[Funland] Tất tần tật về máy rửa bát

Bồ Nông

[Tịch thu bằng lái]
Đây cụ, của nhà em mở được thế này thôi, gần nữa là nó xập vào.

Thế thì chịu òi ...

Con nhà em y chang con nhà cụ. Xin hỏi cụ mua mấy xèng ạ. Ngan già nhà em nó xài nó bảo xướng lắm. Êm ro và sạch phát khiếp.

Nhưng con nhà em nó mở vuông góc song song với mặt đất vô tư mà. Mở thế mới xếp được bát đũa chứ nhỉ.

Vanh123

[Tịch thu bằng lái]
Ngoan nên cho xem thêm ... he ..he ... đố cụ tìm được cái thứ hai ở bên Đức đấy (không tính mua mới nhá, mua cũ đã vỡ mồm rồi)

Nhìn yêu thế :D
Mà nó hiếm thế thì về sân nhà em nó bằng cái máy à cụ?
=))=))=))

lucky.win

Xe điện
Nhìn yêu thế :D
Mà nó hiếm thế thì về sân nhà em nó bằng cái máy à cụ?
=))=))=))
Đúng rồi, đổi sang ngang nhớ ... =)) không thích thì mình giữ lại làm của để dành :))

Cái đấy là của máy AEG, Juno ... còn có cái này của Bauknecht nhưng em không mua.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
2 ông thợ đến nhà e đều báo do bột rửa. Cụ lucky.win ak. Chả có le bột finish đểu thé thì sao còn sản xuất, còn cho dán lên máy cụ nhỉ

lucky.win

Xe điện
2 ông thợ đến nhà e đều báo do bột rửa. Cụ lucky.win ak. Chả có le bột finish đểu thé thì sao còn sản xuất, còn cho dán lên máy cụ nhỉ
Thế thì mợ thử dùng bột Somat xem nào, không lẽ mợ mua phải bột giả.

Thằng Finish nó hoành lắm đấy, tốp 1 chứ không phải vớ vẩn đâu.

Vanh123

[Tịch thu bằng lái]

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net
Thế thì mợ thử dùng bột Somat xem nào, không lẽ mợ mua phải bột giả.
E mua của cụ bán máy cho e, cũng trên này. Chả có lẽ giả. Cái vớ vẩn là hàng xóm nhà e mua cùng nhau từ máy tới bột rửa mà nhà ng ta k bị, nhà e bị. E thấy vô lý mà gọi hãng rồi nó báo vậy thì biết sao, thằng đầu đến mời e cái e up ấy e k mua và yc cho thằng khác đến, thằng khác nó đến cũng bảo thế. E nghĩ hãng chắc gì đã giỏi, e bảo nó cài lại cho e nó còn chả biết cài. Tên tuổi thì lớn mà nv lởm quá. Hay để e rửa mẻ nữa xem sao, nếu k đc cụ quá bộ giúp e, chi phí thế nào cụ cứ bảo e e gửi ạ

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net

lucky.win

Xe điện
E mua của cụ bán máy cho e, cũng trên này. Chả có lẽ giả. Cái vớ vẩn là hàng xóm nhà e mua cùng nhau từ máy tới bột rửa mà nhà ng ta k bị, nhà e bị. E thấy vô lý mà gọi hãng rồi nó báo vậy thì biết sao, thằng đầu đến mời e cái e up ấy e k mua và yc cho thằng khác đến, thằng khác nó đến cũng bảo thế. E nghĩ hãng chắc gì đã giỏi, e bảo nó cài lại cho e nó còn chả biết cài. Tên tuổi thì lớn mà nv lởm quá. Hay để e rửa mẻ nữa xem sao, nếu k đc cụ quá bộ giúp e, chi phí thế nào cụ cứ bảo e e gửi ạ
Trước mắt mợ cứ thử dùng bột của hãng khác xem nào hoặc sang nhà hàng xóm xin chút bột của họ để thử xem nào. Mợ mà gần nhà em thì em cho mợ bột để thử ngay ạ. Rồi mợ cho chạy chương trình Intensive 1 hôm xem thế nào.

Thực sự thì chưa bao giờ em đi sửa để kiếm xèng cả, mặc dù đã đi sửa nhiều rồi, luôn miễn phí ạ.

Vấn đề ở chỗ máy nhà mợ mới dùng và còn nguyên bảo hành, giờ mà động vào chẳng may hãng nó ăn vạ thì tèo đấy ạ.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net
Mợ không cho bột vào nữa cho máy chạy xem có bị không?
Chắc sẽ k có gì cụ ạ, tối e thử luôn

Trước mắt mợ cứ thử dùng bột của hãng khác xem nào hoặc sang nhà hàng xóm xin chút bột của họ để thử xem nào. Mợ mà gần nhà em thì em cho mợ bột để thử ngay ạ. Rồi mợ cho chạy chương trình Intensive 1 hôm xem thế nào.

Thực sự thì chưa bao giờ em đi sửa để kiếm xèng cả, mặc dù đã đi sửa nhiều rồi, luôn miễn phí ạ.

Vấn đề ở chỗ máy nhà mợ mới dùng và còn nguyên bảo hành, giờ mà động vào chẳng may hãng nó ăn vạ thì tèo đấy ạ.
Hihi, cụ nói đúng, e k nghĩ ra cái đoạn nó ăn vạ vì k gọi nó bảo hành. Thế để e thử xem thế nào. Cảm ơn cụ ạ. Nhà hàng xóm dùng chung bột với nhà e vì mua nhiều hai nhà chia nhau, máy cùng đời cùng ngày cùng tháng. Để e xin nhà khác ít bột khác xem thế nào có gì lại phiền cụ ạ

Vanh123

[Tịch thu bằng lái]

Hihi, cụ nói đúng, e k nghĩ ra cái đoạn nó ăn vạ vì k gọi nó bảo hành. Thế để e thử xem thế nào. Cảm ơn cụ ạ. Nhà hàng xóm dùng chung bột với nhà e vì mua nhiều hai nhà chia nhau, máy cùng đời cùng ngày cùng tháng. Để e xin nhà khác ít bột khác xem thế nào có gì lại phiền cụ ạ
Vẫn không được mợ cho nó chai dấm với gói muối nở xem có hết không, em nghĩ do nước nhà mợ thôi.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net
Vẫn không được mợ cho nó chai dấm với gói muối nở xem có hết không, em nghĩ do nước nhà mợ thôi.
Nc nhà e qua lọc, mà muối bóng đủ cả. Hai nhà hàng xóm cạnh nhau rủ nhau mua cùng, nhà bị nhà k cụ ạ

xyzhuyxyz

Xe tăng
ở VN thợ như này là bình thường mà mợ. Bột thì chắc chắn là ko rồi em nghĩ kể cả bột rởm cũng ko bị đc. Khả năng thấp bị tắc,hoặc lỗi kỹ thuật có thể xảy ra mà thợ ngại mở ra thôi.

xyzhuyxyz

Xe tăng

Mợ làm kinh doanh chắc em ko cần hướng dẫn mợ gọi điện thật nhiều vào nói rõ là 2 nhà dùng giống nhau mà máy nhà mợ lại bị.

Vanh123

[Tịch thu bằng lái]
Nc nhà e qua lọc, mà muối bóng đủ cả. Hai nhà hàng xóm cạnh nhau rủ nhau mua cùng, nhà bị nhà k cụ ạ
Đơn giản nhất là mợ xách bột sang nhờ hàng xóm rửa một mẻ, bị thế thì do bột, không thì về loại trừ tiếp. Mà mợ có động gì vào nguồn nước sau khi lắp máy không?

xyzhuyxyz

Xe tăng

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net
Đơn giản nhất là mợ xách bột sang nhờ hàng xóm rửa một mẻ, bị thế thì do bột, không thì về loại trừ tiếp. Mà mợ có động gì vào nguồn nước sau khi lắp máy không?
Nhà hàng xóm cũng dùng bột này, e mua chung về chia nhau mà cụ