[Funland] Tất tần tật về LY HÔN và các vấn đề liên quan

2428

[Tịch thu bằng lái]
Ký rồi thì chịu, bút sa gà chết :)

VTX

Xe tải
Mấy chục ký giấy : phải trả còn 700 vay ngân hàng thế chấp đất nhà chồng thì chồng trả nếu ko trả sẽ bị thu tài sản thế chấp là mảnh đất. Tóm lại vụ này âm vài chục chỗ vay nóng

Em Bé Mông To

Xe máy
theo em thấy thì ng đàn ông đã ly hôn họ sống điềm đạm, bình tĩnh và trách nhiệm hơn, ăn nói hành động cũng nhìn tr nhìn sau hơn. Nhưng có điều tầm này chắc cảm xúc yêu của họ ko còn nhiều. Có chăng là vi cần ng ở bên thì họ lập gđình vậy!

Có sao đâu

Xe buýt
tuổi 40 là đang bật chế độ vui thì cưới ko vui sống 1 mình cho vui
đã tư vấn thì cần tư vấn tâm sinh lý thì mới đầy đủ nhá

ying80

Xe buýt
E vừa đủ 4 sọi. Mợ muốn biết tâm sinh lí thì gặp e tìm hiểu xem sao :D

nvh_hn

Xe container
Đời mình éo quyết được thì hỏi ai.

hungkttt

Xe tăng
Sống đúng với con nguời thật, cái này rất quan trọng vì đa phần chỉ khoe cái đẹp che cái xấu & thuờng giả vờ chấp nhận/bỏ qua với suy nghĩ có thể thay đổi đối tác sau này :) Đàn ông chỉ cần thấy đó là nguời pn có thể tin tuởng, hoà hợp tính cách, cs gia đình, sex sẽ tự hỏi cuới.
em thích còm này, vì em cũng đang trên đường đi kiếm tập 2.

hoviethung

Xe lăn
Mọi người phụ nữ có các thuộc tính sau đây, đáng để mọi đàn ông khao khát: tự trọng, ứng xử văn hóa và có học, có công việc và thu nhập ổn định, có lòng nhân ái và lương thiện, có khả năng làm tình tốt và hòa hợp!
4 khía cạnh để giữ vững hôn nhân: nền tảng giáo dục, công việc, thu nhập và tình dục tốt!
Theo mình, muốn tìm mẫu phụ nữ như vậy chắc phải lên cung trăng tìm?

slaz8

Xe ba gác
Chào CCCM. Em là mợ, lái mới.

Em đang tìm hiểu một cụ 40 tuổi, đã từng ly hôn 6 năm, có con riêng ở với mẹ. Cụ í lập nghiệp xa quê, cũng bôn ba cuộc đời nhiều rồi, tính tình thận trọng, là người tình cảm nhưng ít chia sẻ và bộc lộ cảm xúc. CCCM chia sẻ cho em biết thêm về tâm lý của đàn ông trong hoàn cảnh này với. Một người phụ nữ như thế nào sẽ khiến họ muốn viết tiếp tập 2 ạ?

Em chưa có kinh nghiệm, rất nghiêm túc với mối quan hệ này nên thực sự rất muốn lắng nghe chia sẻ chân thành từ CCCM ngoài chuyện chịch, xoạc ạ. Cảm ơn CCCM và chúc năm mới an lành đến CCCM!

Em không thả thính và cũng không buôn bán gì. Vì băn khoăn này nên lập nick OF ạ! Cảm ơn CCCM!
Không dút da kịp sẽ viết nên lịch xử :))

Thichduthu1

Xe tải
Chào CCCM. Em là mợ, lái mới.

Em đang tìm hiểu một cụ 40 tuổi, đã từng ly hôn 6 năm, có con riêng ở với mẹ. Cụ í lập nghiệp xa quê, cũng bôn ba cuộc đời nhiều rồi, tính tình thận trọng, là người tình cảm nhưng ít chia sẻ và bộc lộ cảm xúc. CCCM chia sẻ cho em biết thêm về tâm lý của đàn ông trong hoàn cảnh này với. Một người phụ nữ như thế nào sẽ khiến họ muốn viết tiếp tập 2 ạ?

Em chưa có kinh nghiệm, rất nghiêm túc với mối quan hệ này nên thực sự rất muốn lắng nghe chia sẻ chân thành từ CCCM ngoài chuyện chịch, xoạc ạ. Cảm ơn CCCM và chúc năm mới an lành đến CCCM!

Em không thả thính và cũng không buôn bán gì. Vì băn khoăn này nên lập nick OF ạ! Cảm ơn CCCM!
Hỏi thật mợ nếu mợ ko mở thớt Để tạo tranh luận thì tôi có thể góp ý. Vì tôi đã trải qua. Hỏi thêm mợ là ng ấy lập nghiệp xa tức là nc ngoài?

Em Bé Mông To

Xe máy
Hỏi thật mợ nếu mợ ko mở thớt Để tạo tranh luận thì tôi có thể góp ý. Vì tôi đã trải qua. Hỏi thêm mợ là ng ấy lập nghiệp xa tức là nc ngoài?
Em đặt gạch hóng cụ chia sẻ. E cũng muốn biết!

Luke2018

Xe hơi
Đối mặt luôn nhé. Tuổi 40 mà ly hôn 6 năm rồi e là vết thương lòng khá lớn. Cụ ấy có nhiều tâm sự.

Trước mắt mợ đừng nghĩ gì nặng nề. Hãy mở lòng mình ra một cách cởi mở. 40 rồi thì có còn chỗ nào trên cơ thể đàn bà mà cụ ấy chưa biết đâu. Làm gì có.
Vì thế hãy khác biệt. Hãy rên như thể đang bị chọc tiết hẳn sẽ gây ấn tượng mạnh với cụ ấy. Cơ hội sẽ rõ ràng hơn

Em Bé Mông To

Xe máy
M

Mợ muốn chia xẻ? Hoàn cảnh thế nào chứ. Chồng rồi thì lại vỡ mẹt
Em muốn lắng nghe thôi. Em thì đang độc thân, gái tân nhé, k ly hôn hay có con cái gì. Những chia sẻ của lớp đi trước như cụ rất đáng giá cho bọn em để rút kinh nghiệm và có cái nhìn bao quát hơn trc khi quyết định đi tới hôn nhân với ngừoi khác. Hoặc đơn giản hơn là để nhìn nhận cuộc sống một cách trưởng thành hơn để biết cách đối nhân xử thế phù hợp!

Phichzin

Xe buýt
Cảm ơn cụ! Em hiểu điều đó ạ! Em chỉ muốn hỏi thêm là ngoài chuyện chịch thì thực sự họ cần người phụ nữ như thế nào để kết hôn tiếp ạ? Cụ có thể chia sẻ thêm giúp em được không?
Ít săm soi. Tôn trongj đời tư. Ko lục ví và đt. Đừng hỏi kiểu: anh đi đâu?, Với ai? Làm gì? Bao giờ về....

Thichduthu1

Xe tải
4 sọi già quá , dùng chẳng được mấy bữa .

Em đầu 4 mít gần cuối , trước ngày 3 lần đuổi Gấu từ tầng trệt lên tầng 4 vẫn chút cha chút chít phằm phằm .

Giờ Gấu 3 ngày một lần nó lùa em từ tầng 4 xuống trệt , ngồi thở dốc ra nó chán đạp cho phát ngã lăn quay , thế là em thoát nộp chịch :D
Chết với cụ. Nhưng sao mà đuối vậy cụ. E đầu 5 rồi mà sểnh ra là chết với e.