Tập tọng tiêm chích, :d

Em lại có thêm hai cái cho các cụ đâm tiếp. Vẫn như cũ nhá: Không đâm mẫu.
Chụp Rung Trân thì cụ chịu khó để ý, rình khoảnh khắc vui, buồn....hay hay thì xoạch nhá... Với lại phải xem cô mẫu có xinh, gồ ghề.... dưới góc đấy không... nếu không thấy có gì cả thì...... thôi. Lúc nào đi chụp mẫu với các cao thủ em ới cụ nhá....

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Hóa ra bác làm bên ISTT a?
Bác cũng biết em H à?

Bác FeRAM chụp đưa lên là người ta biết ngay em H đang dùng máy tính (desktop), nhưng kỹ năng gõ bàn phím của em vẫn chưa được thành thạo lắm nên lúc chat thỉnh thoảng có phải nhìn xuống bàn phím.

Bác đứng chéo hơn sang bên phải thì góc chụp có lẽ sẽ chuẩn hơn. Cái gọi là bố cục của ảnh thứ 2 ổn hơn ảnh 1 vì không gian đằng trước cho hướng nhìn của mẫu lớn hơn.

Chỉnh sửa cuối:

anhcobra

Xe container
Em bên MB Trần Duy Hưng mà, em này ngày nào chẳng qua đưa chứng từ, kế toán NH đúng không bác, lúc chiều ở cơ quan mở ra mấy đứa cùng phòng cứ nói em soi khách hàng rồi đưa lên mang. Tình ngay lý gian

FeRAM

Xe điện
@All: Em được cái chả sợ bị chê. Em vừa tập chụp được có ngày. Các cụ cứ đâm thoải mái.
@Mèo: Vâng, cụ cho em bám càng. Em còn chưa làm chủ được cái máy theo ý mình.
@GT: Cụ nhận xét chuẩn. Em đang tập tọng ảnh ót. Cụ đừng cười nhá.

À quên. Sao em chụp trong nhà, cái nào cũng có vẻ thiếu sáng cả. Chả biết là phải setup thế nào nữa. Các cụ bày cho em với.

Em vừa làm một đống nữa, nhưng nhìn toàn cái khô như ngói ấy, nhìn phát chán. Đạt mỗi tiêu chí "Đủ đầu, đủ đuôi, đủ cả vòi"

Chỉnh sửa cuối:
Trong nhà mà thiếu sáng thì cụ cứ để auto, bật đèn lên là OK ngay...

FeRAM

Xe điện
Lại có cái ảnh con giai khoe các cụ

Khoe với các cụ ảnh con giai em tiếp. Các cụ đâm ảnh thoải mái.

Sau khi giảm bớt brightness. Nhìn chả thấy cải thiện gì mấy.

Chỉnh sửa cuối:

captivaltz

Xe điện
Cụ chụp trình độ "rống" em, toàn phải đi bán ánh sáng ke ke ke

FeRAM

Xe điện
Cụ chụp trình độ "rống" em, toàn phải đi bán ánh sáng ke ke ke
Hề, hề, tại chân cụ to quá, đi trước. Em toàn bước phải những chỗ cụ đã bước, :D. Hôm nay, vẫn off chứ nhỉ?

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Ảnh của bác Phê Râm chụp thừa sáng quá, cháy hết rồi, lại hơi out nét. Mẫu nhà trồng được nên lúc khác chụp lại bác ạ.

Em đã thử chỉnh lại sáng tối, nhưng không cải thiện được nhiều. Thôi, chụp lại đi bác ạ.:21:

Chỉnh sửa cuối:

FeRAM

Xe điện
Ảnh của bác Phê Râm chụp thừa sáng quá, cháy hết rồi, lại hơi out nét. Mẫu nhà trồng được nên lúc khác chụp lại bác ạ.

Em đã thử chỉnh lại sáng tối, nhưng không cải thiện được nhiều. Thôi, chụp lại đi bác ạ.:21:
Cảm ơn bác. Ngoài việc bị thừa sáng ra nữa, còn gì đâm được nữa, các bác cứ đâm thoải mái.

Em chọn chế độ chụp Portrait trên máy. Ống fix 1.4 50mm.

Chỉnh sửa cuối:

captivaltz

Xe điện
Cảm ơn bác. Ngoài việc bị thừa sáng ra nữa, còn gì đâm được nữa, các bác cứ đâm thoải mái.

Em chọn chế độ chụp Portrait trên máy. Ống fix 1.4 50mm.
Chụp trẻ con lúc nó vui mới thích chứ cụ cứ đè nó ra chụp ảnh em thấy mặt nó cứ nghệt ra như ngỗng ý ke ke ke

FeRAM

Xe điện
Chụp trẻ con lúc nó vui mới thích chứ cụ cứ đè nó ra chụp ảnh em thấy mặt nó cứ nghệt ra như ngỗng ý ke ke ke
Cái này, lại không đồng ý với bác được rồi, :21: :21: :21:

captivaltz

Xe điện
Góp với cụ PheDâm "trân rung" ông già viết sớ ở Chùa Hương

sv_ngheo

Xe điện
Ầy dà, cụt mất râu rồi, chân rung ko hoàn hảo

Chắc đoạn dưới nó cụp vào, cụ Cap hỉ ?

captivaltz

Xe điện
Cụ ra HN chưa, em đang có chuyện muốn thỉnh cụ đây???

ducan

Xe tăng
Chụp Rung Trân thì cụ chịu khó để ý, rình khoảnh khắc vui, buồn....hay hay thì xoạch nhá... Với lại phải xem cô mẫu có xinh, gồ ghề.... dưới góc đấy không... nếu không thấy có gì cả thì...... thôi. Lúc nào đi chụp mẫu với các cao thủ em ới cụ nhá....
lão mèo nhá, hôm nay lão gửi cái ổ cứng của em cho em bé hơi bị ổn đới (chả biết cô bé ấy làm cái giề mà về em thấy trông ổ có mấy cái file autorun , dung lượng mất mịa nó mấy chục Gb , còn có 465 GB, dưng cơ mà có làm giề thì cũng vẫn sướng cụ nhể) mẫu nhà lão sẵn nhể thế mà cứ giấu nhẹm đi , lại còn đòi bám càng các cao thủ đi săn mẫu nữa ka ka ka

ducan

Xe tăng
@All: Em được cái chả sợ bị chê. Em vừa tập chụp được có ngày. Các cụ cứ đâm thoải mái.
@Mèo: Vâng, cụ cho em bám càng. Em còn chưa làm chủ được cái máy theo ý mình.
@GT: Cụ nhận xét chuẩn. Em đang tập tọng ảnh ót. Cụ đừng cười nhá.

À quên. Sao em chụp trong nhà, cái nào cũng có vẻ thiếu sáng cả. Chả biết là phải setup thế nào nữa. Các cụ bày cho em với.

Em vừa làm một đống nữa, nhưng nhìn toàn cái khô như ngói ấy, nhìn phát chán. Đạt mỗi tiêu chí "Đủ đầu, đủ đuôi, đủ cả vòi"
he he mấy hôm nữa thành thạo máy rồi cụ lại đi đâu cũng khư khư cái máy (giải quyết khâu Quốc Oai ) còn ảnh thì.....ke ke ke còn lâu mới post nhá (các cụ tưởng đâm em dễ lắm à) giống lão mèo bửn thôi ke ke ke