Tập hợp sửa chữa bảo dưỡng Mông Đau - Phần II

Trạng thái
Thớt đang đóng

expanium

Xe hơi
Bác expanium lấy cái biển 29A 555.55 đi. hình như bây giờ đến đầu 5 rồi đấy
-----------------------------------------------------------------------------------------------------
Không có cửa lấy được biển này rồi, vì hôm trước đến P. CSGT làm thủ tục được chứng kiến một con Rolls Royce Phantom màu đen đến đăng ký, không biết sẽ đeo biển gì nhưng lúc em cà số ở bên ngoài nghe mấy chú cò kháo nhau là con này nộp...... 29 tỷ tiền thuế!!!??? Chắc biển ngũ quý 5 không đến lượt mình rồi. :)

coty

Xe tăng
-----------------------------------------------------------------------------------------
Anh đang sang tên và đăng ký lại xe nhà Min ạ, thứ 3 tuần tới lấy biển và đăng ký mới anh sẽ alo, anh em mình test xe anh một vòng xa xa nhé.
Chà, sang tên là được rồi, đổi biển 5 số em cứ thấy thế nào ấy, hihihi. Vừa mất 20 củ vừa mất cái khai sinh ra đời vợ hai, haiz

min2006

Xe tải
ok em test thử rồi mang xe em ra sơn luôn :) sthay áo mới cho em nó nhìn chắc thik lém
-----------------------------------------------------------------------------------------
Anh đang sang tên và đăng ký lại xe nhà Min ạ, thứ 3 tuần tới lấy biển và đăng ký mới anh sẽ alo, anh em mình test xe anh một vòng xa xa nhé.

fit

Xe hơi
Hôm vừa rồi em đưa vợ vào hãng kiểm tra chảy dầu, hãng báo bệnh là chảy dầu ở phớt bơm trợ lực lái, thay nguyên chiếc bơm hết 6 củ, bác nào có kinh nghiệm về bệnh này không giúp em với, e chân thành cảm tạ

ToanNongDan

Xe hơi
Hôm vừa rồi em đưa vợ vào hãng kiểm tra chảy dầu, hãng báo bệnh là chảy dầu ở phớt bơm trợ lực lái, thay nguyên chiếc bơm hết 6 củ, bác nào có kinh nghiệm về bệnh này không giúp em với, e chân thành cảm tạ
có fai tay lái kể cả đi chậm cũng hơi sượng sượng kiểu j ấy đúng k?bác gọi cho đ/c Thắng nha 0977773040 nhờ tư vấn

ToanNongDan

Xe hơi
---------------------------------------------------------
Anh biết trình chạy xe của Toàn rồi, xe anh chắc không đủ độ chắc chắn và an toàn để em test đâu. :D
bác tậu con j thế ạh?bác lấy biển bên Hoàn Kiếm thì em giúp đc cái biển gọi là ưng ý bác ạh!bác hoạt động khu vực nào thế hnao bác rảnh ới e cafe!hôm trc quên mất k lấy cellphone bác bác ới em 0905893638 nha!

ToanNongDan

Xe hơi
-----------------------------------------------------------------------------------------------------
Không có cửa lấy được biển này rồi, vì hôm trước đến P. CSGT làm thủ tục được chứng kiến một con Rolls Royce Phantom màu đen đến đăng ký, không biết sẽ đeo biển gì nhưng lúc em cà số ở bên ngoài nghe mấy chú cò kháo nhau là con này nộp...... 29 tỷ tiền thuế!!!??? Chắc biển ngũ quý 5 không đến lượt mình rồi. :)
nộp 29T tiền thuế ạh?e hơi nghi ngờ hì hì tháng 3 bây h bấm nút hết rồi thì phải ợ vì hôm 26/2 e lấy cái biển hộ thằng bạn đứa em bên cấp biển bảo sắp tới tháng 3 bấm nút hết anh ah!

min2006

Xe tải
em nghĩ cả thuế là 29 tỉ

coty

Xe tăng
phớt bơm trợ lực mà thay nguyên chiếc bơm, bọn hãng bao giờ cũng thế. Cụ sang nhà Đồng tiến bên gia lâm thử xem, có khi fix được cũng nên

zeromanvp

Xe tăng
Hỏng phớt thì thay phớt cụ ạ. Chắc hết đôi ba trăm cả công

satphelieu

Xe buýt
Cụ alo cho Mr Hùng 0912289034 bẩu nó sửa lại cho

coty

Xe tăng
chưa thấy cụ nào bị bệnh này phải sửa nhỉ, giờ mới có một cụ-----> phò mà như thế ai chả iu các cụ nhỉ :P

Mr.Ryu

Xe buýt
coty nói:
chưa thấy cụ nào bị bệnh này phải sửa nhỉ, giờ mới có một cụ-----> phò mà như thế ai chả iu các cụ nhỉ :P
Mấy hôm nữa anh nhớ cho em nhờ cái vụ ấy ấy nhé. Đen như chó mực anh ạ :(. À,chiều anh ở trường thì ae cà pháo nhé

mondeo1186

Xe tăng
xe Toàn lại bị chảy dầu ở thước lái ah

rongdensisi

Xe tải
Quen mắt mãi với vợ 2 nên cháu định đi makeup cho vợ hai như hình bên dưới

Trước hết cháu sẽ mổ mắt cho vợ nhưng cháu thấy làm mí trên hơi khó và nó phá vỡ các chi tiết trong mắt nên hôm nay cháu quyết định:
- Thêm bi vào cos (cháu đã chơi 4 xenon rồi nhưng ko bi nhìn nó tóe tòe loe)
- Thêm màn chắn vào fa (con vợ mông này fa ko có màn chắn nên lắp xenon vào thì hình tròn ung ủng)
- Làm điệu tí bằng dải LED bên dưới đèn.
Cháu sẽ up hình cho các kụ chém sau.

coty

Xe tăng
Quen mắt mãi với vợ 2 nên cháu định đi makeup cho vợ hai như hình bên dưới

Trước hết cháu sẽ mổ mắt cho vợ nhưng cháu thấy làm mí trên hơi khó và nó phá vỡ các chi tiết trong mắt nên hôm nay cháu quyết định:
- Thêm bi vào cos (cháu đã chơi 4 xenon rồi nhưng ko bi nhìn nó tóe tòe loe)
- Thêm màn chắn vào fa (con vợ mông này fa ko có màn chắn nên lắp xenon vào thì hình tròn ung ủng)
- Làm điệu tí bằng dải LED bên dưới đèn.
Cháu sẽ up hình cho các kụ chém sau.
em nghĩ còn phải gò lại cả cái capo nữa cơ ạ, cái này khó đó nha:P

coty

Xe tăng
Mấy hôm nữa anh nhớ cho em nhờ cái vụ ấy ấy nhé. Đen như chó mực anh ạ :(. À,chiều anh ở trường thì ae cà pháo nhé
okie em, có gì cứ alo anh trước nhá :D, chuyện nhỏ như con thỏ bỏ vào lẩu ấy mừ

Trạng thái
Thớt đang đóng