Tầng cao nhất ở Hà Nội

MB E250

Xe tải
Trên tầng thượng gió chắc ít nhất cấp 5 mất

TÔN

Xe container
nghe các cụ kể,em hôm nay cũng lon ton lên xem tầng 70 nó dư lào.tưởng dư lào,hóa ra cũng thường thôi
đi thang máy lên rõ lâu,mất khoảng gần tiếng ~X( may hôm nay trời nắng,ko bị mây che phủ nên tầm nhìn xa.nếu căng mắt ra để ý thấy đc cả tháp tokyo bên nhật,nhìn về phía đông em thấy quần đảo trường xa rõ mồng một :).bố khỉ,hiện đại thế mà ko có nhà VS trên tầng thượng,làm em phải tè bậy ~X( đứng trên đấy tè xuống ko may trúng đầu chú kĩ sư hàn xẻng ở dưới,lúc mọi người ở dưới nhìn lên may em kịp thời cất súng đc.lúc xuống đến nơi thấy bảo chú này bị chấn thương sọ não phải vào việt đức cấp cứu.may là còn đội mũ bảo hiểm,ko thì cũng mệt
may quá,lên đến nơi em gặp chị hằng.thằng cuội nó xong ca bàn giao lại cho em,em hôm nay sức khỏe tốt nên lập đc hát trích với chị hằng,ghi đến 6 bàn trong cả trần đấu :6:

SoDepCatTuong

Xe điện
Ở đây có một quy định riêng là các gia đình không được đồng loạt sinh hoạt vào lúc 11h, vì nếu tất cả gia đình hoạt động vào lúc đó thì sẽ khiến cho tòa nhà lắc với biên độ là 10m, ngang bằng gặp bão cấp 18, rất nguy hiểm! Và khả năng gây lún toàn tòa nhà với tốc độ 10 cm/1h hoạt động ( mấy nghìn cái máy đóng gạch nó cùng hoạt động thì các cụ thấy có kinh không?)

taylaihanoi

Xe tăng
Kinh...gió to dã man, em xuống tầng hầm cho chắc#:-s

TungNguyenMD

Xe container
Thấy bảo lên trên đó cụ nào mà chém gió chết ngay ( vì bão thổi bay luôn ạ) :))

classjcal

Xe tải
nghe các cụ kể,em hôm nay cũng lon ton lên xem tầng 70 nó dư lào.tưởng dư lào,hóa ra cũng thường thôi
đi thang máy lên rõ lâu,mất khoảng gần tiếng ~X( may hôm nay trời nắng,ko bị mây che phủ nên tầm nhìn xa.nếu căng mắt ra để ý thấy đc cả tháp tokyo bên nhật,nhìn về phía đông em thấy quần đảo trường xa rõ mồng một :).bố khỉ,hiện đại thế mà ko có nhà VS trên tầng thượng,làm em phải tè bậy ~X( đứng trên đấy tè xuống ko may trúng đầu chú kĩ sư hàn xẻng ở dưới,lúc mọi người ở dưới nhìn lên may em kịp thời cất súng đc.lúc xuống đến nơi thấy bảo chú này bị chấn thương sọ não phải vào việt đức cấp cứu.may là còn đội mũ bảo hiểm,ko thì cũng mệt
may quá,lên đến nơi em gặp chị hằng.thằng cuội nó xong ca bàn giao lại cho em,em hôm nay sức khỏe tốt nên lập đc hát trích với chị hằng,ghi đến 6 bàn trong cả trần đấu :6:
ồ vãi thế, bây giờ em mới biết đấy, hôm trước có một ông nói phét ở tầng cao nhất em nghe nói là bị mấy anh of chém gió ác hơn cho ngất rồi, bác có biết chuyện đấy không
em up cho nó lên chém gió cho ác :D

Oldstar

Xe tăng
Chắc các kụ ko biết, hôm rồi Keangnam cháy có 1 chú giám sát người Hàn xẻng sặc khói ngã từ trên mái tầng 72 xuống, đang rơi vẫn điện về nước báo người nhà kịp đi mua BH nhân thọ đấy ạ
:77::77::77:

airspace

Xe tăng
Cháu chả hiểu sao các cụ lại nhìn thấy gì trên đó. cháu thì lên đấy chả thấy gì cả - nhìn đồng hồ là 20h30 phút mà trờ vẫn sáng và bị cháy nắng...

lên đấy cháu bị mấy ông kỹ sư bắt mặc đồ phi hành gia và thở bình oxy khá vất vả các cụ ah. nói chung là chẳng có gì là hay cho lắm!

mrto0ms

Xe buýt
em ạ các cụ.các cụ chém mà gió tí đổ cả keangnam.e fun tí

Inox75

Xe tăng
Nó còn viết di chúc là cho OF thuê lại toàn bộ mặt = trên cùng để.............................................chém tiếp ! :D :D :D
OF đến muộn roài, nhà cháu thấy bẩu bọn bên FC đậpđá.com.vn thuê mợ nó hết cả tầng thượng òi.

vietmms

Xe hơi
bố khỉ,hiện đại thế mà ko có nhà VS trên tầng thượng,làm em phải tè bậy ~X( đứng trên đấy tè xuống ko may trúng đầu chú kĩ sư hàn xẻng ở dưới,lúc mọi người ở dưới nhìn lên may em kịp thời cất súng đc.lúc xuống đến nơi thấy bảo chú này bị chấn thương sọ não phải vào việt đức cấp cứu.may là còn đội mũ bảo hiểm,ko thì cũng mệt
:6:
Vì cụ mà em phải hội đàm riêng với thủ tướng nước bạn suốt hai hôm nay.

Tình hình căng lắm, vì đụng đến quốc thể của họ [-(

vietmms

Xe hơi
Sau cái thớt này có vài CỤ được phong làm " Thác sĩ chém gió ", kinh thật mà đang trong giờ làm việc đề nghị các CỤ giải tán hộ cái........... Em té#:-s

Hơi lạc đề chút nhưng quả chém này mới kinh: 8-}

Ông Nguyễn Phi Thường - Tổng Giám đốc, Tổng Công ty Vận tải Hà Nội (Transerco) - đơn vị cung cấp dịch vụ buýt công cộng ở Thủ đô cho hay: “Giá vé xe buýt hiện nay là quá rẻ. Chất lượng dịch vụ xe buýt đã được cải thiện hơn rất nhiều. Theo kết quả điều tra xã hội học, 26% số người được hỏi đánh giá chất lượng dịch vụ xe buýt là tốt, 65% đánh giá bình thường, chỉ có 8% đánh giá kém và 1% đánh giá là rất kém”.

Thùy link: http://dantri.com.vn/c20/s20-530690/chi-1-hanh-khach-danh-gia-chat-luong-dich-vu-xe-buyt-rat-kem-.htm

kraz255b

Xe điện

banphagia

Xe tăng
ở trên ấy,chắc giảm thọ mất

Mr Winter

Xe tăng
Hơi lạc đề chút nhưng quả chém này mới kinh: 8-}

Ông Nguyễn Phi Thường - Tổng Giám đốc, Tổng Công ty Vận tải Hà Nội (Transerco) - đơn vị cung cấp dịch vụ buýt công cộng ở Thủ đô cho hay: “Giá vé xe buýt hiện nay là quá rẻ. Chất lượng dịch vụ xe buýt đã được cải thiện hơn rất nhiều. Theo kết quả điều tra xã hội học, 26% số người được hỏi đánh giá chất lượng dịch vụ xe buýt là tốt, 65% đánh giá bình thường, chỉ có 8% đánh giá kém và 1% đánh giá là rất kém”.

Thùy link: http://dantri.com.vn/c20/s20-530690/chi-1-hanh-khach-danh-gia-chat-luong-dich-vu-xe-buyt-rat-kem-.htm
Cụ Thường không biết có nick ở OF hay không chứ trình chém gió của cụ ấy hơn đứt các cụ ở đây =))

0oMinho0

Xe tăng
Vừa rồi có vụ ở biểu tỉnh ở Keangnam E lại lôi cái thớt này lên cho xôm :D

kynam2011

Đi bộ
Mà sao ở trên cao đó luộc trứng ko chín hả các cụ . Cũng có nghe nhưng cũng chưa bao giờ tìm hiểu

Why_Me

Xe buýt
Em lại nghĩ sẽ đỡ mệt hơn vì lực hút trái đất giảm so với gần mặt đất :))
Em cũng có suy nghĩ như vậy, nhưng mặt trái khi xxx thì khó có baby lắm ạ, vì "out" ra nó lơ lửng, không bám mấy đâu.

Có cụ bảo là nhổ 1 bãi nó biến luôn thành mây, rồi mùa đông có tuyết và đóng băng nữa. Nếu mà tè thì chưa xong nó lại đóng băng ngược vào tận trong thận đấy.