[Funland] Tất tần tật về máy rửa bát

Xevw

Xe đạp
cảm ơn bác, nếu ko phiền, bác cho em xin thông tin tham khảo model máy bác đang dùng, và địa chỉ shop nhé!
em mua online
con Electroluc 8 bộ, giá có tầm 6,5 tr. bỏ vừa bon gầm tủ bếp nhà em, ko đục phá gì
Nói chung hài lòng. Đồ ít dùng ECO, nhiều tí thì Normar, nhiều nữa thì Intesive. Cứ tráng , sắp vào, nhấn nút.
Các bác trên này khuyên 8 bộ thì mua Texgio.
12,14 bộ thì mua Bosch, Electrolux
chỉ có máy em sấy có khi không khô lắm do đời cũ, không tự mở máy, không sấy tăng cường, mà em cũng kệ, rửa tay xong bát đũa có khô ngay đâu
Nếu có mua thì em vẵn mua tiếp máy to nhưng dưới 10-12 tr thôi. Hehe, ngân sách thế là hợp lý
Uu tiên cho các hiệu Bosch, Electrolux, Candy, Texgio, Xiaomi, Galan (con này rẻ kinh hoàng)

Chỉnh sửa cuối:

mb.vaynganhang

Xe tăng
em mua online
con Electroluc 8 bộ, giá có tầm 6,5 tr. bỏ vừa bon gầm tủ bếp nhà em, ko đục phá gì
Nói chung hài lòng. Đồ ít dùng ECO, nhiều tí thì Normar, nhiều nữa thì Intesive. Cứ tráng , sắp vào, nhấn nút.
Các bác trên này khuyên 8 bộ thì mua Texgio.
12,14 bộ thì mua Bosch, Electrolux
chỉ có máy em sấy có khi không khô lắm do đời cũ, không tự mở máy, không sấy tăng cường, mà em cũng kệ, rửa tay xong bát đũa có khô ngay đâu
Nếu có mua thì em vẵn mua tiếp máy to nhưng dưới 10-12 tr thôi. Hehe, ngân sách thế là hợp lý
Uu tiên cho các hiệu Bosch, Electrolux, Candy, Texgio, Xiaomi, Galan (con này rẻ kinh hoàng)
cảm ơn bác thông tin hữu ích, chi tiết ah

lucky.win

Xe điện
Máy Bosch đang dùng hàng ngày, giờ báo lỗi E19, đã kiểm tra đường nước vào vẫn bình thường. Cụ nào có thông tin gì hay gọi đâu sửa (máy hết bảo hành) ko ạ, món này ngại nhất là gặp thợ ko uy tín báo linh tinh.
Nó lỗi van nước bên hông máy cụ ạ. Cụ cần thì nhắn em, van mới tinh hàng chính hãng, không như trên shope đâu cụ.

thanhtinh

Xe tải
Dùng quen rồi cái gì cũng phải cho vào máy rửa mới yên tâm, sợ rửa tay tráng không hết xà phòng. Thao tác tráng qua bát trước khi cho vào cũng nhanh, bát lấy ra khô ron, sạch bong dùng yên tâm hẳn

Minhchau88

Xe máy
Đợt trược nhà em mua xong lại bán vì lười dùng quá. Mua thì đắt mà thanh lý như đồng nát, tiếc lắm ạ

Xevw

Xe đạp
Dùng quen rồi cái gì cũng phải cho vào máy rửa mới yên tâm, sợ rửa tay tráng không hết xà phòng. Thao tác tráng qua bát trước khi cho vào cũng nhanh, bát lấy ra khô ron, sạch bong dùng yên tâm hẳn
Đúng á, giờ mà máy e còn chỗ, e tống ly nước, tống hết vào.
Lần rửa có 5k ăn thua gì