Tập hợp sửa chữa bảo dưỡng Mông Đau - Phần II

Trạng thái
Thớt đang đóng

coty

Xe tăng
Chúc mừng năm mới, chúc các môngers nhà mềnh năm mới an toàn trên mọi nẻo đường, an lành trong năm mới, xèng kiếm bộn như hoa đào năm nay nhá nhá@};-@};-@};-

Kẻ ế vợ

Xe tăng
Năm mới chúc các cụ Mông đau phúc lộc tràn đầy. Sang năm biến V6 thành V12.

Mr.Ryu

Xe buýt
Năm mới chúc các cụ nhà Mông sức khỏe dồi dào, làm ăn phát đạt ạ

theph

Xe điện
Chúc các cụ Mông sức khỏe và thành công để sớm lên đời ạ.

coty

Xe tăng
năm mới làm phiền các cụ cái, nhà cháu đen quá là đen, hôm qua đang định đi Bái Đính thì vừa ra đến cửa nghe tiếng lạ lạ, cháu ra gara gần nhà luôn cho lành, hóa ra là cái máy phát điện nó làm mình làm mẩy ợ. Thợ đã tháo ra thì thôi rồi vòng bi trong nhà cháu bị téo tèo teo. vòng bi này là vòng bi đôi, nhỏ nhỏ, các cụ nhà mình đã từng sửa và mua hàng ở đâu mách nhà cháu với, cháu gọi cho cụ Du roài, nhưng mà bán cả máy phát 5 củ, trong khi cháu chỉ cần cái vòng bi be bé thoai, không biết chợ giời có hàng không nhỉ, cụ nào biết chả nhời cháu với

tatrung

Xe điện
Website
www.thegioixesang.vn
năm mới làm phiền các cụ cái, nhà cháu đen quá là đen, hôm qua đang định đi Bái Đính thì vừa ra đến cửa nghe tiếng lạ lạ, cháu ra gara gần nhà luôn cho lành, hóa ra là cái máy phát điện nó làm mình làm mẩy ợ. Thợ đã tháo ra thì thôi rồi vòng bi trong nhà cháu bị téo tèo teo. vòng bi này là vòng bi đôi, nhỏ nhỏ, các cụ nhà mình đã từng sửa và mua hàng ở đâu mách nhà cháu với, cháu gọi cho cụ Du roài, nhưng mà bán cả máy phát 5 củ, trong khi cháu chỉ cần cái vòng bi be bé thoai, không biết chợ giời có hàng không nhỉ, cụ nào biết chả nhời cháu với
cụ ra chỗ cụ Hùng xem, chợ giời kinh nghiệp của em cái j cũng có cụ ợ, cứ mò mẫm là ra tất

coty

Xe tăng
cụ ra chỗ cụ Hùng xem, chợ giời kinh nghiệp của em cái j cũng có cụ ợ, cứ mò mẫm là ra tất
dạ vâng, mai em cũng rón rén ra chợ giời, em chỉ lo không tìm được hàng tốt và tin tưởng nên hỏi các cụ trước ợ

tatrung

Xe điện
Website
www.thegioixesang.vn
dạ vâng, mai em cũng rón rén ra chợ giời, em chỉ lo không tìm được hàng tốt và tin tưởng nên hỏi các cụ trước ợ
cơ mà cụ hỏi cụ Hùng chưa (0912289034), e nghĩ lão í có (vì có thể thay cả bộ bị hỏng cái khác ra), nhanh và chuẩn hơn cụ mò ở SkyMarket :D

zeromanvp

Xe tăng
Bi máy phát nhỏ và rẻ lắm, cứ đúng kích thươc là lắp dc hết. Em vừa thay cả 2 vòng hết 3 chim cả công. Mua ở chợ giời

coty

Xe tăng
Bi máy phát nhỏ và rẻ lắm, cứ đúng kích thươc là lắp dc hết. Em vừa thay cả 2 vòng hết 3 chim cả công. Mua ở chợ giời
vâng, cám ơn cụ, mai em mang mẫu lượn chợ giời ah

coty

Xe tăng
cơ mà cụ hỏi cụ Hùng chưa (0912289034), e nghĩ lão í có (vì có thể thay cả bộ bị hỏng cái khác ra), nhanh và chuẩn hơn cụ mò ở SkyMarket :D
em hỏi rồi cụ ợ, cả anh cụ ấy là cụ Hội nữa cơ, dưng mà cụ ấy chưa mở cửa hàng...chắc chờ ngày đẹp ah

tatrung

Xe điện
Website
www.thegioixesang.vn
em hỏi rồi cụ ợ, cả anh cụ ấy là cụ Hội nữa cơ, dưng mà cụ ấy chưa mở cửa hàng...chắc chờ ngày đẹp ah
sáng nay em call bảo mở rồi mờ nhể :o :-o

coty

Xe tăng
báo cáo các cụ là xe cháu đã sửa xong roài, ra chợ giời lượm lặt được đúng quả vòng bi đúng kích cỡ 150k :P, thêm cái vòng bi to ở ngoài 100k, em làm thêm đôi bi cho quạt két nước, 200k/đôi. Về thợ lắp xong chạy phe phé roài ah, nhân tiện trên bàn nâng, cháu tranh thủ vệ sinh bảo trì khung gầm luôn thể...Đời lại :D roài ah.
Ah, em hóng thêm cái vụ lẫy cần số kêu ro ro khi về P, em đã khắc phục được, hóa ra là tháo vệ sinh cái phanh sau, cái bộ phận chống rung giật gì đó ợ, ngon...

monteo

Xe đạp
Cụ nào tư vấn cho e cách sử dụng remote của DVD với. Có cái gì đặc biệt khi sử dụng nó không. Cái remote của e thấy chẳng có tý tác dụng gì khi điều khiển cả.

coty

Xe tăng
Cụ nào tư vấn cho e cách sử dụng remote của DVD với. Có cái gì đặc biệt khi sử dụng nó không. Cái remote của e thấy chẳng có tý tác dụng gì khi điều khiển cả.
cụ thay pin đi biết đâu hết pin, thay rồi vưỡn hỏng thì chắc là ra thợ vô tuyến họ thay cho mấy con trở...

monteo

Xe đạp
cụ thay pin đi biết đâu hết pin, thay rồi vưỡn hỏng thì chắc là ra thợ vô tuyến họ thay cho mấy con trở...
Cám ơn cụ đã tư vấn! E mang ra thợ vô tuyến nó bảo là vẫn thấy đèn hồng ngoại, nghĩa là vẫn điều khiển tốt. Thế mà đem vào xe bấm vẫn không thấy động đậy gì cả! Thế mới chán chứ!

Kẻ ế vợ

Xe tăng
sáng nay em call bảo mở rồi mờ nhể :o :-o
Lão ấy mở hàng hôm nào ý cụ nhể. Chắc em phải qua đấy kiểm tra van không tải với cao su chân máy. Dạo này tiếng máy lọt vào khoang lái nhiều quá, mở nắp capo lên nghe trực tiếp thì lại êm thút thít như mẹc.
Cái bệnh mới khởi động vòng tua 1k chạy một lúc về 800 cháu cũng chưa có thời gian khắc phục.

Trạng thái
Thớt đang đóng