[Funland] Tất tần tật về LY HÔN và các vấn đề liên quan

thanhtra3vi

Xe tăng
Website
3aetsco.com.vn
Như tít, em không hiểu sao cccm lại ly hôn nhiều thế ạ. Em hoang mang lắm :(
Bình tĩnh mợ ạ, một cũng là do covid, chạm mặt nhau cả ngày cũng phát sinh nhiều chuyện vặt vãnh, cơm, áo, gạo, tiền, con cái, bố mẹ anh em nội ngoại, rồi miếng rau miếng dưa, nấu cơm, rửa bát, lau nhà,..
Và cũng lý do: giờ mạng xã hội nó phát triển, mấy đứa dẩm bị chồng bỏ hoặc bỏ chồng có cơ hội tụ tập cổ vũ nhau tạo nên các rúp single mom, rồi rủ rê lôi kéo thêm thành viên ngày càng đông đảo, lấy cái ích kỉ cá nhân làm nhạt tương lai của con trẻ.
Em khuyên mợ đừng vào những cái nhóm chị em single mom kiểu vậy, kẻo lại ko muốn lấy chồng.

Mợ ko lấy chồng là có lỗi với Chính phủ (ko hoàn thành deadline), có tội với bố mẹ sinh thành (các cụ vẫn có suy nghĩ con cái chưa thành gia thất là chưa yên tâm và chưa trọn vẹn tình cha, nghĩa mẹ), có nợ với cánh đàn ông chưa vợ.... (nợ tình cảm, nợ tiếng chồng gọi vợ, vợ kêu chồng, con gọi mẹ,...) 😂

Voi coi HN

Xe tăng
Giờ sống thoáng, dễ dãi mà cái gì dễ đến thì cũng dễ đi, cái gì dễ kiếm thì thường không trân trọng, dễ vứt bỏ, quy luật vậy thôi.

martin77

[Tịch thu bằng lái]
Từ hôm qua tới giờ, văn phòng em tiếp nhận 2 ca ly hôn khá nặng tay về phân chia tài sản. Các ca cũng loanh quanh 30 tuổi thôi.
Năm trước nữa, bọn em còn tư vấn ly hôn cho một chị diễn viên nổi tiếng đến tận 2h sáng luôn.
Chú chuyển ngành luật hồi nào vậy ta? Loa đài có j thay đổi ko?

Pilota

Xe điện
Chú chuyển ngành luật hồi nào vậy ta? Loa đài có j thay đổi ko?

Em lái xe cho sếp được chục năm rồi anh. Món loa đài vẫn vậy. Em đang chuẩn bị đầu tư thêm món nhạc số mà chưa tìm được cái DAC hợp lý ạ.

chánvcd

Xe buýt
Vc e cũng đang giai đoạn ly thân khả năng ly hôn cao=((

Keep Moving

Xe buýt
Cháu chưa lấy vợ, lướt qua mấy thớt như này cháu hoang mang quá ạ :(

harman_kardon

Xe điện
Các cụ ko muốn tan đàn vất vương. Sau giờ làm hãy về nhà với GĐ, hạn chế rượu bia , chém gió suông vỉa hè quán nc. Ko lô đề bài bạc, biết lo lắng cho gđ. Cứ làm đúng như vậy. Con vợ nó mà dám bỏ mình thì nó là con ngốc. Hoặc ngược lại thôi .
Em dám tuyên bố với con ngan già, bỏ ông, ông cưới đứa khác trẻ hơn, đẹp hơn ngay:)). Lúc đó nhất hô vạn ứng :)) đơn giản là em làm đc bất kỳ những gì kể trên , Cv ok, ko tệ nạn, biết nấu nướng, chợ búa chăm con . Ngoài đẻ thì thua :)).

martin77

[Tịch thu bằng lái]
Em lái xe cho sếp được chục năm rồi anh. Món loa đài vẫn vậy. Em đang chuẩn bị đầu tư thêm món nhạc số mà chưa tìm được cái DAC hợp lý ạ.
Chơi con pioneer N70AE đi chú, ngon đấy!

martin77

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ ko muốn tan đàn vất vương. Sau giờ làm hãy về nhà với GĐ, hạn chế rượu bia , chém gió suông vỉa hè quán nc. Ko lô đề bài bạc, biết lo lắng cho gđ. Cứ làm đúng như vậy. Con vợ nó mà dám bỏ mình thì nó là con ngốc. Hoặc ngược lại thôi .
Em dám tuyên bố với con ngan già, bỏ ông, ông cưới đứa khác trẻ hơn, đẹp hơn ngay:)). Lúc đó nhất hô vạn ứng :)) đơn giản là em làm đc bất kỳ những gì kể trên , Cv ok, ko tệ nạn, biết nấu nướng, chợ búa chăm con . Ngoài đẻ thì thua :)).
Đưa mấy chai riệu bọn em tổ chức ngày 8/3 cho chị em nhá! Ko uống phí bome ra. Để lâu thiu hết cả:))
Lấy mệ em Hà Lan tóc vàng mắt xanh cho nó choáng:))

martin77

[Tịch thu bằng lái]
Ếch tháng 10 người tháng giêng quả là ko sai tẹo nào!

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net