đây ạ
Nếu mở ra sẽ thấy nước chứa đầy dưới đáy máy.
Nếu ấn reset thì nó sẽ thải hết nước ra ngoài.
Có nghe được tiếng bơm nó chạy không hay im thin thít ạ ?

Secoxe

Xe tăng
Xác nhận cho em là 10 - 20 giây hay 10 - 20 phút ạ, em thấy cụ viết khác nhau ạ.
10-20 giây thui cụ ạ, nó chỉ ào ào nước vào nên em ước khoảng thế xong là im luôn, em chuyển chế độ nào cũng bị vậy.

lucky.win

Xe điện
E mua máy tr5 của thằng e chuyên ship hàng nhật, cũng k bảo hành j. Có khoe lên đây và cụ Lucky.win có bảo sẽ bảo kê cho e dùng tẹt. Nghe cụ ý bảo e cũng nhẹ cả ng. Có khi hnao ae mời cụ ý làm bữa giao lưu cc nhỉ?
Em gửi cụ xem hình máy Pana TR7, máy này là của cụ BMW 6688 ở Phú Yên.

Nguồn gốc máy này là mua mới bóc tem, nên nó khác hẳn với máy bãi ... chưa 1 vết xước ạ.

Tháo đáy ra còn mới nguyên, nhìn vào quạt gió chưa 1 hạt bụi thì đủ biết nó mới thế nào ... he ... he. Cao su chân máy vẫn còn trắng tinh.

Secoxe

Xe tăng
Ngày hôm nay thì không được đâu ạ, từ giờ đến tối em còn bận với mấy cụ khác rồi.

Hàng ngày thì lúc nào có người ở nhà ạ ?
Thường thì chiều tối nhà em mới có người, cụ làm ban ngày thì em sẽ nhờ người mở cửa ạ.

lucky.win

Xe điện
Thường thì chiều tối nhà em mới có người, cụ làm ban ngày thì em sẽ nhờ người mở cửa ạ.
Cụ nhắn cho em thông tin đầy đủ và nhờ người mở cửa ạ ... em sẽ sắp xếp thời gian rồi đến.

Sửa xong thì em sẽ chạy thử 1 chương trình, ngon lành ổn thỏa thì em cắp mít về, tiền nong thì không phải nghĩ ạ.

thanhtoanngay

Xe buýt
Em gửi cụ xem hình máy Pana TR7, máy này là của cụ BMW 6688 ở Phú Yên.

Nguồn gốc máy này là mua mới bóc tem, nên nó khác hẳn với máy bãi ... chưa 1 vết xước ạ.

Tháo đáy ra còn mới nguyên, nhìn vào quạt gió chưa 1 hạt bụi thì đủ biết nó mới thế nào ... he ... he. Cao su chân máy vẫn còn trắng tinh.

Con này rửa mấy bộ, về đến nhà là tầm bao xèng thế cụ lắc?

lucky.win

Xe điện
Tiếp tục hình máy Pana TR7 ... của cụ BMW 6688 ... hơi bị nhiều ảnh, em chụp nghiêng ngả các kiểu :D

Skoda_Favorit

Xe container
Báo cáo các cụ mợ em chuẩn bị ít "nước rửa" này hôm tới nhờ các cụ đánh giá =))=))=))

E chỉ đánh giá chất lượng "nước rửa" này qua đường ngửi thôi nhé! Em mà thẩm vài chén chắc chắn sẽ quên đường về với GẤU!=))

Secoxe

Xe tăng
Cụ nhắn cho em thông tin đầy đủ và nhờ người mở cửa ạ ... em sẽ sắp xếp thời gian rồi đến.

Sửa xong thì em sẽ chạy thử 1 chương trình, ngon lành ổn thỏa thì em cắp mít về, tiền nong thì không phải nghĩ ạ.
Vâng, tối em sang nhờ người rồi em nhắn cụ nhé.
Thanks cụ,

ku-ti

Xe tải
Thế giờ cụ có muốn đi nốt nửa cái còn lại không ạ :)) :)) :)) hay dư lào để em còn biết đường ạ.

Nó đang bị E14 thôi hay còn còn gì khác nữa ?

Nhà cụ ở đâu ạ ?
cháu muốn sửa cụ ạ. Cụ giúp cháu nhé. Nhà cháu ở triều khúc trong trường công nghệ gtvt. Sau khi dùng hết hộp viên rửa, cháu chuyển sang dùng bột , muối và trợ rửa ( mua chỗ mợ Ngọc cho yên tâm). Đổ muối, trợ rửa, bột rửa, cài h4 và r4 xong, tranh thủ vệ sinh rọ rác. Chạy máy thì báo e14.

Vanh123

[Tịch thu bằng lái]
cháu muốn sửa cụ ạ. Cụ giúp cháu nhé. Nhà cháu ở triều khúc trong trường công nghệ gtvt. Sau khi dùng hết hộp viên rửa, cháu chuyển sang dùng bột , muối và trợ rửa ( mua chỗ mợ Ngọc cho yên tâm). Đổ muối, trợ rửa, bột rửa, cài h4 và r4 xong, tranh thủ vệ sinh rọ rác. Chạy máy thì báo e14.
Ơ cụ này đúng "hàng xóm" nhà cụ lắc, bê luôn máy sang để đấy đi :D