[Funland] Tất tần tật về LY HÔN và các vấn đề liên quan

Kitcat

Xe container
Em chém tào lao thôi. Có ích thì em không dám nhận. Nhưng ảnh kia thì em xin nhận ạ.
Ps: em thích tay Jack này :))
Dạo này chả hiểu sao sáng nào e bật clip tập thể dục xong youtube cũng redirect e tới bài này, e chưa tự mở bao giờ, cụ Jack đang hát đây pk ạ?

Bò lốp

Xe lăn
Chuyện này tết ông cọp cũng chưa đâu vào đâu.

stephanie

Xe tải
Cụ ấy nói tâm lý đàn ông để phụ nữ biết mà tự lựa chọn. Mợ chuyển sang nhận xét thì nó k có tích cực hay có tác dụng thay đổi đàn ông đâu ạ. Đàn ông ít ng dám buông vì nghĩ cho nửa kia, thực tế là họ à ơi chơi cứ chơi, phụ nữ chờ đc cứ chờ, tuổi xuân có thì vậy đó.
Chung quanh họ hàng e cũng có mấy ông đàn ông đều tốt cả, nhưng yêu con nhà ng ta chục năm k cưới. Con nhà ng ta cũng chả có gì để chê cả. Cứ thế, rồi cuối cùng chia tay lúc các cô toàn u35 u40. Kết cục 2 cô dứt áo lấy chồng tây cả rồi.
thế em mới nói! nếu đàn ông lịch sự, dám làm dám chịu, dám yêu dám cưới, 40 tuổi rồi chín chắn rồi thì phải nghĩ cho người ta nữa chứ ko phải chỉ khư khư nghĩ cho mình.
Còn không thích ràng buộc thì cưới cho thiên hạ khỏi nói ra nói vào các mợ mất giá, còn không dkkh.
Đành rằng có con thì nghĩ cho con, nhưng ko thể lôi con ra làm bình phong mà làm hỏng cả thanh xuân của 1 người phụ nữ, còn khuyên sinh con cho nữa chứ! em thấy đàn ông đàn ang kiểu này cứ thấy kém cỏi thế nào ý!

zonda82

Xe container
Tuổi đó tưởng phải êm ấm rồi chứ cccm nhỉ?

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Đào mộ à?? Tưởng thế nào, nhiều anh ọp phơ tự trọng thấp hơn cả háng phụ nữ mà cũng đòi vỗ ngực làm đàn ông =))

thực tế thì thực tế chứ cụ! ko yêu thì thôi’ còn yêu rồi thì phải nghĩ cho người cụ yêu chớ???

còn cứ dây dưa với họ, cưới ko cưới, cứ giữ lại để chik xã giao thì chả phải là ich kỷ còn chi?
Dạ mợ:)

Michael J

Xe điện
Có con chưa cụ? Nếu có rồi mà lên đây hỏi thế này thì đến khi sắp xuống lỗ cụ vẫn còn phải hỏi cách li hôn vợ cũ khi đang ở chui ở lủi với vợ mới.
Làm thằng đàn ông ngẩng đầu lên mà đi, việc quái gì có mỗi chuyện li hôn đơn phương thôi mà còn để bị tòa vặt như vặt lông vịt. Đã thế còn kể lể tính xấu vợ cũ để biện minh cho cái kiếp mèo mả gà đồng hiện tại, thiệt tình...
Chuyện gì cũng tài ghê =D>

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Đù!
Tòa quận nào phọt lên em xem?

Everlost88

Xe máy
ấy thế lại còn mèo mả gà đồng
Nhà của bố lão thì lão bảo là ko chia đc, ấy thế nhg vàng của nhà vợ cho thì lão bảo phải chia cho lão.

Cái loại ko có đồng nào mà cứ ôm mộng “làm ăn” rồi xúi vợ đi xoay tiền là cái loại chả ra gì.

Vừa hèn vừa tiền tiền tiền.

Michael J

Xe điện
Rảnh quá, cụ bốc mộ thớt lên à? ;))
Nghe họ nói chuyện đạo đức quá e đang rảnh tìm hiểu xem tâm sinh lý nhân sinh quán mợ ấy thuộc dạng nào mà cụ ;)) , hóa ra cũng là loại lá trái lá phải, thớt này một đằng
thớt kia một nẻo.
Đúng là loại nói đạo đức sống như lol coca. Khu khú :>

Trục

Xe ba gác
Nghe họ nói chuyện đạo đức quá e đang rảnh tìm hiểu xem tâm sinh lý nhân sinh quán mợ ấy thuộc dạng nào mà cụ ;)) , hóa ra cũng là loại lá trái lá phải, thớt này một đằng
thớt kia một nẻo.
Đúng là loại nói đạo đức sống như lol coca. Khu khú :>
Khặc khặc, phải có những người tìm hiểu như cụ thì mới lọc được các tay tiền hậu bất nhất ợ. ;))

Tintolaioto

[Tịch thu bằng lái]
Cũng may cụ chủ lập thớt ở đây, chứ sang webtreranh thì chắc ăn đủ các loại lòng mề. Nhà của ông bố mà nhiều cụ đòi bán thật nực cười. Vợ và 2 con cũng ko ở đó, cụ chủ hiện cũng đi thuê nhà. Em chỉ thắc mắc 3 năm ly thân không biết vợ và 2 con ở đâu, ko quan tâm và có trách nhiệm với 2 đứa con thì kể cũng lạ.

Lão Phật Gia.

Xe tải
Bí quá chẳng biết hỏi ai nên em mạnh dạn lên đây nhờ các cụ có kinh nghiệm tư vấn giúp em với ạ.

Vì vợ cũ không đồng ý ly hôn nên em làm ly hôn đơn phương nhưng khi ra tòa án nhân dân Quận em đang sống thì họ gợi ý muốn giải quyết ổn thỏa thì phải bôi trơn hết 30tr. Em thấy trên mạng có dịch vụ của công ty luật làm trọn gói có giá từ 5tr đến 20tr. Trung bình là 8tr.

Vậy trong trường hợp lo lót bên tòa án để mọi thứ trơn chu giá 30tr có hợp lý không ạ? Hay 5-10-15-20tr? Em muốn tham khảo mức giá chung để mặc cả cho hợp lý :|

Nếu em thuê luật sư họ làm có ổn không ạ? Em nên thuê luật sư hay lo lót tòa án? Sợ thuê luật sư xong vẫn phải lo lót mới xong thì cũng ốm

Các cụ có kinh nghiệm cho em xin vài lời khuyên với ạ. Em xin cảm ơn
Cứ làm như được gợi ý :(( .

hoanghoadhl

Xe hơi
Đọc hết 17 trang còm

thấy vẫn là k đáng mặt nam nhi haizz

Trang Nguyen

Xe điện
Thớt này lâu lâu rồi mà các cụ?