[Funland] Tất tần tật về LY HÔN và các vấn đề liên quan

Lệ Cẩm

Xe điện
Có chuyện gì cũng phải vợ chồng bĩnh tĩnh ngồi nói chuyện lại với nhau.

Rivers

Xe container
Năm nay cụ nào xông đất ọp thế.

Cười cái coi

Xe đạp
Cụ nói đúng và rất nhân văn.

Nhưng em dự chủ thớt ko còn tý cảm xúc nào để mở lời.

Tráo bài chia lại ván mới thôi. Ca này ko cứu được.
nên "Tráo bài chia lại ván mới " hay " ván đã đóng thuyền ta đập đi đóng lại" đây ??? :))
Hai quyết định dẫn đến 2 tương lai khác nhau cụ nhỉ:))

Lệ Cẩm

Xe điện
ha ha thường thì những ông ysl sẽ khoe mẽ hoành tráng, còn những ông kêu ysl toàn không khoẻ
Thật á cụ???? =)) Em có ông bạn suốt ngày mời gái đi chơi, nhưng lúc nào cũng bẩu là anh Ysl, không làm được gì em đâu mà lo =))

Phucyenxanh

Xe điện
Lại ly hun, trend ờ cc. Nếu cụ về vs cc mà f1 cụ mới tiểu học thì cụ cần làm cho nó cái sổ tk cỡ1, 2tỏi rùi hẵng đi. Còn ko thì chít thía ...nhục vs f1 lém

Sonyentrangminh

Xe điện
Các cụ ạ, e đã bắt đầu nghĩ đến tình huống này với gd em. Lập gia đình xong cuộc sống có nhiều xáo trộn, em cũng chịu đựng 4 năm rồi đấy..tất nhiên mọi chuyện đều từ những đốm lửa nhỏ.

Em đứng một bên là gd nhỏ, bên nữa là gia đình to họ tộc. phong thủy gia đình từ ng phụ nữ các cụ ạ, con ghẹ nhà em nó ko hiểu ..tính nóng nảy nhất làm theo ý mình, xửng cồ bất chấp.

Em sẽ mắc tội bất hiếu với bố mẹ nếu cứ ntn, chẳng còn mặt mũi nào gặp mọi ng trong họ tộc nữa, tề gia trị quốc bình thiên hạ. cái chính là em đã để con vợ nó hư rồi ạ..cs của em bị ràng buộc một cách vô hình, e chỉ còn 1 phần là e nữa. E nghĩ sẽ có lúc chết vì trầm cảm và uẫn ức. họ nhà em có ng chết vì vợ rồi ạ.

điều duy nhất bây giờ là thương con, tối ngủ nó hỏi bố đâu? em xác định tâm lý là phải đối mặt với sự thật này...chỉ là thời gian thôi ạ.
Cụ có con rồi lịch sự cho hết 2 tay đút túi quần ra đi làm lại từ đầu

Say24h

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
Là li hôn để làm gì.

jafwm

Xe điện
Các cụ ạ, e đã bắt đầu nghĩ đến tình huống này với gd em. Lập gia đình xong cuộc sống có nhiều xáo trộn, em cũng chịu đựng 4 năm rồi đấy..tất nhiên mọi chuyện đều từ những đốm lửa nhỏ.

Em đứng một bên là gd nhỏ, bên nữa là gia đình to họ tộc. phong thủy gia đình từ ng phụ nữ các cụ ạ, con ghẹ nhà em nó ko hiểu ..tính nóng nảy nhất làm theo ý mình, xửng cồ bất chấp.

Em sẽ mắc tội bất hiếu với bố mẹ nếu cứ ntn, chẳng còn mặt mũi nào gặp mọi ng trong họ tộc nữa, tề gia trị quốc bình thiên hạ. cái chính là em đã để con vợ nó hư rồi ạ..cs của em bị ràng buộc một cách vô hình, e chỉ còn 1 phần là e nữa. E nghĩ sẽ có lúc chết vì trầm cảm và uẫn ức. họ nhà em có ng chết vì vợ rồi ạ.

điều duy nhất bây giờ là thương con, tối ngủ nó hỏi bố đâu? em xác định tâm lý là phải đối mặt với sự thật này...chỉ là thời gian thôi ạ.
Cụ xác định tâm lý rồi thì còn hỏi để làm gì nữa ạ! Hay cụ vẫn còn nghĩ thay đổi??? Vậy là chắc chắn chưa suy nghĩ kỹ rồi, hoặc đưa ra quyết định trong lúc tâm trí không bình tĩnh!
Vậy cụ hãy suy nghĩ thật kỹ về tình huống xấu nhất và đưa ra quyết định lúc cảm thấy bình tĩnh nhất! Không ai sống hộ mình cả, cũng chả có ai sống 2 lần để mà giá như! Hãy tự quyết định để dẫu có hối hận thì k tìm lý do để trách cứ, mình tự biết chấp nhận việc mình đã làm! Mọi lý do có khi chỉ là nguỵ biện!

Trời mưa to quá, chẳng ngủ đc e lại chui vào ngẫm còm của cccm. Cuộc đời là những khúc cua, bên kia khúc cua có thể là đèo núi hiểm trở nhưng cũng có thể là đoạn đường bằng phẳng hai bên trồng đầy hoa, đã vào cua rồi thì ko ngoảnh mặt lại kẻo sấp mặt với đường đời :D

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Trời mưa to quá, chẳng ngủ đc e lại chui vào ngẫm còm của cccm. Cuộc đời là những khúc cua, bên kia khúc cua có thể là đèo núi hiểm trở nhưng cũng có thể là đoạn đường bằng phẳng hai bên trồng đầy hoa, đã vào cua rồi thì ko ngoảnh mặt lại kẻo sấp mặt với đường đời :D
Mong cụ tìm được cách giải quyết hợp lý nhất cho tất cả. Quan trọng là hai đứa bé cụ ạ. Nếu phải giảm bớt công việc để lo cho chúng nó chu đáo thì cũng nên làm cụ ạ. Đừng sa đà vào rượu chè làm gì. Cứng rắn vững vàng để vượt qua khó khăn này.

Mong cụ tìm được cách giải quyết hợp lý nhất cho tất cả. Quan trọng là hai đứa bé cụ ạ. Nếu phải giảm bớt công việc để lo cho chúng nó chu đáo thì cũng nên làm cụ ạ. Đừng sa đà vào rượu chè làm gì. Cứng rắn vững vàng để vượt qua khó khăn này.
Vâng cụ, thi thoảng làm vài li hoặc chai bia thôi chứ lúc này e cũng ko thích uống rượu ạ.

thanghang2014

Xe máy

Theo như thớt trước của cụ chủ cách đây gần 1 năm đã là lần thứ 2 thì bây giờ phải là lần thứ 3 rồi chứ cụ chủ nhỉ?

dantochoch36

Xe tải
Em đang buồn ngủ thì gặp khúc cua cụ nói tỉnh cả ngủ. Thanks cụ.