[Funland] Tất tần tật về LY HÔN và các vấn đề liên quan

7vienngocrong

Xe tăng
Cuộc đời nhiều hoàn cảnh éo le, như ông ấy là rơi vào cảnh bỏ thì thương vương thì tội. Giá kể và vợ cứ khỏe mạnh hoàn toàn thì dễ, nhưng mấy ai dám bỏ một người vì bệnh tật dù chán ghét mệt mỏi đến mấy. Đó là cái khó của không ít trường hợp. Cố gắng được như ông ấy cũng là tốt rồi, có điều nếu là tôi - tôi mà hết tình cảm thì tôi giải phóng cho chồng, chứ dể đàn ông sống vậy khổ quá, mà kiểu gì họ chẳng phải yêu đương người khác, mình thành cục nợ. Xóm tôi có bác chăm vợ ung thư gan 4 năm ko cần nhờ con nào, từ ăn uống vệ sinh bác làm hết, hết lòng hết sức luôn. Bà vợ trước xinh đẹp lắm, tốt cực, còn ơn nghĩa với bác ấy bởi vợ đầu bác ấy mất bà đã chủ động đến và làm mẹ hai chị con gái từ tấm bé. Sau khi bà ấy mất 49 ngày bác trai có bồ luôn, và vui như cuộc sống giờ mới bắt đầu, yêu mà, bao nhiêu năm giờ mới có tình yêu và được sex chăng:), xóm tôi có cảm giác bác gái mất bác trai như trút gánh nặng cả thể chất lẫn tinh thần nên trẻ ra khỏe ra. Thế nên hai người xa lạ đến với nhau , về lâu dài sống vì nghĩa là chính chứ khi mình không thể thực hiện đủ vai trò làm vợ/chồng, kiểu gì tình yêu cũng đội nón ra đi nhanh chóng.
Cũng tội cả 2 bên cụ ơi. Bà í vì sinh con xém chết nên cái nghĩa vc nó lớn. Ô í thuộc dạng phải có tình cảm sex mới ok nên đi giải quyết nhu cầu bên ngoài ô í k thích. Bà vợ kiểu tránh được càng tốt nên k giúp ô í giải tỏa bằng tay hay miệng. Với lại bà sống nhờ bác sĩ nên cái việc cơm nước bà cũng k lo được do bệnh. Ô giờ mê bà bé ghen dữ thần mà k bỏ bà cả vì con cái. Ô ở với bà bé là vui như hội còn với bà cả 2vc nói chuyện như bạn bè í. Bà cả nghi nghi ô nhưng k muốn làm rõ, bà í kệ ô đi đâu đi vài ngày phải về nhà là được.

hongnhungdo

Xe buýt
Cũng tội cả 2 bên cụ ơi. Bà í vì sinh con xém chết nên cái nghĩa vc nó lớn. Ô í thuộc dạng phải có tình cảm sex mới ok nên đi giải quyết nhu cầu bên ngoài ô í k thích. Bà vợ kiểu tránh được càng tốt nên k giúp ô í giải tỏa bằng tay hay miệng. Với lại bà sống nhờ bác sĩ nên cái việc cơm nước bà cũng k lo được do bệnh. Ô giờ mê bà bé ghen dữ thần mà k bỏ bà cả vì con cái. Ô ở với bà bé là vui như hội còn với bà cả 2vc nói chuyện như bạn bè í. Bà cả nghi nghi ô nhưng k muốn làm rõ, bà í kệ ô đi đâu đi vài ngày phải về nhà là được.
Theo em bà cả khi đã bệnh tật và không còn là người có thể chia sẻ với chồng từ sex đến những sinh hoạt hằng như một cặp vợ chồng thực sự, thì bà ấy phải hiểu ông ấy rồi sẽ có ngày tìm một nửa của mình, không hiểu thế mới là ích kỉ. Bà phải thầm ủng hộ ông là khác. Bà không muốn sex bà đã tránh được, bà không thể cơm nước bà đã không phải làm, còn ông vì nghĩa mà chịu đựng cuộc hôn nhân vỏ bọc, không được sống như một người đàn ông bình thường thì ông khổ gấp trăm lần bà.

Khai Thiên

Xe hơi
có mỗi hai từ viết tắt LL với cả BB mà còn bày đặt định nghĩa. =)) liếm với bú mà ra điều hàn lâm quán. :D
Cụ phát âm chuẩn tiếng việt bộ phận sinh dục là khỏi giải thích, lếu lều chỉ là đọc chệch kiểu viết tắt LL thôi nhá.

pooka

Xe container
Em thấy một số ý kiến khá mâu thuẫn. Bảo là sex của vợ chồng ít quan trọng nhưng lại phải gắn kèm nhiều điều kiện: chồng kiếm đủ tiền đưa cho vợ, quan tâm làm việc nhà, rồi quan tâm săn sóc vợ, biết tâm lý biết chiều chuộng.
Xem ra dính đến cơm áo gạo tiền thì nó ảnh hưởng đến chuyện kia nhiều thật.

pooka

Xe container
có mỗi hai từ viết tắt LL với cả BB mà còn bày đặt định nghĩa. =)) liếm với bú mà ra điều hàn lâm quán. :D
Cụ phát âm chuẩn tiếng việt bộ phận sinh dục là khỏi giải thích, lếu lều chỉ là đọc chệch kiểu viết tắt LL thôi nhá.
Lách luật là sở trường của OF nhé cụ.

xukthal.

Xe lăn
Ích ích thôi /:) , ko còn cách nào đâu ^#(^

lạc lối

Xe điện
Nếu đã kết hôn em ko nói cụ nhé, nếu em độc thân, thì cũng fai có cảm xúc với ai mới nghĩ đến chuyện lên giường với ng đó chứ cụ. Ý em là vậy, đấy là điều đầu tiên.
Thứ 2, cái này áp dụng cho cả độc thân và có Ck rồi, nếu có đủ cảm xúc thì lúc ấy tự dưng sẽ mãnh liệt hơn nhiều, và dễ TM hơn rất nhiều. Còn ko có cảm xúc thì khô hơn nhiều, làm cho qua chuyện, nhiều khi chỉ mong mau mau xong còn đi ngủ
Khúc này e đồng ý với Phụ nữ giàu tình cảm thích đọc tiểu thuyết chương hồi , tuy nhiên lPhuj nữ sống bằng lý trí sáng suốt thì e nghĩ khác tý :D

Lee Saker

Xe điện
Cứ chủ đề 18+ là các cụ (mợ nữa) bàn luận sôi nổi thật 8-}.

Maihong_

Xe điện
Nếu đã kết hôn em ko nói cụ nhé, nếu em độc thân, thì cũng fai có cảm xúc với ai mới nghĩ đến chuyện lên giường với ng đó chứ cụ. Ý em là vậy, đấy là điều đầu tiên.
Thứ 2, cái này áp dụng cho cả độc thân và có Ck rồi, nếu có đủ cảm xúc thì lúc ấy tự dưng sẽ mãnh liệt hơn nhiều, và dễ TM hơn rất nhiều. Còn ko có cảm xúc thì khô hơn nhiều, làm cho qua chuyện, nhiều khi chỉ mong mau mau xong còn đi ngủ
K có cảm xúc em cũng k lên giường được