[Funland] Tất tần tật về LY HÔN và các vấn đề liên quan

Saltbeavn

[Tịch thu bằng lái]
Cũng tội cả 2 bên cụ ơi. Bà í vì sinh con xém chết nên cái nghĩa vc nó lớn. Ô í thuộc dạng phải có tình cảm sex mới ok nên đi giải quyết nhu cầu bên ngoài ô í k thích. Bà vợ kiểu tránh được càng tốt nên k giúp ô í giải tỏa bằng tay hay miệng. Với lại bà sống nhờ bác sĩ nên cái việc cơm nước bà cũng k lo được do bệnh. Ô giờ mê bà bé ghen dữ thần mà k bỏ bà cả vì con cái. Ô ở với bà bé là vui như hội còn với bà cả 2vc nói chuyện như bạn bè í. Bà cả nghi nghi ô nhưng k muốn làm rõ, bà í kệ ô đi đâu đi vài ngày phải về nhà là được.
Ông a mợ gu TD giống e đó. Những lần đi mua cám chim bên ngoài e đều say có hơi men & đểu đi cùng a e, bạn bè, đối tác quan hệ. Chưa từng bao h e đi 1m. Và ko ít lần e vào phòng nhưng ko làm j, ngồi cùng cám nc 1 lúc rồi ra. Còn về abc bên ngoài theo kiểu cặp kẻ e cũng có. Nhưng chỉ dc thời gian ngắn là hết cảm xúc chán dừng luôn. Duy nhất với vk là e ko thấy chán, hơn 20 năm vẫn nhiều cảm xúc dù vk theo skin, nhiệt tình, ở mức tb.

apupu

Xe máy
Ly hôn thì có rất nhiều nguyên nhân dẫn đến, nhưng cá nhân em thấy chủ yếu đến từ 2 thứ là tài chánh và tình dục. Cuộc sống thì không có gì hoàn hảo, đàn ông nhiều tiền thì hay yếu chuyện ấy, có thể do vất vả lo nghĩ kiếm tiền, cũng có thể họ thích kiếm tiền hơn việc chăm lo gia đình.

Mà đàn ông trâu bò húc thì đa phần vấn đề tài chành không được mạnh cho lắm.

Theo các cụ giữa 2 yếu tố tài chánh và tình dục thì cái nào dẫn đến ly hôn nhiều hơn.
Chuẩn ạ. E kính 1 ly🤣🤣🤣. E đang k có tiền đây ạ

Maihong_

Xe điện
Chuẩn rồi mợ, không có cảm xúc thì đúng là chịu thật.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
Quan trọng là ...đã bao giờ không có cảm xúc chưa :D
Hihi. Em ích ích với ny thì đương nhiên có cảm xúc, rất rất nhiều cảm xúc 🥰. K có ny thì nhịn 😆

Khai Thiên

Xe hơi

kk2

[Tịch thu bằng lái]
Vâng, cứ lếu lều mới cả bếu bều làm giề, nổ luôn bằng tiếng việt cho nhã, bác nhề.

Đồng dâm gọi em có việc gì ấy nhỉ?
Có gì không? Ái đâu? :P
Nhân zả nhời cc, em muốn hỏi cc xem em định mua con đồng hồ này tặng gấu nhân dịp 14.2 được không?

images (12).jpeg

MuathuHN252

Xe cút kít
03 con rồi vẫn ngại? Mình tưởng chỉ mấy em teen teen mới xấu hổ, ngại thôi chứ.
H hội teen mới thích vậy cụ ah, cũng có thể 1 phần e ko tự tin vào bản thân, sợ xấu, sợ bẩn nên em ngại,

MuathuHN252

Xe cút kít
Nỡm, thích bcm còn ngại :))
Em thích nhất úp mặt vào vùng tam giác mật hít hà :))
Có fai ai cũng giống nhau đâu cụ, kể cả đàn ông, cũng nhiều ng ko thích oral chứ

PhongFood

Xe điện
có mỗi hai từ viết tắt LL với cả BB mà còn bày đặt định nghĩa. =)) liếm với bú mà ra điều hàn lâm quán. :D
Cụ phát âm chuẩn tiếng việt bộ phận sinh dục là khỏi giải thích, lếu lều chỉ là đọc chệch kiểu viết tắt LL thôi nhá.
Cụ thử phát âm cái xem nào hay mổ chính chữ tên xem nào :))

buicongchuc

Xe ba gác

duong_cong_tu

Xe đạp
e nghĩ là cả 2 ,nhưng thường tài chính yếu thì tình dục là giọt nước tràn ly. Tất nhiên nếu tài chính mạnh thì k ai dám ly hôn vì tình dục cả , nếu vỡ lở thì chắc chắn k đi bước tiếp dc nữa (vì đơn giản ai mà dám cưới 1 người sẵn sàng vứt bỏ gia đình vì 1 chữ "nứng" ).

Saltbeavn

[Tịch thu bằng lái]
e nghĩ là cả 2 ,nhưng thường tài chính yếu thì tình dục là giọt nước tràn ly. Tất nhiên nếu tài chính mạnh thì k ai dám ly hôn vì tình dục cả , nếu vỡ lở thì chắc chắn k đi bước tiếp dc nữa (vì đơn giản ai mà dám cưới 1 người sẵn sàng vứt bỏ gia đình vì 1 chữ "nứng" ).
Bạn e ly hôn khá nhiều. Toàn thằng tài chính mạnh cụ ạ. Hơn nửa trong số đó đã tiếp tục tập 2. E thấy nếu tài chính mạnh thì lần 2 hay lần 3 quá đơn giản. Định kiến về 1 đời vk 1 đời chồng bh nó quá bt. À mà với các mợ thì đi bước nữa thường khó khăn hơn do hay vướng mắc con cái với ngừoi cũ.

xe mất phanh

Xe container
Bạn e ly hôn khá nhiều. Toàn thằng tài chính mạnh cụ ạ. Hơn nửa trong số đó đã tiếp tục tập 2. E thấy nếu tài chính mạnh thì lần 2 hay lần 3 quá đơn giản. Định kiến về 1 đời vk 1 đời chồng bh nó quá bt. À mà với các mợ thì đi bước nữa thường khó khăn hơn do hay vướng mắc con cái với ngừoi cũ.
Cũng tuỳ duyên cụ ạ :).
Chứ e biết cũng nhiều mợ tập 2-3 mà lại toàn phi công cơ ;)).

Tomtep1

Xe tải
Cũng tuỳ duyên cụ ạ :).
Chứ e biết cũng nhiều mợ tập 2-3 mà lại toàn phi công cơ ;)).
Chắc lý do như cụ trên, "nứng" ý

hongnhungdo

Xe buýt
CỤ cứ nhầm, có cụ nghĩ rằng không ai dám cưới chứ đầy người không nghĩ thế, nhiều người họ thực tế chứ không phủ nhận sex đâu. Trường hợp không dám ly hôn ấy là ông thì rất mạnh tài chính còn bà không làm ra đồng nào lại xấu gái chả ma nào thèm thôi. Chứ chỉ đàn bà càn có tí tự lập người ta cần quái gì, họ tự quyết cuộc đời họ chứ. Cụ nghĩ tình dục đơn là chữ nứng, nhưng với em và rất nhiều người nó là điều cần thiết và tuyệt vời của tình yêu, yêu mà không có sex thì là tình đồng chí thôi, thế thì việc quái gì phải lấy chồng cho mệt. Gia đình, vợ chồng khác các mối quan hệ khác ngoài một vài trách nhiệm chung thì đây là mối quan hệ duy nhất được sex một cách đúng luật.