[Funland] Tao là giảng viên đại học thủ đô

Ăn mày dĩ vãng

Xe điện
Xin lỗi cụ, cụ có thể tuổi tôm so với thằng ấy, chứ thằng ấy tuổi tôm so với em nhé.

Cụ có quyền bưng thằng khác lên, nhưng ko có nghĩa là cụ có quyền dìm em xuống.

Cũng như qui định diễn đàn xưng hô cụ mợ với em ko có nghĩa là muốn làm cụ thật đâu
Cụ trích ở đâu cái E bưng người khác lên, hoặc E dìm Cụ xuống ạ. E nhớ là E chưa hề trích 1 còm nào của Cụ, thậm chí E ko đọc còm của Cụ luôn ấy. nhẽ nào nhạy cảm thế

Chỉnh sửa cuối:

tientung000

Xe điện
dịch nổ ra mới thấy dân mình học thức cao vãi đãi, em ra chốt trực khảo sát có tí mà thấy ko được qua chốt là toàn " tao là nhà báo a, b, c, tao là luật sư x, y ,z , cấm thấy có ông nông dân, công nhân nào.
Toàn mấy thằng làm thuê, nghĩ mình to. Đội công nông là lãnh đạo, xe đưa đón, cụ đứng đó không gặp là đúng.

roninvctv

Xe máy
Chốt tại Trần Cung,Bắc từ liêm hôm nay
Các thám tử offun xem bố say rượu này có đúng là gv đại học Thủ đô Hn ko?
Nếu đúng thật thì con người này dạy dỗ sinh viên gì hả trời @-)
Cụ thày giáo mặc áo số 13 thì đen rồi.

Quyen.pv

Xe tải
Tay này làm PR chuyên nghiệp này.

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
Mấy anh CA nhát quá. Case này cứ bẻ quặt tay nó lại, đè xuống đất cho cái giày vào mõm. Tin tôi đi 100tr người VN không ai phàn nàn gì đâu.
Có No U thì phải P Aninh vào xử lý. Mấy chú xxx phường quận chưa đủ tuổi. Động vài lại lùm xùm.

ung_sung_tu_tai

Xe container
Đúng rồi

Ngày xưa có mấy đại học sư phạm, đào tạo ra là, giáo viên cấp 3. Trường ĐH gần như tuyển sinh trong cả nước, hoặc cả miền nào đó.

Các tỉnh thì tỉnh nào cũng có CĐSP đào tạo 3 năm ra làm giáo viên cấp 2. Trung cấp sư phạm học 2 năm ra làm giáo viên cấp 1. Trường này chỉ đào tạo cho tỉnh; thậm chí chỉ tiêu/mức điểm đầu vào còn phân cho các huyện. Gần như không có người hộ khẩu tỉnh khác vào học 2 trường này.

Nên ngày trước mới bảo trường CĐSP Hà Nội là trường toàn hộ khẩu Hà Nội. anh/chị nào muốn lấy người HK HN thì cứ đến đó mà tán.
Công nhận các ẻm ở đấy đã xinh lại đẹp, vì hầu như là người phố, không phải lao động từ bé (tất nhiên cũng có nhiều em huyện làm ruộng; nhưng nói chung so với các trường khác thì tỷ lệ con nhà phố ở trường này cao.

Thực ra nó tên CĐSP mẫu giáo trung ương (giờ đổi là CĐSP trung ương) là do nó trực thuộc Bộ giáo dục
Còn Cao đẳng sư phạm Hà Nội (nay nâng cấp là ĐH Thủ đô HN) là do nó trực thuôc UBND thành phố.

Trước ở rất nhiều tỉnh có Trường CĐSP. Giờ em đi dạy nhiều thì thấy các trường đó đổi hết tên hoặc là lên đại học mang tên địa phương như Đại Học Hoa Lư của Ninh Bình (trước là CĐSP Ninh Bình) hoặc lên Cao đẳng cộng đồng.
Chỉ còn còn mấy trường vẫn là CĐSP Ví dụ như: CĐSP Đà Lạt (có cái nhà hiệu bộ tuyệt đẹp) và Trường CĐSP Hà Tây là vẫn thấy giữ tên.

Lastbet

Xe buýt
Đồng ý với cụ! Và em cũng ngược dòng chút, dù cụ này sai rành rành rồi, nhưng em cũng không thích cái kiểu thấy người ta ngà ngà say rồi "gài" để quay phim!
Cụ tư duy ngược thế xã hội bao giờ văn minh được. Ở nước ngoài say tội còn nặng hơn tỉnh nhé. Phải phòng ngừa truoc quan trọng hơn

AT_Speed

Xe tăng
Có tí tỉu vào nói rất dõ dàng

vieteuro

Xe container
tao bây giờ hối hận lắm rồi :)) :))
đã *** biết đến tiên tửu thì đừng có uống

vieteuro

Xe container
Em giải thích cho 1 số cụ về Tên gọi mấy trường hay nhầm lẫn chút
- Trường ĐH Sư phạm HN (Trước hay gọi Sư phạm 1) tại Xuân Thủy
- Trường Đại học giáo dục (Trực thuộc đại học Quốc gia) cũng tại Xuân Thủy
- Trường Đại học Ngoại ngữ (Trước là Trường ĐH Sư phạm ngoại ngữ - Trực thuộc ĐH quốc gia Hà Nội) cũng tại Xuân Thủy (mặt PVĐ đi vào dễ hơn)
- Trường Đại học thủ đô Hà Nội (mới thành lập) trên cơ sở nâng cấp Cao đẳng sư phạm Hà Nội (tại Dương Quảng Hàm)
- Trường Cao đẳng sư phạm trung ương (chỗ Hoàng Quốc Việt)

Như vậy loanh quanh bán kính 3-4km có mấy trường như vậy. Để các cụ biết
Cụ kể nốt trường Đại học sư phạm nghệ thuật trung ương bên thanh xuân cho đủ bộ

vieteuro

Xe container
Em thì lại cảm nhận trên góc khác, góc của những bức xúc cá nhân với thực trạng xã hội hoặc phản ứng tự nhiên trước văn hóa đường phố mà cái cậu quay clip thể hiện. Nói thật cả xã hội loài người chả ai là thánh mãi được, có những coment chê bai, chế giễu, cười cợt, chửi bới nhưng nếu đặt ai đó vào vị trí như nhân vật chính trong clip có khi còn những phản ứng xốc hơn thế. Chiếc áo không làm nên thầy tu và ngược lai những phát ngôn của bác ấy tại thời điểm như trong clip không đủ đánh giá hết được bản chất con người, tiêu đề thớt này và sự công kích từ cá nhân cũng là điều cần suy ngẫm trước khi phán xét một nhân cách con người
P/s : Em không quen biết hay họ hàng gì nhân vật chính trong clip nhé 🙏 8->
Thằng say thì mình được phép cười chứ cụ
Uống ko làm chủ được bản thân thì đừng uống

Nam Bình 1210

Xe tải
Thằng này đúng là giảng viên trường ĐHTĐ. Tham gia cái hội bỏ mẹ gì đó nên bị giám sát. Chắc bức xúc lâu rồi nên nhân thể có chút giấm là phun lung tung luôn.
Định vodka bác lại nhầm sang vang. Diễn đàn thiết kế nút này ngu bỏ mẹ mà ko chịu sửa.

swanson

Xe đạp
Ngoắc cần câu :))

traiHNcodon

Xe tăng
Các bác Vang em thì cũng nên có chút lí luận chứ,Vang gì mà vang nhiều quá vậy hehehe