[Funland] Tất tần tật về máy rửa bát

Vanh123

[Tịch thu bằng lái]

hangnhatvip.com

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Em mua con máy bãi National, mua về có phải bảo dưỡng hay lau rửa gì không ạ
Thỉnh thoảng cụ cho ít bột rửa bát vào chạy không thôi là được, chủ yếu vệ sinh lồng máy là ok thôi.

hangnhatvip.com

Xe hơi
Website
www.facebook.com

Haiha0674

Xe điện
Em đang cần 1 máy rửa bát Nhật bãi loại tốt, panasonic hoặc national đều được, dùng cho 6 người ăn hàng ngày. Nhờ các cụ tư vấn giúp ạ. Cụ nào kinh doanh món này, bán cho em càng tốt.

Cảm ơn các cụ.

Rickyman

Xe điện

khoaicuc

Xe hơi
Vợ em vốn tự hào về tính tỉ mỉ, rửa bát cả tiếng đồng hồ, giờ rửa bát bằng máy xong trắng sạch tinh, vợ nhận thua roài.

Các đồ inox sáng tinh cứ gọi là.

Cụ lucky.win cho hỏi bao lâu thì phải vệ sinh? Em thấy lồng rửa nó cũng sạch tinh ra nếu mình dùng bột rửa, có khi cặn mỡ bên trong máy nó cũng sạch luôn í cụ. Hình như bọn Nhật nhiều đứa không dùng bột rửa.

Vp3

Xe tải
Được ạ, lúc nào mợ có nhà ạ.
Cụ lucky.win cho em hỏi em dự định mua đồng bộ malloca trong đó có máy rửa bát và máy sấy bát,cụ cho em lời khuyên máy malloca.tks cụ

cocsku

Xe cút kít
Thớt dài quá nên em đọc không hết nổi. Em chưa biết nên chọn mrb như thế nào cho phù hợp, vì thấy nhiều loại với giá thành rất khác nhau. Khoảng 15 triệu cũng có mà đến hơn 30 triệu cũng có. Em hỏi chút là những loại đắt tiền thì hơn loại rẻ tiền ở những tính năng hay phẩm chất gì? Qua đó em mới biết nên chọn loại nào cho gia đình

lucky.win

Xe điện
Cụ anh thêm món này làm quà cho mấy ông đến nhờ sửa máy à =))=))=))
Lai mạnh =D>=D>=D>
Giờ cụ bán cả loại này à, bột lấy nhà cụ lần trc dùng hết rồi, hôm nọ phải ra thái hà mua 2 gói.
Nô nô ... em thấy nhiều cụ lấn bấn về vấn đề bột rửa nên mới bảo thế, trên tinh thần hỗ trợ, chứ chông chờ kiếm xèng thì ...

Mỗi lần rửa với máy 6 bộ cho bao nhiêu gram bột cụ Lucky?
Trung bình 5 -6 gam, bẩn quá thì thành 10 gam.

Cụ cho hỏi máy nội địa 6 bộ thì cho bột rửa vào chỗ nào ah?
Khi mở cửa ra, ở cánh có ô hình chữ nhật, ký hiệu chữ giun. Cụ cho bột vào đó, đóng cửa vào thì nó sẽ rơi vào chỗ thanh đốt. Hoặc đổ thẳng vào cũng được.

Vợ em vốn tự hào về tính tỉ mỉ, rửa bát cả tiếng đồng hồ, giờ rửa bát bằng máy xong trắng sạch tinh, vợ nhận thua roài.

Các đồ inox sáng tinh cứ gọi là.

Cụ lucky.win cho hỏi bao lâu thì phải vệ sinh? Em thấy lồng rửa nó cũng sạch tinh ra nếu mình dùng bột rửa, có khi cặn mỡ bên trong máy nó cũng sạch luôn í cụ. Hình như bọn Nhật nhiều đứa không dùng bột rửa.
Của cụ thì trung bình năm 1 lần. Nên sử dụng bột rửa, còn bên kia sử dụng thế nào em không quan tâm, nhưng mà bột Finish thì bán rất thông dụng bên đó.

lucky.win

Xe điện
Cụ lucky.win cho em hỏi em dự định mua đồng bộ malloca trong đó có máy rửa bát và máy sấy bát,cụ cho em lời khuyên máy malloca.tks cụ
Loại từ vòng gửi xe ạ.

Thớt dài quá nên em đọc không hết nổi. Em chưa biết nên chọn mrb như thế nào cho phù hợp, vì thấy nhiều loại với giá thành rất khác nhau. Khoảng 15 triệu cũng có mà đến hơn 30 triệu cũng có. Em hỏi chút là những loại đắt tiền thì hơn loại rẻ tiền ở những tính năng hay phẩm chất gì? Qua đó em mới biết nên chọn loại nào cho gia đình
Khác nhau nhiều thứ ạ, ví dụ đơn giản Honda Airblade và SH.

Rickyman

Xe điện
Trung bình 5 -6 gam, bẩn quá thì thành 10 gam.
Khi mở cửa ra, ở cánh có ô hình chữ nhật, ký hiệu chữ giun. Cụ cho bột vào đó, đóng cửa vào thì nó sẽ rơi vào chỗ thanh đốt. Hoặc đổ thẳng vào cũng được
Thế này em phải kiếm chỗ mua để rửa mới được. Liệu dùng thêm bột rửa bát đũa có thơm tho không cụ? Rửa nước nóng e thấy bát đũa vẫn thấy mùi tanh. Thank cụ lucky tư vấn nhiệt tình free nhé :D