[Funland] Tất tần tật về Chó nuôi, chó thả rông, chó hoang, chó trên đĩa

provtc

Xe container
Thờ đại văn minh đầy đủ rồi đâu còn mê muội và thiếu
đói nữa mà còn ăn thịt chó.
Thời đại văn minh đầy đủ rồi đâu còn mê muội và thiếu đói nữa mà còn ăn thịt gà, thịt lợn, thịt bò... ăn rau đê

Mưa bão như này mà có đĩa dồi chó thì gì bằng các cụ nhỉ ?

provtc

Xe container
Em lâu rồi không ăn thịt chó, không phải vì lý do gì khác ngoài lý do thịt chó nhiều đạm....gout....:D
Xưa thời bao cấp, hồi đó cha anh chúng ta khan hiếm thực phẩm, thịt chó hồi đó rẻ mà dinh dưỡng cao nên nhiều người ăn. Em nhớ bố em dẫn đi ăn thịt chó Anh Tú ở Nhật Tân đông đúc lắm, hồi đó cả hội 10 người đi ăn bét nhè 7 món chắc chỉ vài trăm ngàn...
Nay, nhiều thực phẩm ngon, thịt chó cũng không còn rẻ như xưa nữa nếu làm đúng chuẩn 7 món như xưa. Nên ăn nhậu ngày nay có nhiều lựa chọn khác hay hơn thịt chó.
Thịt chó nhắm rượu vẫn là nhất, em chưa thấy cái nào nó qua được món này, cụ đã được ăn chả chó uống bia chưa hết xảy luôn

hóng với

[Tịch thu bằng lái]
Cháu thấy 100% ai qua đời lính lác. Đều khoái món này thì phải. Có chục thằng bạn chả thấy lão nào chê.
Các cụ đi nhiều xác minh hộ cái.

NNS

Xe ngựa
thì cũng khác éo gì vn thịt vài chục triệu con lợn, Eu thịt gấp vài lần số đó bò cừu ..... ô hay, chó thịt khác gì lợn gà đâu, bình đẳng mà=))
em thì cũng chả mê gì món mộc tồn, lâu lâu trời mưa gió lạnh, làm 1 mâm chém gió với vài chiến hữu cũng vui, gắp rót nó cũng đậm mồm, nhưng em xơi 1 lần thì vài tháng sau éo ăn đc nữa vì ngấy, tuy nhiên rất ghét cái thói đánh giá người khác văn minh hay man mọi qua cái món thịt chó, ơ hay? thằng ăn chay trường nó còn chưa dám báo thằng ăn mặn là lọ là chai, các bạn "văn minh" nửa mùa đó phán éo ai qua cái đĩa thịt cầy? hô hố, người khác ăn gì tùy ý họ, bạn ăn gì kệ cụ bạn chớ? thằng ăn thịt chó thường chả bao giờ nó rảnh mồm thuyết phục thằng kiêng thịt cầy ăn cùng, cớ sao các bạn cứ ra vẻ làm gì? chó là bạn, đúng, nhưng bạn khi là con chó bạn nuôi, bạn bè éo gì con chó thui, hay chú chó hàng xóm, lớ xớ nó đớp cho phát dại sùi bọt mép chứ ở đó mà bạn=))
rồi còn bảo do ăn thịt chó mà có nạn .... trộm chó??? ơ thế khác éo gì hiếp dâm là do chị em mang pk theo người???=))

Spencie

Xe tăng
Thịt chó nhắm rượu vẫn là nhất, em chưa thấy cái nào nó qua được món này, cụ đã được ăn chả chó uống bia chưa hết xảy luôn
Em mà ăn chả chó uống bia thì ngồi ôm chân khóc tiếng mán... vì gout...:D

vdtours

Xe lăn
Website
www.youtube.com
thì cũng khác éo gì vn thịt vài chục triệu con lợn, Eu thịt gấp vài lần số đó bò cừu ..... ô hay, chó thịt khác gì lợn gà đâu, bình đẳng mà=))
em thì cũng chả mê gì món mộc tồn, lâu lâu trời mưa gió lạnh, làm 1 mâm chém gió với vài chiến hữu cũng vui, gắp rót nó cũng đậm mồm, nhưng em xơi 1 lần thì vài tháng sau éo ăn đc nữa vì ngấy, tuy nhiên rất ghét cái thói đánh giá người khác văn minh hay man mọi qua cái món thịt chó, ơ hay? thằng ăn chay trường nó còn chưa dám báo thằng ăn mặn là lọ là chai, các bạn "văn minh" nửa mùa đó phán éo ai qua cái đĩa thịt cầy? hô hố, người khác ăn gì tùy ý họ, bạn ăn gì kệ cụ bạn chớ? thằng ăn thịt chó thường chả bao giờ nó rảnh mồm thuyết phục thằng kiêng thịt cầy ăn cùng, cớ sao các bạn cứ ra vẻ làm gì? chó là bạn, đúng, nhưng bạn khi là con chó bạn nuôi, bạn bè éo gì con chó thui, hay chú chó hàng xóm, lớ xớ nó đớp cho phát dại sùi bọt mép chứ ở đó mà bạn=))
rồi còn bảo do ăn thịt chó mà có nạn .... trộm chó??? ơ thế khác éo gì hiếp dâm là do chị em mang pk theo người???=))
Cụ ngoa quá, không sợ bị cho xơi món "cẩu quyền" à?

• Vodka
Reactions: NNS

lamborghini00

[Tịch thu bằng lái]
pt như hàn xẻng còn ăn nữa là.
chả có gì ghê gớm ở đây cả vì nó là văn hóa.
vì ở nền văn hóa nào cũng sẽ có những món đặc chưng kiểu thịt c hó như ở ta thôi.

phiendasau

[Tịch thu bằng lái]
Mình dân MN lần đầu ra HN được thằng bạn rủ đi ăn thịt chóa. Nó bảo có món chả chóa trứ danh, mình ra quán méo thấy chả đâu( chả như mình nghĩ là chả giống như chả lụa, chả bò).
Té ra lúc quán nó mang lên thì là thịt chó nướng. Cơ mà ngon thật!

sutubungto

Xe buýt
Ăn thì ăn mà không thích thì không ăn, có cái đếc gì mà nâng cao quan điểm.
Em thì ghét nhất bọn chó quyền, mèo quyền đội chó lên đầu, ra vẻ chó là bạn, đú theo trend.
Đm mạng người nó còn coi như cỏ rác giờ đi tiếc thương cái loại chó.

duongbinh07

Xe điện
Nói gì thì nói, cũng nên đưa việc nuôi và cung cấp thịt chó vào quy củ.
Người Nhật thì hay bị các tổ chức động vật đâm vì có ngành chuyên săn bắt cá voi.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]

DPFashionWomen

Xe buýt
Website
chaca.com.vn
mưa lạnh thế này thịt chó là nhất

via OTOFUN for iPhone

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Ăn thịt chó là nhân đạo đấy,là hóa kiếp cho nó đấy! Đâu có thiếu với đói? Ít tiền có khối thịt chó mờ ăn. Toàn hơn 2lit/kg đấy. Món ăn độc đáo nhiều dưỡng chất,ăn ít cũng no....ho....ho....